ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Koume Keito] Himitsu Kichi de Hotta to : ฐานลับของเรา

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 12:39:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

เคยอยากมีเหมือนกันแต่แถวบ้านหาที่ทำไม่ได้เลยครับ

ถ้ามีแบบนางเอกในเรื่องยังไงก้อต้องสร้างให้ได้

thenefilim

เคยจะสร้างนะ แต่บ้านร้างโดนรื้อซะก่อน ไม่งั้นนะ  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

see2277

โอ้โห นัดลับ เป็นลับ ที่ฐานทัพลับ สรุปยังไงต่อหว่า 

Hawaalaew

ฐานลับนะเคยมีอยู่นะครับแต่ไม่เหมือนแบบนี้เลย พวกเธอสองคนนี่ก็ไวไฟก็จริงๆ แอบเสียดายตอนจบทำออกมาไม่สุดเลยไม่รู้ว่าทั้งคู่คบกันรึเปล่า หือต้องแยกกัน 
 ปล. ท่าทางอ.แกจะเก็บกดมานาน เห็นชอบวาดโฮโระโป๊อยู่บ่อยๆ

enozerzz .

นี่มัน FBW เวอร์ชั่นเด็ก ไม่มีทินเดอร์เป็นตัวกลางแต่มีฐานลับเป็นตัวกลางชัดๆเลย

zerost

เนื้อเรื่องก็น่ารัก ลายเส้นก็สวยดีครับ อยากมีฐานทัพลับแบบนี้บ้างจัง

ตอนเด็ก ฐานลับนะเคยมี แต่ไม่มีคู่อย่างเรื่องนี้อ่ะ

deadtime

siwapol55

เป็นประสบการณ์ชีวิตที่สุดยอดมาก อยากเจอแบบนี้ซักครั้งในชีวิต
ขอบคุณมากครับ

Smith Vill

liverpudlian

จบแบบปลายเปิดแฮะ พระเอกนางเอกอาจจะได้มาเจอกันอีกก็ได้

sonteen42

จบงี้น่ามีตอนสอง เป็นแบบ ม ปลายย มาเจอกันอีก ไรงี้้

Cake'Z

เดี๋ยว ความรู้สึกเหมือนโดน Time skip แล้วตัดจบเลยอ่ะ
ว่าแต่ถ้าจะขนาดนี้แล้วอยู่ข้างนอกก็เปิดตัวกันไปเลยดิ

exsoldier

เมิงแตกในกันขนาดนั้นไม่น่าจะมีเมนแรกด้วยซ้ำมั้ง ของจริงคท้องไปล้าววววว 5555555

siwapeeza

ส่งต่อกันได้ดีจริงๆ 555 มีแถมถุงยางด้วยยย

bounced

ฐานลับตอนเด็กไม่มี มีแต่เซฟเฮ้าส์ตอนโตครับ แต่อ่านเรื่องนี้แล้ว ถ้าย้อนเวลากลับไปได้แล้วมี คงจะมีชีวิตที่มีสีสันน่าดู ประสบการณ์ที่น่าจดจำ