ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 07, 2019, 06:20:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

เย้เข้...ตั้งใจให้เห็นหน้าใช้มั้ย คงได้ตามให้มาเอาที่บ้านแน่ๆ  ::WowWow::

aminoclan

จะมีการ kill กัเกิดขึ้นไหมเนี่ย ::Sweat:: ::Sweat:: และหวังว่าจะไม่เปลี่บนใจไปหาเจ้าเด็กนั่นนะ ::Horror::

Ae Haha

เอากับลูกศิษย์ที่ผัวประจำชั้นหรอเนี่ย โลกกลมไปไหม ต่อไปคงได้มาสวิงกันแน่ หึหึ

mindza2212

b522055023

เมียติดใจของลูกศิษย์ตัวเอง  ::Crying:: ช็อตสิครัฟงานนี้  ::Ajark::

toffies

เอาล้าว จารย์ โดนเด็กเล่นเมียตัวเองล้าว

เฮ้อ ไม่ชอบแนวนี้ แต่มันได้อารมณ์จริงๆ

ยอมใจคนวาดเลย

warone07

โดนเด็กเล่นนี่เอง ถึงได้ติดใจ ชอบกินเด็กนี่เอง

ดื้อ.ชื่อ

ตอนจบ ก็น่าจะติดใจ ชู้  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

กินเด็ก เป็น  อมตะ

MooOon

เอาจริงๆผมก็อยากถามคนที่มีรสนิยมเเบบนี้นะ ว่ามันมีอารมจริงๆหรอ ถ้าเราไปเอาเมียคนอื่นว่าไปอย่าง

เวลาดูเเนวนี้ มันอินตามนะ ถ้าเราเจอเเบบนี้จะเปงไงยังไง เมื่อก่อนตับเเตก เดียวนี้เฉยๆ

อาจเป็นเพราะคิดว่าตัวโกงที่ ntr ไป คือพระเอก ส่วนผัวคือพวก กี้ๆ ไม่มีสมองเเทน

เดาๆว่า หลังๆ เมียติดใจ ไอ้ผมทองจนเลิกกับผัวหรือป่าว เป็นเเบบั้นจริงๆ ผัวคงชอบละมั้ง ทำตัวเองนี่นะ -*-

Krapp Duo

ผัวมันก็ออกแนวจะชอบให้เมียโดนเย็ดเหมือนกันนะเนี่ย คนที่เย็ดเมียมันเป็นลูกศิษย์หรืออะไรเนี่ยย ติดตามต่อๆ

Nondon

โดนลูกศิษฐ์ตัวเองเล่นเมียซะแล้ว ตอนหน้าน่าติดตามมาก 

virgoranger

Gondar

นักเรียนหักเหลี่ยมโหด 555

แบบนี้น่าจะไตวายไปข้าง