ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobjuk

ริวออกจะดังขนาดนี้ยังมีคนมาหาเรื่องอีกหรอเนี้ยย

eternal6969

อาาาาาา กวาดล้างหมดชมรมอย่างไม่ต้องสงสัยแน่นอน แบบนี้ไม่น่าจะเหลือใครให้แข่งละมั้ง

warpzone

โดนยำเละแน่ แบบนี้คงต้องกลบเกลื่ิอนให้ดีนะ

BłäčkMäñ_60

โชว์ความเทพให้เด็กมันดูหน่อยเร็วจะได้เลิกคิดฟุ้งซ่านว่าตัวเองโคตรเก่งเลยค้าบ

anek007

จัดการเต้เสร็จ อย่าลืมปลอบน้องฝนด้วยนะ

633sqd

raksa chompoopeth

chanky2007

ปลุกมังกรก็แบบนี้แหละ ได้ลุ้นแน่เต้

อ่านมาหลายตอน ก็ชอบหลายตอนนะครับ แต่ละตอนมีจุดเด่นของตัวเอง
ส่วนตัวชอบภาพประกอบในแต่ละตอนมากครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

st23652

มีเเต่คนชอบท้าทายจัง

ชอบตอนแรกเลยครับจุดเริ่มต้นของทุกอย่าง

tree0107

ไม่ต้องมีฉากเสียว แค่ฉากบู๊ก็มันส์มากแล้ว คณุตเอ๋ยคณุตทางดีๆมีไม่เดินดันเลือกทางนรก

kenwin

fiat1976

รีบๆจัดการซ่ะริว...มีเรื่องต้องทำอีกเยอะ