ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side Story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 1 : มรสุม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 02:37:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

อ่านแล้วสงสารรุ้งพลอย และรู้สึกโมโหครอบครัวพระเอก มีทั้งอำนาจ และเงิน คนๆเดียวหาไม่ได้

peddo

น่าสงสารมากเลยครับ บางครั้งความเกี่ยวพันทางสายเลือดก็ไม่ได้มีความผูกพันธ์​มากนัก หากไม่มีมนุษยธรรม​ อ่านไปจะเศร้าหนักขึ้นไหมครับนี่
พลอยสู้ชีวิตดีจริงๆ ต่างกับคุฯหนูริวมาก เป็นอีกรสชาดที่น่าติดตามครับ
แต่งได้หลายรสดีนะครับ ได้ทั้งหลากหลาย และลุ่มลึก
ขอบคุณ​ครับ​

ryg123456

เปิดตัวได้น่าสงสารมาก
เป็นชีวิตจริงที่แสนหดหู่

ชีวิตพลอยรุ้งจะเป็นอย่างไร นายริวมาเจอเร็วๆเลยดีไหม

Aphiwat Korsrilabutr

น่าสงสารมาก​ รุ้งพลอยจะต้องเผชิญชะตากรรมอย่างงัยบ้างล่ะเนี้ย

mewzira

ไม่น่าวางพล๊อตให้พลอยโดน ลูกพี่ลูกน้อง ข่มชืนเปิดซิงเลย อ่านและวผม ตะเตือนไต จิงๆ พอมาต่อ slide story บอกตรงๆ ยังทำใจอ่านมันลำบากมากครับ

ones26421

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ขอให้สบายใจกันนะครับ  ผมเป็นพวกตับ  Lv.ต่ำ ไม่นิยมแนวข่มขืน NTR คร๊าบบบ แต่ขอให้ช่วยเป็นกำลังใจให้ 
พลอย ผ่านพ้น วิบากกรรมนี้โดยเร็วกันเถอะครับ

Thitima OU

นี่แหละรสชาติของชีวิต ไม่มีใครจะมีสุขได้ตลอด มีทุกข์มีสุข น่าสงสาร

tungbts

อยากให้้ริวตามเช็คบิลกับพวกญาติๆจัญไรของพลอย....จัดให้หนัก

shuya

น่าสงสารจริงๆรุ้งหลอย ถ้าริวเจอแต่แรกก็อยู่อย่างสุขสบายละ