ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Koume Keito] Himitsu Kichi de Hotta to : ฐานลับของเรา

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 12:39:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ฐานลับกลางไพร สืบทอดกันรุ่นต่อรุ่น
ผลงานของ Koume Keito ผู้วาด Spice & Wolf

ถามเล่นๆไม่ซีเรียส ใครเคยมี"ฐานลับ"กันบ้างครับ?

Q&A
อ้างจาก: jamrasman เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 01:56:10 หลังเที่ยง
แล้วนางเอกไปไหน???
อ้างจาก: zeroboy เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 10:43:11 ก่อนเที่ยง
ชอบครับ เนื้อเรื่องก็น่ารักแต่มันจบแบบยังไงๆ ตกลง 2 คน ลงเอยกันยังไงไม่รู้เลย

นั่นแหละผมก็สงสัยอยู่เหมือนกัน จบแบบ Open End ไม่รู้ว่าคบกันต่อหลังจากนี้รึเปล่า

sthanya

ส่งต่อกันรุ่นต่อรุ่น แถมใจดีซื้อถุงยางทิ้งไว้ให้อีก ช่างเป็นรุ่นพี่ที่ดีจริง ๆ

nowhereman

อ่านแล้วอยากมีฐานทัพลับแบบนี้บ้างจัง  แต่ยัดน้ำแข็งเข้าไปก่อนแก้ร้อนนี่ คิดได้ไง 555

joulez

เคยมีฐานลับนะ แต่ไม่มีแบบนี้ อิจมากๆ

rit1403

เป็นการส่งต่อที่ดี มีเตรียมถุงให้ด้วย ว่าแต่ปิดยังไงว่ะเนี้ย นานมาก

ปล.เอ็งสองคนก็ไปคบกันข้างนอกได้แล้ว

HypN♥s

ฮ่ะๆ เรื่องเด็กๆแบบนี้ชอบเลย มันใสๆบริสุทธิ์ดี อ่านแล้วคิดถึงสมัยเด็ก เอ้ย สมัยเด็กเราไม่มีอย่างนี้นี่ฟร่า...

เล่นกันไปเล่นกันมา เดี๋ยวก็ท้องหรอก เด็กๆพวกนี้นี่่

นึกว่าตอนจบจะได้เมียซะอีก เล่นกันหนักมาก

ปล.ผมชอบที่ท่านแปลนะ คลีนได้เยี่ยม แปลดี เรื่องน่ารัก

kenata

เหมือนจะเคยอยู่เหมือนกันน้า แต่ก็เป็นห้องที่ไม่ได้ใช้ ในบ้านแหล่ะมั้ง

ปล.ไม่ได้เห็น งานอาจารย์ คนนี้ นานแล้ว แฮะ ตั้งแต่ไปวาด สาวหมาป่ากับนายเครื่องเทศฯ

elviswhat

555 เป็นรุ่นพี่ที่ดีมากเลยทิ้งถุงยางไว้ให้ด้วย เพราะเด็ก ๆ มันซื้อลำบากอเนเถุงยางเนี่ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ตอนเรียนชั้นมัธยมไม่เคยมีฐานลับแบบนี้เลย อยู่ในเมืองไม่มีสถานที่แบบนี้ครับ

noohun

เมื่อก่อนเคยมีเหมือนกัน เจ้าฐานลับเนี่ย แต่ไม่ได้เป็นสิ่งปลูกสร้าง แค่ต้นไม้กับซากไม้เก่าๆ แต่พวกนี้แมลงกับสัตว์มีพิษมันเยอะ ไม่แนะนำ แถมไม่ได้ทำแบบในเรื่องหรอกหนา
ปล.ลายเส้นนี่ เจ้าแม่โฮโระลอยมาเลย(ฉบับมังงะนะ)

zeroboy

ชอบครับ เนื้อเรื่องก็น่ารักแต่มันจบแบบยังไงๆ ตกลง 2 คน ลงเอยกันยังไงไม่รู้เลย

jachal

ส่งต่อกันรุ่นต่อรุ่น แล้วจะมีสาวมาให้เสียวอีกไหมน๊า

Peter Taowating

555 ฐานลับไม่มี มีแต่รังลับครับ เรื่องนี้น่ารักมากเลยครับ ความรักสดใสแบบเด็กๆ ตอนจะจบมีถ่ายบทรักเก็บไว้ในความทรงจำเ้วย สงสัยน่าจะมีภาคสองตอนเจอกันในมหาวิทยาลัย  ::JubuJubu::

Master-V

เคยอยากสร้างฐานทัพลับเหมือนกัน แต่ล้มเหลวไม่เป็นท่า ถ้ามีผู้หญิงอย่างในเรื่องมาเล่นด้วย รับรอง สร้างเสร็จให้แน่ๆ 555