ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 9 ไม่สนใจ

เริ่มโดย HatHU, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 08:49:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

คือ......ไม่รู้จะบอกยังไงดี. ความรู้สึกของผมตอนนี้ มันรู้สึกหวงๆ น้องนา ยังไงไม่รู้สิ กับคนอื่นไม่เท่าไรนะ แต่กับพี่ภพนี่. ทำไม มันเป็นแบบนี้ไม่รู้สิ  อาจเป็นเพราะ นาเองก็รักพี่ภพด้วยเช่นกันนี่แหละมั้ง.  ผมเลยหวงนา แทน ผัวเขา.  เห่อๆ
     แต่จะว่าไป สำหรับ ตอนนี้. ผมกลับชอบนะ. ที่ไรท์. เกลี่ย ความเสียวให้ กับ สามีนา แบบฟลูออฟชั่น. แบบนี้. เท่าที่ดูตอนนี้ถึงแม้ สามี นาจะไม่ค่อยเก่งเรื่องsex. แต่ การ รุก รับ กับน้องดาว สาวสวย. คนนี้ กลับทำได้ อย่างเร้าอารมณ์. ชวนให้แตก จริงๆครับ. ชอบมากครับ. ไม่รู้ โอกาสแบบนี้ สามีนา จะได้รับอีกเมื่อไหร่เนาะ ::Hmmm:: 
      แล้ว ในเวลาเดียวกันนี้ ผมว่า ทางฝั่ง น้องนา. ก็ คงเสียวไม่แพ้กัน เผลอๆ จะล้ำหน้ากว่าด้วย. เพราะ น้องนา เธอ อาจยอมให้ พี่ภพ แตกใน อีกก็เป็นได้

เพชร พระอุมา

จะจับน้องดาวสวิงด้วยป่าวเนี่ย สาวกว่าสวยกว่าแบบนี้ หนุ่มๆรอคิวยาว

Wannadit Iempan

นาก็สองจิตสองใจ น้องดาวก็ทำท่ารักจริง เปลี่ยนคู่เสียเลยดีไหม

sukray ruktum

เปิดกว้างมากเลยครับนาคงจะแตกในตลอดแน่นอนผมว่านะ

gungun.khondee

MAC

จัดหนักให้น้องดาวไปเลยครับ(เล่นทุกท่านะครับ)ฮิๆๆๆ ::Shy::

newregistry

ข้าจะแทงเจ้า

ไหนๆก็ไหนๆแล้วต่างคนต่างมี จะได้เท่าเทียมกัน

23pompompom

somsak672

h-man

น้องดาวคุ้มค่าแน่ แต่จะอยู่นานมั้ยคือปัญหา

Guy Thai

ตอนนี้กำลังอิน
อยากเชียร์ให้รักน้องดาวแทน

Themis_1

คงต้องให้เลยตามเลยบ้างนะ วินๆกันทุกฝ่าย เสียวๆกันไป