ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakofu] Cinderella Complex ซินเดอเรลล่าภาคพิสดาร[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2019, 08:46:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

มันไม่ใช่งานแต่งรำแล้วแบบนี้ เจอแตกในก่อนเที่ยงคืนแน่ๆงานนี้

edit นั้นไงว่าละ

pichetb2555

ดีดี

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

นายไข่ย้อย

อยากให้เรื่องนี้จบลงด้วย จัดหนักแม่มด ชอบโลลิ 555+ ว่าแต่นี่มันใช่งานเต้มรำหรอฟะ นี้มันงานมั่วโลกีชัดๆ ::Angry::

Edit ขอบคุนมากๆ แต่น่าเสียดายนิดหน่อยไม่มีรูทของแม่มด  ::Crying::
อิอิอิ

Theemotionof

น่าจะจบhappy endingแบบของจริงครับ

แต่เริ่มปุ๊บเจ้าชายขอแตกในเนี่ยนะ มาไวมาก ไม่อ้อมค้อมเลย ::HoHo::

ตอนจบก็สวยงามอย่างที่คิดไว้ครับ ไม่ได้มีพลิกล็อคให้ปวดตับ สุดยอดครับ

Interevo

ขอบคุณครับ ซินเดลเรอล่าน่ารักมาก อยากจัดงานเต้นรำแบบนี้สักครั้งคงฟิน

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

tazasss01

เป็นงานเต้นรำ ที่พิสดารมากๆเลย

จริงๆก็อยากเป็นผู้หญิงอยู่แล้วรึป่าวน่ะ

obacos

เอ้ย เรื่องโคตรพิลึก ปกติผมจะไม่อ่านแนวนี้ เพราะรู้สึกไงๆมันก็เป็นผช.
แต่เรื่องนี้น่าสนใจมาก 5555
เดาว่าตอนจบ จบแบบเป็นผญตลอดไป คงไม่โหดร้ายกลายเป็นชายตอนเสร็จม้างงงง

อูยยย รอดไปแต่ก็อ่านแล้วตะหงิดๆเล็กๆนะ 55

Phoowadol

ห๊า!?  นี่ผมอ่านไม่ผิดใช่ปะ  ซินเดอเรลล่า เป็นผู้ชาย แปลงร่าง มาเป็นหญิง  เดี๋ยวนะๆ ขอตั้งสติแป๊บนึง  อะไรกัน เปิดมาก็ ล่อกันละ แล้วนี่มันเต้นรำกันตรงไหนเนี่ย อยู่ๆ ก็ขอแตกในเฉยเลย 55  เอาเป็นว่า  ถ้าอิงกับซินเดอเรลล่า เรื่องหลัก ละก็  เรื่องนี้ก็คงจบ ที่  ซินฯ กับเจ้าชาย ได้ครองรักกัน แหละ (มั้ง)  แต่ว่า ก่อนจะถึงเวลานั้น  ทั้งสอง คงล่อกัน แตกในไปหลายรอบ เลยหละ   เออ....แล้ว  ซินเดอเรลล่า จะทิ้งอะไรไว้ ให้ ตามหา น๊าาาา
Edit.... อ้าว ไม่ได้ทิ้งอะไรไว้  ให้ตามนี่  นี้ แหวกแนวเดิมเลยอะ  แต่ว่า ถึงเวลานี้  คงกลับไปเป็นชาย เหมือนเดิมไม่ได้ แล้วหละ เนาะ แต่ยังดีที่ ทายถูกบ้างนะ  ว่าได้ครองรักกัน  อิอิ  แต่ จะมีลูกได้รึเปล่านั่นหละ  มด เธอ เปลี่ยนเฉพาะ รูปลักษณ์ ภายนอก  รึว่า เปลี่ยนทั้งภายใน ด้วยรึเปล่า ก็ไม่รู้สิ  เดากันเอาเอง ละกันเนาะ  อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เริ่มเรื่องมานางซินเป็นผู้ชายเสียนี่ และเป็นแม่มดมาเสกให้เธอกลายเป็นผู้หญิงเพื่อไปงานเลือกคู่ของเจ้าชาย โดยมีข้อแม้ห้ามโดนแตกในก่อนเที่ยงคืนมิเช่นนั้นจะกลายเป็นผู้หญิงตลอดไป  พอมาถึงงานเห็นท่าไม่ดีก็เลยจะชิ่ง แต่ก็โดนเจ้าชายจัดการเสียก่อนแถมยังขอแตกในอีก แบบนี้จะเหลือเหรอ ตอนจบก็ต้องเป็นเมียเจ้าชายน่ะสิ...แต่ก็เสียดายถ้าได้จัดแม่มดโลลิซักดอกก่อนกลายเป็นหญิงถาวรก็คงจะดีไม่น้อย.....อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2019, 09:07:21 หลังเที่ยง
เริ่มเรื่องมานางซินเป็นผู้ชายเสียนี่ และเป็นแม่มดมาเสกให้เธอกลายเป็นผู้หญิงเพื่อไปงานเลือกคู่ของเจ้าชาย โดยมีข้อแม้ห้ามโดนแตกในก่อนเที่ยงคืนมิเช่นนั้นจะกลายเป็นผู้หญิงตลอดไป  พอมาถึงงานเห็นท่าไม่ดีก็เลยจะชิ่ง แต่ก็โดนเจ้าชายจัดการเสียก่อนแถมยังขอแตกในอีก แบบนี้จะเหลือเหรอ ตอนจบก็ต้องเป็นเมียเจ้าชายน่ะสิ...แต่ก็เสียดายถ้าได้จัดแม่มดโลลิซักดอกก่อนกลายเป็นหญิงถาวรก็คงจะดีไม่น้อย.....อิอิ
ถึงจะโดนเจ้าชายขอแต่งงานแต่ก็ยังปฏิเสธ เพราะไม่อยากกลายเป็นผู้หญิงไปตลอด เลยสารภาพว่าไม่ใช่ผู้หญิงแต่เจ้าชายก็เข้าใจไปอีกอย่างหนึ่ง ก็เลยแตกในเสียเพื่อให้เป็นผู้หญิงของเจ้าชาย ก็เลยเป็นเมียเจ้าชายครองรักกันอย่างมีความสุขตามคำสาปของแม่มด......อิอิ

biggiggog

เห็นชื่อเรื่องก็รู้อยู่แล้วว่าต้องพิสดาร แต่ไม่คิดว่าจะขนาดนี้
ซินเดอเลลากลายเป็นผู้ชาย งานเต้นรำกลายเป็นปาร์ตี้เซ็กส์
แถมเจอกันปุ๊ป โดนขอแตกในปั้ปเลย
ดูซิว่าขึ้นมาแบบนี้ แล้วมันจะลงยังไง

งานนี้ถ้าแตกนอกไม่รู้จะเป็นยังไง
แต่ถ้าแตกในละก้อ happy endind ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
ขอบคุณมากๆครับ

B&B

เอิ่มมม... อิหยั่งว่ะเนี่ยยยยยย ข้าน้อยกำลังอ่านอารายยยยยย

มึนครับมึนจริงๆ นะเนี่ย แต่คำตอบน่าจะไม่ยากหรอก ก็พลาดจนโดนแตกในใส่ แล้วยินยอมที่จะเป็นเมียละน่ะ

ノ(・ω・)ノノ(・ω・)ノ

ครับ กาวหมดแล้วสินะ อืมๆ กาวสุดๆ ไปเลยเรื่องนี้ กาวเยอะพอๆ กับนิทานของท่านคาเตอร์เลยคร้าบบบ ไม่สิ เรื่องนี้กาวเยอะกว่าคร้าบบบ

แต่นางยังไม่เฉลยสินะว่าเป็นชาย ถึงเฉลยก็คงต้องแต่งอยู่ดี เพราะเป็นหญิงำไปแล้วนั้นเอง

ขอบคุณครับ

kenata

เอ่อ เจ้าชายเจอสาวหน แรก ขอแตกในเลยเหรอ สุดยอดวุ้ย แถมแตก มาหลายคนแล้วด้วย อึดทนนานจริงๆ

edit : เอ่อ ซินเอ๋ย สุดท้ายก็ติดใจไม่กลับเป็นชายอีกแล้วสินะ

::Sobad::

Metaios

ตอนจบตามหาน้ำกามเจ้าชายแน่ๆ

แม่มดนี่ตั้งใจสาปเลยนิหว่า

alaaum

พิสดารมาก ซินเดอเรล่าแบบไหนห้ามแตกในก่อนเที่ยงคืน เดาว่าตอนจบติดใจไม่กลับไปเป็นผู้ชายแล้วมั้ง

Edited น่าน happy ending แบบโคตรงง ฮ่าๆๆ