ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 9 ไม่สนใจ

เริ่มโดย HatHU, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 08:49:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robertrobin

อาการแบบนี้ มีลุ้นให้เสียแฟนรอบที่สองอีกแล้วนะเนี่ย  ::Crying::

Thavee Kan

งานนี้ ไม่รู้นากับพี่ภพจะจัดเต็มแค่ไหน ไม่แน่พี่ภพอาจจะอ่านเกมออกว่าที่คอนโดมีกล้องอยู่ เลยชวนนาไปที่อื่น

ALUTB01 .

Tono Hisashi

ต้องโต้ตอบนาด้วยน้องดาวอย่างสาสมกันเลย จัดให้หนัก​ๆเลยนะ

oraphe

ตักตวงความสุขกับน้องดาวให้เต็มที่ครับ ของดีๆแบบนี้

au2000

สมใจ กันทั้ง2ฝ่าย
มีแต่ได้กันทั้งคู่
มันครับ

ziggy2

::Fighto:: ต่างคนต่างมีความสุข ถึงแม้จะอดหีงนาไม่ได้เนอะ

Anawat Por

นานี่กู่ไม่กลับแล้วก็ตตอนแรกหาเรื่องเอง

Pitchayaphat

Slave

myidol

เห็นด้วยกับเพื่อนๆท่่านอื่น ผมว่านางเอกกู่ไม่กลับ ยิ่ง flashback นี่ชัดเจน ท่าน HatHU ถ้าเป็นไปได้ก็เปลี่ยนให้พระเอกคู่น้องดาวเลยครับ ส่วนเมียก็ให้เป็นแค่ตัวกระตุ้นอารมณ์ให้พระเอก แต่คนที่พระเอกรักและสนใจเป็นน้องดาว น้องดาวนี่น่าสงสารมากนะครับถ้าท่านใจร้ายไม่ให้คู่กับพระเอก ผมว่านางเอกนี่คือเป็นสันดานมากกว่ากว่าจะเป้นเรื่องใจเตลิด ชัดเจนว่าเป็นคนหลายใจโดยพื้นฐาน

ryg123456

ปล่อยน้องนาไปเถอะน้องดาวอยู่ตรงหน้าจัดไป

abfun

จะเริงรักจัดเต็มกับน้องดาว แต่ผมว่านาโดนจัดหนักมากว่าละแบบนี้ อิอิ

veget

ตัดใจเลือกน้องดาวเลยครับ รักคนที่เค้ารักเราทั้งกาย เเละ ใจดีกว่าครับ