ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ

เริ่มโดย hellboy666, กุมภาพันธ์ 19, 2019, 02:07:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

อ่านแล้วสงสารโยเลย แฟนเสร็จก่อนแถมฟื้นช้าอีก

Jim Lord

จุดติดง่ายแบบนี้ ได้แลกเกรดหลายวิชาแน่ๆ 55

sthanya

โดนโจมตีสองจุดแบบนี้มันเสียวเป็นธรรมดา แตกเร็วเธอคงไม่ว่ากัน

Mcc My

ขอบคุณครับ เกริ่นเนื้อเรื่องมาน่าสนใจมากๆเลย

kobjuk

แนวนี้ชอบๆครับ ขอติดตามต่อไปเรื่อยล่ะกันครับ

suezs0000

อ่านอีกรอบ คุ้นมากกกกก ขอบคุณที่มาสร้างสรรค์แบบ remake อีกรอบ การบรรยายเขียนได้ดีมากๆ เลย

aiekuy

เริ่มเรื่องมาแบบนี้ เข้าทางแนว NTR ที่กระผมโปรดปราณแน่ ๆ เลย

พระเอกจะได้เย็ดมันส์ก็ต่อเมื่อเห็นคนอื่นเย็ดแฟนตัวเอง ฟินกันไป

12457890

คงะมีอารมณ์แบบสับสนในใจว่าจะให้คนอื่นเย็ดแล้วแอบดู
หรือให้ก็วางแผนให้แฟนโดนรุมคงจะสนุกเหมือนกันครับ

hnarii

น่าลุ้นมากครับ ดีงามมากครับ

biggiggog

เปิดมาแบบนี้ ไม่อยากเดาเลย
มันแปลบๆ ปูเสื่อรอลุ้นดีกว่า ::NoNo::
ขอบคุณมากๆครับ

Kingmar

มีแฟนทั้งสวยทั้งขี่เงี่ยนขนาดนี้ เพลินเลยสิท่า แต่แนวนี้ต้องมีคนมาเล่นแฟนแน่ๆยังไงเอาเพิ่มบทสาวๆมาซั่มพระเอกด้วยนะครับ

hellboy666

อ้างจาก: suezs0000 เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2019, 07:23:54 หลังเที่ยง
อ่านอีกรอบ คุ้นมากกกกก ขอบคุณที่มาสร้างสรรค์แบบ remake อีกรอบ การบรรยายเขียนได้ดีมากๆ เลย
งั้นน่าจะไปคล้ายเรื่องอื่นแล้วล่ะครับ 555+
เพราะเรื่องนี้พึ่งลงครั้งแรกเลย

gaingane

มาแนวนี้คงไม่แคล้วเป็น NTR แน่ๆเลยใช่มั้ยครับ

ขอสมัครเป็นแฟนคลับนะครับ เปิดเรื่องมาน่าติดตามมากๆ .

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ยินเมากเลยครับที่กรุณากลับมาเขียนให้อ่านอีกครั้ง