ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakofu] Cinderella Complex ซินเดอเรลล่าภาคพิสดาร[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2019, 08:46:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

เวอร์ชั้นไหนฟะเนี่ย 5555 ซินเดอเรลล่ากลายเป็นผญแน่ๆไม่ต้องสืบ ข้อแม้ชัดมาซะขนาดนี้ นอกจากคนเขียนจะให้กลายเป็นชายกลางคันนะ555
ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปป ขออ่านต่อเลยนะครับ อยากดูนางซินเวอร์ชั่นนี้แล้ว

เหมือนไอหนุ่มตอนแรกโผล่มาช่องเดียวแล้วจากไปเลยย เป็นนางซินที่เซ็กซี่บวกน่ารักจริงๆครับท่าน ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปปป

panzeus

ท่าทางแม่มดน่าล่อมากกว่านะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่า่น/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

zero21

เป็นโครงเนื้อเรื่องของซินเดอเรล่าที่กาวไปอีกแบบ 555 แต่ก็เข้ากับประเทศญี่ปุ่นดีนะ มีสาวน้อยเวทย์มนต์ซะด้วย คิดว่าตอนจบก็คงโดนแตกในก่อนเที่ยงคืนแล้วไม่กลับเป็นผู้ชายแน่นอน

อ่านจบปุ๊บว่าแล้ว ว่าต้องโดนแตกในก่อนเที่ยงคืนแน่ แต่เนื้อเรื่องก็สนุกดีครับ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nekki

เปลี่ยนชื่อเป็นงานเซ็กหมู่ดีกว่าแบบนี้
เป็นผมจับแม่มดกดดีกว่า โลลิชุดว่านน้ำโรงเรียนเชียวนะ

EDIT::จบกันดื่อๆแบบนี้เลยรึ สรุปเป็นที่คำสาปแม่มดหรือหื่นเองหว่า อยากรู้

Duds Sangnin

ทำไมอ่านแล้วมันขำ เจอมาก็หลายภาคอันนี้พิศดารสุด

ก็จบ Happy ending ดีนะ เออจริงมันค้องนางฟ้าดิ ไหงอันนี้แม่มดเพิ่งนึกออก 555 ขำจนจบ

pfrankz

นี่มันงานซั่มกันแล้วไม่ใช่เต้นรำ555

เจ้าชายมาถึงไม่พูดอะไรขอแตกใบ​ก่อนเลย

ติดใจเจ้าชายเลยซินเดอเรลา​ พิสดารสมชื่อ!!

jachal

ซินเดอเรลล่า เป็นผู้ชาย แม่มดเปลี่ยน เป็นผู้หญิง แบบนี้ เจอเจ้าชาย เจ้าชายขอแตกในซะแล้ว

ซินเดอเรลล่า ต้องอยู่ในร่างผู้หญิง หลังแต่งงานโดนเจ้าชายอีกหลายน้ำแน่

Kingkong Keang

ภาคพิสดารจริงๆ ด้วย555 เปลี่ยนทุกอย่างไปหมดเลย

สุดท้ายก้อจบสวยๆ กลายเป็นได้เมียเป็นสาวสอง 555 จัดว่าเด็ด

kalasu

phatsa

เปิดเรื่องมาก็พิสดารเลย อยู่ซิเดอร์เรลล่าก็เป็นผู้ชาย แล้วแถมห้ามแตกในก่อนเที่ยงคืนอีก.... คงจบแบบ  happy แน่นอน
Edit : จบแบบ happy จริงๆ แล้วครอบครัวแม่เลี้ยงไปไหนเนี้ย

siwapol55

เรื่องคงไปจบที่ซินเดอเรลล่าแต่งงานกับเจ้าชายตามสูตร โดยซินเดอเรลล่ากลายเป็นหญิงตลอดไป
แต่พิศดารสมชื่อเรื่องจริงๆตั้งแต่ตัวซินเดอเรลล่าไปวังเจ้าชาย
ขอบคุณมากครับ
เดาเนื้อเรื่องถูกด้วย แต่นึกว่าจะมีอะไรมาหักมุม

Demon-Wolf

จบที่เจ้าชายได้ทุกคน555+ ::Oops::

กำเป็นว่าเจ้าชายติดใจตามมาเอาตอนเสียแบบนั้น

hin boo

ซินเดอเรล่าเป็นผู้ชาย ตกใจจจ 5555 คิดว่าจจะจบแบบกลับเป็นผู้ชายเหมือนเดิม
หลังจากอ่าน เป็นผู้หญิงงตลอดกาลลลล จบแฮปปี้ฮะ

sonteen42

5555555555555 อะไรกันวะเนี่ยยยย วุ่วายสุดกๆ

แอปปี้กันง่ายๆงี้เลย 555

สมถ ไชยเมือง

ซินเดอเรนล่าภาคนี้พิสดารสุดละเดาไม่ออกเลย555เเต่ขอเดาว่าซินเดอเรนล่าติดใจไม่กลับเป็นผู้ชายต่อ