ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นดาวคณะ

เริ่มโดย hellboy666, กุมภาพันธ์ 19, 2019, 02:07:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

arsenyo

ไว้ปล่อยอารมณ์ตอนเข้าฉาดครับผม สมจริงแน่นอนเกรด 4แน่ๆ

Addy04245

แค่เริ่มต้นบอกว่าดาวคณะ ก็ต้องมีอะไรดีๆแล้วละ  แล้วก็จริงๆด้วย แต่งเรื่องแบบนี้ไปเรื่อยนะครับ

john brown

เนื่อเรื่องน่าติดตามครับเหมือนว่าจะมีลุ้น บรรยายเรื่องนี่ถือว่ามือไม่ตกเลยสิบปีเเล้ว

yasa_ud

เล่นบนรถแบบนี้ได้ฝันชัดๆของหลายๆคนเลย

jjhj1988

ถ่ายหนังสั้นคราวนี้มีลุ้นนะคับ
เล่นล่มปากอ่าวแบบนี้โยค้างแน่ๆ

whizper

มาเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคนครับ เริ่มเรื่องได้น่าสนใจดีคับ

อดุลย์ งาม

ต่อเลยครับแค่เริ่ม ยังคิดไปไกลแล้วครับ

sangop

ฝีไม้ลายมือการแต่งสุดยอดครับผม เห็นภาพกันเลยทีเดียว

ponggunyuki2527

ขอบคุณครับได้อ่านเวอร์ชั่นรีเมคอีกครั้ง

rotary

เนื้อเรื่องโอเคเลยครับ. ถ้ามาเป็นแนวเพื่อนรักหักเหลี่ยมกัน มันแน่นอน

kik1976

g-hkเช้ามาให้กำลังใจครับ ชอบมากๆๆๆๆ

eak111

น่าติดตามมากครับ
จะว่าไปแนวเรื่องมันคุ้นๆฟัง คล้ายเรื่องหนังสั้นนักศึกษาพิกล
เป็นกำลังใจให้ครับ ไม่เหมือนสะทีเดียว ดูมีรายละเอียดขนาดนี้ดีจริงๆครับ

ปล.ส่วนตัวชอบแนวนี้เป็นุนเดิมอยู่แล้ว

naluk888

ปูเรื่องมาแบบนี้ค่อยๆเพิ่มดีกรีค่อยๆเพิ่มความแซบ

hanabombam

ดูทรงแล้วแนวติดเรท ได้ติดเรทx แน่นอน ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::