ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องไอซ์ ตอนที่1 งานหนังสือ - หัวหิน

เริ่มโดย fx1, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 04:32:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fx1

เรื่องนี้ มีเค้าโครงจากเรื่องจริงและตัวละครจริง ผมได้แต่งขึ้นประมาณ 2-3 ปีมาแล้ว และได้เคยโพสที่อื่นหนึ่งครั้ง ก่อนที่เว็บนั้นจะหายไปซึ่งจำไม่ได้เหมือนกันว่าเว็บอะไรและโพสถีงตอนไหนก็จำไม่ได้อีกเช่นกัน หากท่านใดเจอเรื่องตรงกันนี้ ช่วยบอกหน่อยจะตามไปลบ ส่วนที่นี่ผมลงทะเบียนไว้นานแล้ว แต่ลืมหาทางเข้าไม่เจอ พึ่งจะมาเข้าสิงในยุคนี้ซึ่งเว็บเหลือน้อย เห็นว่าที่นี่น่าจะเป็นที่สิงเหนียวแน่นได้ต่อไป จึงขอนำมาเริ่มโพสใหม่ ณ บัดนาว ขอเชิญรับชม

น้องไอซ์ ตอนที่1 งานหนังสือ - หัวหิน

ค่ำคืนในกรุงเทพมหานคร เมืองฟ้าอมรนี้ ผมต้องเดินทางกลับบ้านด้วยรถเมล์เป็นประจำ วันนี้ก็เช่นกัน ถึงป้ายรถเมล์หน้าห้างพันธุ์ทิพย์พลาซ่า มีน้องคนหนึ่งขึ้นรถเมล์มา หน้าตาน่ารัก ดูแล้วอายุไม่มาก อยากรู้จักขึ้นมาทันที จึงมองเสื้อยืดที่เธอใส่ ลวดลายบ่งบอกว่าเธอคงร่วมงานออกบูธอะไรสักอย่าง นั่งมองเพลินตลอดทางจนผมลงก่อน ว่าแล้วต้องหาทางติดต่อเธอให้ได้ กลับบ้านนั่งหาว่ามีงานอะไรที่ไหน ไปเจอว่ามีงานหนังสือที่ศูนย์ประชุมพอดี อีกหลายวันกว่าจะจบงาน ว่าแล้ววันรุ่งขึ้นไปทันที เดินหาไม่ยาก เสื้อเธอลวดลายเดิม จึงต้องเริ่มตีสนิท ใช้วิทยายุธส่วนตัว ก็ได้เบอร์ของเธอมา ชื่อน้องไอซ์ เรียน ม.5 โรงเรียนมีชื่อแห่งหนึ่งในกรุงเทพ

จากนั้นมาก็ทำคะแนน ช่วงนี้ยิ่งเป็นช่วงปิดเทอมด้วย มีโอกาสมาก น้องไอซ์เป็นเด็กไม่ผอม ไม่อ้วน ผิวขาว ผมตรงยาว หน่วยก้านดี หน้าอกมีพอดีมือ น่าจับขยำมาก ปิดเทอมไม่ได้ไปไหนก็อยู่บ้านทั้งวัน มีลงคอร์สเรียนพิเศษติวสอบเข้ามหาลัยไว้บางวัน จึงทำให้เธอออกมานอกบ้านได้ เป็นโอกาสที่ผมก็ได้นัดเจอไปกินไอศกรีม ไปเดินเล่นห้าง ด้วยความที่ผมสุภาพ ทำให้เธอไว้วางใจปรึกษาในทุกเรื่องทำให้เราสนิทกันเร็วขึ้น จึงรู้ว่าไอซ์เคยมีแฟนคนหนึ่งตอน ม.4 ยังไม่เคยมีอะไรกัน แต่ด้วยแฟนเธอเอาแต่ใจเธอเลยเลิกกันไป และไม่ได้คิดจะมีแฟนใหม่ หันมาตั้งใจเรียนหนังสือเพื่อเตรียมสอบเอนทรานซ์ในอีกหนึ่งปีข้างหน้า ปลายเดือนเมษา คอร์สเรียนพิเศษที่ลงไว้ก็หมดลง เธอได้นัดเพื่อนๆเอาไว้ทั้งหมดสี่คนว่าจะไปเที่ยวหัวหินกัน โดยเพื่อนๆต่างบอกว่าไปกับผู้ปกครองอีกฝ่ายหนึ่ง แต่จริงๆแล้วไปกันเอง จองที่พักไว้แล้วสองห้อง สองคืน เป็นโรงแรมใหญ่อยู่ติดหาด บ้านเธอกับเพื่อนพอมีฐานะอยู่ ปรากฏว่าพอใกล้วันเดินทางเพื่อนๆเบี้ยวกันหมด เธอเซ็งมาก ก็มาเล่าให้ผมฟังแบบเสียดาย ผมก็เห็นเป็นโอกาสดีแบบว่าแอบคิดในใจ งานนี้มีได้เสียกันแน่ๆ ก็เลยอาสาพาไปแบบว่าพูดลอยๆแหละ เธอให้พาไปก็ไป ไม่ไปก็ไม่ได้เซ้าซี้ โชคดีเป็นของผม เธอบอกว่าไปสิ พี่พาไปหน่อยได้ไหม มีห้องสองห้อง ก็นอนกันคนละห้อง พี่สะดวกพาไปหรือเปล่าล่ะ ผมก็ตอบตกลงทันที

วันเดินทาง เราเจอกันที่ท่ารถตู้ น้องไอซ์มาในชุดสีสันสดใส กางเกงขาสั้น เสื้อยืดขาวพิมพ์ลาย แบบพร้อมลงทะเลกันเลยทีเดียว ไปถึงเช็คอินเข้าพักกันคนละห้อง เสร็จก็ไปเล่นน้ำทะเลกันริมชายหาด น้องไอซ์ถอดชุดที่ใส่เดินทางมา ก็พบกับชุดว่ายน้ำทูพีชสีออกโทนชมพูหวานๆ วิ่งแจ้นลงเล่นน้ำทะเลทันที ผมก็ตามลงไปด้วยชุดกางเกงขาสั้นเสื้อยืด ลงไปเล่นน้ำกัน แน่นอน พากันไปลึกบ้างตื้นบ้าง น้องไอซ์ก็ไม่ถือตัวมากนัก ด้วยความไว้ใจ ก็ขี่หลังผมให้พาไปลึกๆ น้องไอซ์ ม.5 นมสองเต้าขนาดกำลังดีไม่เล็กแล้วล่ะ เกาะคอผมลอยน้ำไป นมก็ถูหลังผมไป ถึงกับของขึ้นเลยทีเดียว อยู่ในน้ำพักหนึ่งเหนื่อย ก็ขึ้นมาเล่นทรายริมหาดบ้าง ยิ่งทำให้ผมได้เห็นสัดส่วนขาวอวบของน้องไอซ์ชัดเจนขึ้น ผมขุดหลุมแล้วให้เธอนอนลงฝังเธอ ตอนฝังไม่เท่าไหร่ แต่ตอนเธอจะลุกมันลุกไม่ขึ้น ก็ต้องขุด ก็มือผมนั่นไงที่ใช้ขุด ก็โดนตัวเธอที่ขาวอวบผิวเนียน จากนั้น เราขึ้นไปบริเวณสระน้ำของโรงแรม แต่ผมไม่มีชุดว่ายน้ำมา ก็เลยเล่นน้ำสระไม่ได้ ได้แต่นั่งดูไอซ์เล่นน้ำในสระเพลินไปเลยเพราะว่า ทีนี้ไม่มีทรายบัง น้ำใส เธอดำผุดดำว่าย สัดส่วนก็ชัดเจน เล่นเอาผมของขึ้น นั่งแข็งเยิ้มกันไป งานนี้ผมก็ไม่พลาดที่จะพกถุงยางมาจากกรุงเทพด้วยสองกล่องให้อุ่นใจไว้ก่อน

เลิกเล่นน้ำ เราขึ้นห้องพักกัน ต่างคนต่างทำธุระห้องใครห้องมัน แล้วนัดกันว่า ตอนเย็นลงมากินข้าวเย็นกันตอนหกโมงที่ห้องอาหารโรงแรม เราลงมาทานอาหารกัน เพื่อความรื่นรมย์ ผมสั่งเบียร์มาหนึ่งขวด ไอซ์เธอบอกว่าขอลองชิมหน่อยได้ไหม เธอไม่เคยกินเบียร์มาก่อน ผมก็ไม่ได้ห้าม เธอกินเข้าไปราวหนึ่งแก้ว ส่วนที่เหลือผมกิน วันนี้เหนื่อยกันมากแล้ว จึงไม่ได้ไปไหน แล้วนัดกันว่า ตอนเช้า เจ็ดโมงค่อยมาทานข้าวของโรงแรม แล้วเราค่อยไปเที่ยวตลาดน้ำกัน ทุ่มครึ่งก็ต่างแยกย้ายกลับห้อง ผมก็ไม่ได้คิดอะไรต่อนะ ได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ของแบบนี้ ถ้าหากว่าได้ด้วยบรรยากาศเป็นใจแล้วเนี่ย มันจะดีมาก เผลอๆสองคืนกับอีกหนึ่งวันเล่นเสียวกันไม่ต้องไปเที่ยวไหนหรอก คิดแล้วน้ำเยิ้มหัวควยแฉะมาทั้งวัน ว่าแล้วผมอยู่ในห้องคนเดียวก็ งัดควยมาว่าวเสียหน่อย เตียงก็เด้งดี นอนว่าวเด้งบนเตียงก็จินตนาการไปว่าน้องไอซ์นอนขย่มอยู่ข้างบน ว่าแล้วก็น้ำแตกไปสบายตัว

สามทุ่มไอซ์โทรศัพท์ของโทรแรมกดเบอร์ห้องมาถามผมว่า หลับหรือยัง เธอเบื่อไม่มีอะไรทำ มานั่งคุยที่ห้องผมได้ไหม ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร มาสิ พี่ยังไม่ได้นอน ก็นั่งดูทีวีอยู่ เรานั่งคุยกัน ทีแรก ผมนั่งเอนบนเตียง ไอซ์มานั่งเก้าอี้รับแขก คุยกันไปเรื่อยเปื่อย ผมเมื่อยก็ไปนั่งเก้าอี้รับแขก ไอซ์มานั่งบนเตียง คุยกันไปคุยกันมา ก็กลายเป็นผมนอนอยู่เตียงหนึ่ง ไอซ์นอนอีกเตียงหนึ่ง ห้องเป็นเตียงคู่นะไม่ใช่เตียงเดี่ยว นอนคุยกันไปเรื่อย จนเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ มาสะดุ้งตื่นอีกทีห้าทุ่ม ไฟฟืนก็ยังเปิดอยู่ ผมเรียกไอซ์ กลับห้องไปนอนได้แล้ว ไอซ์งัวเงียบอกขี้เกียจไปแล้วอ่ะ พี่ก็นอนเตียงพี่ไป ไอซ์นอนเตียงนี้ คนละเตียงกันไม่เป็นไรหรอก ผมว่ามันจะดีเหรอ ไอซ์บอก ไม่เป็นไรหรอกพี่ก็อย่าทำอะไรน้อง น้องคงไม่ทำอะไรพี่หรอกพร้อมหัวเราะแบบพูดเล่นๆ ผมก็เลยว่า งั้นก็นอนนะ แล้วผมก็ปิดไฟนอน

กี่โมงไม่รู้แล้วครับ นอนอยู่ดีๆที่นอนก็แคบลง ไอซ์มานอนเบียดผมตอนไหนไม่รู้ ผมรู้สึกตัวบอกเฮ้ย มายังไง ไอซ์บอกเธอหนาวขอนอนซุกหน่อย ทีนี้เธอนอนกอดผมครับ ผมนี่ควยแข็งขึ้นมาเลย ผมนอนหงายอยู่ เธอนอนกอดผมข้างๆ ผมจึงเอามืออีกมือลูบหัวเธอไปเรื่อยๆ ทีนี้เธอก็ไม่หลับแล้ว ผมก็ไม่หลับ ไอซ์เอามือลูบหน้าท้องผมวนเวียนไปมาด้วย ผมก็จะลองดูมันจะไปต่อยังไงแบบนี้ แรกๆไอซ์กอดผมจากข้างๆ ลูบกันไปลูบกันมาเธอก่ายขาขึ้นมาบนขาผมด้วย หีเธอก็เลยอัดอยู่ตรงหน้าขาผม เราไม่ได้พูดอะไรกันเลย เพียงแค่จับลูบคลำแต่ภายนอกเสื้อผ้าอาภรณ์เท่านั้น นานเนิ่นนานขึ้น ทำให้ผมรู้สึกได้ว่าหน้าขาผมแฉะไปด้วยน้ำของไอซ์ ผมค่อยๆลองแซะตัวเธอแบบว่าจะจับเธอขึ้นมานอนทับผม แต่ไม่ออกแรงดูว่าเธอจะขึ้นมาเองไหม ทีแรกเธอเฉยๆ ผมเลยปล่อยก่อน อีกพักหนึ่ง ผมลองแซะใหม่ เธอก็ขยับตัวมานอนทับผมไว้ กางเกงขาสั้นที่เธอใส่มันเปียกแฉะไปหมดแล้ว ผมลองความกล้าของเธอ บอกเธอเบาๆว่า พี่ไม่เอาเข้านะ แต่ถอดกางเกงออกเหอะมันเปียกหมดแล้ว พูดจบเธอเอื้อมมือถอดกางเกงออก เหลือแต่กางเกงในที่แฉะกว่า ผมก็จึงเอาบ้าง ถอดกางเกงออก เหลือแต่กางเกงใน โดยที่จับควยงัดชี้ขึ้นหน้าท้องด้วย ไอซ์นอนประกบลงมาใหม่ คราวนี้ควยผมก็อัดพอดีกับหีไอซ์ ผมเริ่มลองจูบเธอ เด็ก ม.5 นะเธอจูบเป็น ทีนี้ก็แลกลิ้นกันสนุก โดยที่ส่วนล่างก็ไม่ลืมที่จะถูไถกันไปเรื่อยๆ กางเกงในของเราทั้งสองเปียกแฉะไปหมดด้วยน้ำจากควยผมและหีไอซ์ มันยิ่งทำให้อารมณ์พุ่งพล่านไปมากมายนัก จนสุดท้ายไอซ์เกร็งตัวกอดผมแน่น เอวเธอกระแทกลงบนแอวผม กึก กึกแล้วอัดเข้ามา เธอหยุดนิ่งอยู่ครู่หนึ่ง พอเธอผ่อนคลายลง ผมกระซิบบอกไอซ์ว่า พี่ยังไม่เสร็จ อีกหน่อยได้ไหม เธอได้ยินแล้วก็เริ่มถูไถอีกครั้ง ถูไปเธอก็เว้นระยะเกร็งตัวเองไปตลอด จนผมใกล้จะน้ำแตก จึงบอกไอซ์ว่า พี่จะเสร็จแล้ว เธอเร่งเร็วขึ้นจนผมน้ำแตกออกมาในกางเกงในของผมนั่นเอง ทุกอย่างสงบลงโดยที่ไอซ์ยังนอนทับบนร่างกายผม หีไอซ์อัดอยู่บนควยผม โดยที่มีเพียงแค่กางเกงในสองตัวขวางกั้น น้ำเหนียวเลอะเทอะเปียกแฉะไปหมด

ผมบอกให้ไอซ์ลุกไปล้างตัว เธอไปเข้าห้องน้ำก่อน แล้วกลับมานอนที่เดิม บนเตียงผม ผมจึงลุกไปห้องน้ำล้างให้สะอาดแล้วกลับมานอนกอดกันหลับไป

จบตอนที่1

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

peddo

พี่ชายที่แสนดี กะฟันเด็กแต่คงจะโดนเด็กฟันซะมากกว่า ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่ได้ขอกราบเลย ไปบวชดีกว่านะครับ น่าอิจฉาจัง แต่ถ้าเป็นสมัยนี้ต้องระวังโดนแบลคเมล์นะครับ พรากผู้เยาว์​เห็นๆ
ขอบคุณ​ครับ​

097898117

เหมือนจะโดนเด็กฟันแทนนะครับแบบนี้ จะรอตอนสองครับ

sthanya

M_ne

yasa_ud

ใจร่มๆเอาไว้ไอ้เสือโหย ไม่รอดมือแน่คืนนี้

กำพล

สรุปว่าน้องมันใจถึงกว่าหรือพี่แกล้งโง่

Nikubou

คืนแรกก็โดนเด็กฟันซะแล้ว รู้สึกว่าน้องไอซ์จะตรงข้ามกับชื่อที่แปลว่าน้ำแข็งแล้วนะเนี่ย

sunshine9

ราตรีอีกยาวไกล ยังไงก็ไม่พลาดแน่ๆ ชอบๆ ขอบคุณครับ

blackjack

anna123

ัuffa555

Maioz Oppo

ตอนต่อไป น้องไอซ์นี่ ไม่น่ารอด โรงเรียนจีน แน่ เปิดซิงด้วยสิ

Dts Rayong