ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Zansho Mimai Summer Greetings ร้อนนอกอุ่นใน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2019, 07:34:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kurokami

ไอ้ลุงนี้แม่งเหี้ยจริงๆ

ไอติมลุงนี้มันดีจิงๆ

iamno0015

ท่าน Kater หยิบมาแปลแต่ละเรื่อง เด็ดๆทั้งนั้น ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ เรื่องนี้น่าติดตามมาก ++ เลย ::Glad::

Cake'Z

ลุงเนียนอ่ะ ไหลไปเรื่อย แต่ว่ากันว่า ผญ. จะโตเร็วกว่า ผช. ด้านสติปัญญา​อายุขนาดนี้อาจจะรู้เรื่องเเล้วแหละ

anigkanjana

พวกเจ้าหนี้เงินกู้นี่โหดจริงๆ เด็กยังไม่เว้นเลยให้ตายเถอะ เป็นเหมือนกันทั้งโลกเลยมั้งเนี่ย

jirasakgolf7

ลุงนี่มันวิปริตตัวพ่อเลยนะเนี่ย ตั้งกะให้เด็กจับประคองให้แล้ว อีหรอบนี้จบแตกในแหง ๆ

boxser

ไอติมใหญ่ไปสำหลับเด็ก
5555

sniperzombiex1

ซาอา.มันเ

เอาแม่ สอนลูก แล้วยังจัดลูกสาวเค้าอีกนะพี่ พระยาเทครัวจริงๆ

มณเทียร น

อ่านแล้วรุ้สึกแย่ๆครับแต่ก้อยากอ่านต่อ เหมือนดุข่าวข่มขืนเดกน้อย ::Crying::

อ้าวไหงติดใจซะละ

intina.sason

ได้ทั้งแม่ ได้ทั้งลูกเล็กเลยคราวนี้ ::Grimace::

boom123

ใครมีตังให้ยืมมั่ง จะเอาไปปล่อยให้แม่ม้ายลูกติดยืมซะหน่อย 5555

bounced

ดาร์คเกิน สงสารเด็ก ไม่ค่อยถนัดแนวนี้ครับ

Crypt

ยังยอมให้เก็บดอกเบี้ยแบบนี้อีกเนอะ ได้เกินคุ้มจริง ๆ
ชะอ้าว เด็กมีติดใจคราวหน้ายอมให้ง่าย ๆ แน่เลย เก็บดอกเบี้ยระยะยาวได้เลยนะเนี่ย