ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 12 - พิชิตสุรานารีสยบ

เริ่มโดย Victor19, กุมภาพันธ์ 21, 2019, 01:33:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

จากตอนที่แล้ว เรื่องของวี 11 - เรียวกังสวาท
https://xonly8.com/index.php?topic=209653.0

ไอโกะเมื่อเหลือบไปเห็นมาม่ามาซาโกะยืนมองอยู่ ก็สะดุ้งรีบลุกออกนั่งคุกเข่าหมอบต่ำกับพื้น ในขณะที่ผมกำลังอึ้งอยู่ มาม่าก็สั่งให้มาจังมาทำความสะอาดควยให้ผมด้วยผ้าเย็น แล้วมาม่าก็พูดว่า "โปรดตามมาที่ห้องของดิฉันค่ะ" แล้วมาจังก็รีบเอาชุดยูกาตะมาสวมไว้ให้ แล้วดันหลังให้ผมเดินตามหลังมาม่าไป ผมหันไปมองไอโกะที่กำลังตาลีตาลานเก็บกางเกงในของผมแล้วเดินตามมา ที่สุดทางเดินอีกด้านหนึ่งที่ตรงของผมเป็นห้องของมาม่ามาซาโกะที่ใหญ่กว่าห้องของแขกเสียอีกที่มีขนาดแค่ครึ่งหนึ่งของห้องนี้ ไอโกะเดินแซงมาเปิดประตูเลื่อนให้พวกเราเดินเข้ามา แล้วปิดประตู มาจังพาผมเข้ามานั่งห้องรับแขก มาม่ายืนหันหลังอยู่ที่หน้ากำแพงที่ภาพเขียนญี่ปุ่นแขวนอยู่ ภาพนั้นเป็นภาพเขียนสไตล์ญี่ปุ่นโบราณ แต่มองดูสถานที่คล้ายกับเรียวกังแห่งนี้ ในภาพเป็นภาพของการมีเซ็กซ์หมู่อยู่เต็มภาพไปหมด มาม่ามาซาโกะหันหลังมาเห็นผมนั่งพับเพียบแบบญี่ปุ่นอยู่บนเบาะ ไอโกะกับมาจังนั่งก้มหน้าอยู่สองข้าง

มาม่ามาซาโกะค่อย ๆ คุกเข่าลงอย่างเรียบร้อยตามแบบกุลสตรีญี่ปุ่น ก่อนที่ก้มหัวคำนับลงแนบพื้น แล้วกล่าวว่า "คนของทางเราทำให้คุณลูกค้าต้องลำบาก ดิฉันต้องขออภัยด้วยนะคะ การที่ทั้งสองคนบังอาจนำสุรานารีสยบออกไปให้ท่านดื่มเพื่อหวังผลทางเพศรสนั้น อาจนำพาให้เกิดเหตุสมสู่หมู่ดังในภาพที่แขวนไว้ เมื่อหญิงเริงเมืองนำสุรานารีสยบมาแจกจ่ายให้กับลูกค้าและชาวบ้าน"

ก่อนจะหันไปพูด "ไอโกะ มาโกะ บัญชีความผิดของเจ้าจะต้องได้รับการชำระในภายหลัง แต่บัดนี้เจ้าจะต้องช่วยให้คุณลูกค้าบรรลุจุดสุดยอดให้ครบ 10 รอบเพื่อไม่ให้กำหนัดเข้าสู่หัวใจพาลทำให้คุ้มคลั่งไล่เย็ดคนอื่นไปหมด ใครเป็นคนเริ่มความคิดนี้"

ไอโกะ "ข้าน้อยเองเจ้าค่ะ"
มาม่า "ดี ไอโกะไปเอาเชือกที่ห้องนอนข้ามา"
มา(จัง)โกะ เปิดประตูห้องที่อยู่ติดกับ พบกับห้องที่เต็มไปด้วยเครื่องมือทรมาน SM ทั้งแส้ ทั้งเทียน เชือก แท่นที่เหมือนเก้าอี้ม้านั่งแต่มีเบาะหุ้มอยู่ กลางห้องมีเบาะที่นอนกางอยู่ 4 ผืนติดกัน

มาโกะหยิบเชือกผ้าถักสีแดงส่งให้มาม่า มาม่ารับมาแล้วดึงข้อมือไอโกะไปที่กลางเบาะที่นอน มาม่ากดไอโกะให้นั่งคุกเข่าแล้วกดหลังให้หัวแนบกับหัวเข่าก่อนที่จะเริ่มเอาเชือกมัดที่ข้อมือไขว้หลัง พันมาที่คอ แล้วย้อนกลับมาด้านหน้า ก่อนที่สุดท้ายจะพันเข่าให้แบะออกทั้งสองด้าน เมื่อหงายหลังมา ไอโกะก็นอนแหกหีแบบขยับตัวทำอะไรไม่ได้

ขณะที่ผมมองดูอยู่ด้วยความทึ่ง เหงื่อกาฬของผมแตกออกมาเยอะอย่างไม่รู้ตัว มาม่าหันมาเห็นจึงสั่งมาจังให้ถอดชุดยูกาตะให้ผม แล้วทำความสะอาด มาม่าหันไปหยิบหน้ากากที่มีจมูกยาวมาใส่ให้ไอโกะ แล้วค่อย ๆ ถอดชุดกิโมโนของตนอย่างเรียบร้อย ดูช่างสง่างาม ชดช้อยยิ่งนัก ควยของผมแข็งเด่ตั้งอยู่ มาจังเอาผ้าเย็นผืนใหม่มาเช็ดควยเสร็จแล้วก่อนจะก้มลงอมควยทำความสะอาด

มาม่าหยิบดิลโด้ไม้มาในมือ ก่อนจะดึงมือมาจังให้ลุกขึ้นแล้วเอาดิลโด้ใส่มือมาจัง "เจ้าจงลงโทษไอโกะแทนข้าไปก่อน ในขณะที่ข้าจัดการถอนพิษสุรานารีสยบให้วีซังก่อน" แล้วมาจังก็ก้มลงไปเลียหีของไอโกะที่แบะออกอย่างรัวและเร็ว ไอโกะเด้งสะโพกรับลิ้นของมาจัง ก่อนที่มาจังจะเอาดิลโด้ไม้ถูหีตัวเองไปพลาง

ผมถาม "มาม่าจำชื่อผมได้ด้วย"
มาม่า "ได้สิเจ้าคะ รูปร่างหน้าตาท่านช่างถูกใจข้ายิ่งนัก ไม่แปลกที่ท่านจะถูกลูกน้องข้าสองคนนี้ล่อลวงไปทำมิดีมิร้าย"
ผม "หามิได้ มาม่า ผมนั้นได้รับความบันเทิงจากน้องทั้งสองอย่างน่าพอใจยิ่งนัก"
มาม่า "งั้นก็ดี ถ้าอย่างนั้นข้าจะได้เร่งถอนพิษให้ท่านอย่างสบายใจ ว่าแต่ท่านเสร็จไปกี่น้ำแล้วไ
มาจังรีบตะโกนมา "สองน้ำค่ะ นายหญิง เสร็จกับไอจังทั้งหมดเลยเจ้าค่ะ"
มาม่านอนลงกับที่นอนแล้วกล่าว "ขอเชิญนายท่านตักตวงความสุขจากข้าได้เลย ได้โปรดเอาควยของท่านมาให้ข้าอม"
ผมลุกตามไปหามาม่าก่อนจะเดินกลับหลังหันแล้วก้าวคล่อมมาม่า เอาควยใส่ปากมาม่าที่รออยู่ บัดนี้เราสองคนอยู่ในท่า 69
มาม่าเอาควยผมรูดเข้าปากอย่างรวดเร็ว ส่วนอีกมือก็ลูบคลำไข่ของผม ส่วนผมก้มมองหีที่โกนอย่างเรียบร้อยมีแตดที่เต่งอยู่โดยที่ยังไม่ทันได้ทำอะไร ผมจึงเอาลิ้นเลียแตดมาม่า แล้วเอามือลูบไปตามรอยแยก ก่อนที่จะควานหารูหี แล้วถูขึ้นลงอย่างรวดเร็ว ไม่นานนักน้ำของมาม่าก็ไหลออกมาราวกับเขื่อนแตก ผมจึงเอานิ้วกลางแทงเข้าไป

มาม่าอมควยผม ก่อนที่จะลูบไปที่ก้นของผม พบกับเหงื่อที่ไหลท่วมตัวผมไปหมดทั้งที่ยังไม่ได้ออกแรงในรอบนี้ มาม่าคายควยของผมออกแล้วบอกว่า "ไม่ได้การละ ต้องรีบถอนพิษโดยเร็ว" มาม่าขยับตัวออกแล้วพันผมลงไปนอนกับที่นอน ก่อนที่จะลุกขึ้นมาอย่างรวดเร็ว เอาควยผมถูที่ปากถ้ำก่อนจะรีบกดหีลงครอบควยแล้วโยกอย่างรวดเร็ว ไม่น่าเชื่อหีของมาม่าช่างกระชับ และดูดควยราวกับเป็นเครื่องดูดสูญญากาศ แต่กลับนุ่มนวลชวนเสียว มาม่าโยกตัวขึ้นลงสักพัก ก่อนที่จะเหนื่อยแล้วเปลี่ยนเป็นโยกหน้าโยกหลังให้แตดถูกับหมอยของผม มาม่าร้องด้วยความเสียว ก่อนจะหงายหลังเอามือเท้าพื้นแล้วยกหีขึ้นลง ท่านี้ทำให้ผมเห็นหีที่ครอบควยผมเข้า ๆ ออก ๆ หีของมาม่าคนสวย

เหลือบไปเห็นมาจังกำลังก้าวขึ้นคล่อมหน้าไอโกะที่สวมหน้ากากอยู่ ก่อนที่มาจังจะเอาหีครอบจมูกของหน้ากากแล้วโยกขึ้นลง ไอโกะเอามือสองข้างจับหน้ากากไว้ไม่ให้เลื่อนหลุด มือของมาจังเอาดิลโด้ไม้แทงหีของไอโกะเข้า ๆ ออก ๆ เสียงร้องครวญครางของทั้งสองคนก็ดังขึ้นประสานเสียงกับเสียงร้องของมาม่า

มาม่าหยุดโยกตัวก่อนจะหมุนตัวหันหลังโดยที่ควยไม่หลุดจากหี แล้วโยกหีต่อด้วยความเมามันส์ หีที่ดูดของมาม่าพาลทำให้ผมเสียว จนต้องดันตัวขึ้น แล้วดันหลังมาม่าให้คุกเข่าแล้วผมก็โยกควยเข้าออกจากทางด้านหลังแทน ผมก้มลงแนบหลังมาม่าก่อนจะเอามือทั้งสองข้างบี้นมมาม่า มาม่าร้องด้วยความเสียว หีมาม่าก็ยิ่งดูดควย จนผมทนไม่ไหว ฉีดน้ำเข้าไปแตกในหีมาม่าเป็นน้ำที่สาม

มาม่าก้มลงหัวแนบพื้นเบาะ ก้นลอยโด่ง ผมจึงเอาน้ำหีที่ผสมกับน้ำควยของผมถูที่รูตูดมาม่า เอานิ้วเข้าไปคว้านรูตูด รูตูดมาม่าค่อย ๆ คลายออก ผมจึงค่อย ๆ เอาควยแหย่เข้าไปในรูตูดเข้า ๆ ออก ๆ มาม่าร้องครวญครางอยู่กับพื้นเบาะ ก่อนที่ผมจะส่งควยเข้าไปในตูดมาม่าจนหมด ผมโยกควยเข้าออกตูดมาม่า ก่อนที่จะก้มเอามือล้วงไปถูแตดของมาม่าจากด้านหน้า

เสียงร้องของทั้งไอโกะ และมาจัง ทำให้ผมเงยหน้าขึ้นดู มาจังถอนดิลโด้ไม้ออกจากหีของไอโกะ ที่แอ่นสะโพกขึ้น แล้วหลั่งน้ำแตกออกมา ส่วนมาจังก็น่าจะแตกแล้วเช่นกัน พลิกตัวหงายจากหน้ากากก่อนที่จะลงนอนกับพื้น ปล่อยดิลโด้ไหลจากมือมาทางผม ผมเห็นดังนั้นจึงจับเอาดิลโด้มาถูกับแตดมาม่า แต่ท่านี้น่าจะแทงยากจึงกอดมาม่าแล้วพลิกนอนหงาย ตอนนี้มาม่านอนอยู่บนตัวผม ควยผมยังเสียบอยู่ในตูดมาม่า ผมอ้อมมือเอาดิลโด้ไปถูกับหีมาม่าให้น้ำชุ่มดิลโด้ก่อนจะแทงเข้าไปในหี แล้วผมก็เริ่มโยกเอวเข้าออกอีกครั้ง ตอนนี้มาม่านอนอย่างหมดเรี่ยวแรงบนตัวผม ทำให้ผมโยกเอวและแทงหีด้วยดิลโด้ได้ยาก

พลันมีมือมาจับดิลโด้ออกจากมือผม ก่อนจะแทงดิลโด้เข้าออกหีมาม่า เป็นมาจังนั่นเองที่ลุกขึ้นมาทำหน้าที่นี้ ในขณะที่ไอโกะยังนอนหมดสภาพและลุกไม่ได้ ผมจึงเอามือทั้งสองข้างจับเอวมาม่าดันขึ้นก่อนจะเริ่มโยกควยเข้าออกตูดที่แน่นของมาม่าอีกครั้ง ดิลโด้ที่เข้าออกด้านหน้าถูผ่านผลังหีบาง ๆ ของมาม่ามาถูกควยของผมที่เจ้าออกตูดอยู่ ทำให้ยิ่งเสียวเข้าไปอีก ส่วนมาม่านั้นตอนนี้เกร็งตัวแอนหีขึ้นก่อนที่จะหลั่งน้ำแตกใส่หน้ามาจังที่ตกใจดึงดิลโด้ออก ก่อนที่จะเอามือถูแตดมาม่า มาม่ายิ่งส่ายเอวด้วยความเสียว ก่อนที่จะน้ำแตกใส่ตูดมาม่า แล้วปล่อยให้มาม่านอนทับบนร่างของผม

ขณะที่ผมนอนพักอยู่ มาจังไปเอาเครื่องดื่มชูกำลังตราสองนิ้ว และน้ำชาเขียวร้อนมาวางที่ข้างตัวผม ก่อนจะยกตัวมาม่าออกไปนอนด้านข้าง มาจังพยุงตัวผมขึ้นดื่มน้ำชา ผมจิบมันได้นิดหน่อยเพราะความร้อน ก่อนที่จะเปิดกระป๋องเครื่องดื่มชูกำลังแล้วยกดื่มไปครึ่งกระป๋อง แล้วดื่มน้ำชาตาม มาจังจึ้นมาคล่อมอยู่บนสะโพกผม แล้วรับเครื่องดื่มจากมือผมแล้วเอื้อมไปวางที่นอกฟูก ทำให้นมของมาจังถูที่หน้าผม ผมดูดนมของมาจังอย่างแรง มาจังร้องแล้วเอามืออีกข้างบีบนมอีกข้าง ส่วนอีกมือดึงหัวผมเข้าหานม ผมเงยหน้าขึ้นจูบมาจัง มือสองข้างฟัดที่ก้นของมาจัง ก่อนที่จะจ่อควยเข้ากับรูหีของมาจัง มาจังที่โยกตัวอยู่บนสะโพกของผม จึงจับเอาควยถูกกับแตดก่อนที่จะยัดควยของผมเข้าไปแล้วโยก

มาจัง "วีซังขา มาจังยังไม่ได้น้ำจากวีซังเลย กรุณาหลั่งใส่หีมาจังด้วยนะคะ" แล้วมาจังก็เอามือคล้องคอผมแล้วโยกด้วยความรวดเร็ว หีของเด็กวัยรุ่นมาจังช่างกระชับและตอดตุบ ๆ มาจังโยกขึ้นลงด้วยความเงี่ยน
ผม "แรงดีจังนะมาจัง พยายามเข้า" ตอนนี้มาจังเปลี่ยนเป็นโยกหีหน้าหลังเพราะเริ่มหมดแรก เอามือเท้าพื้นเบาะไปด้านหลัง ผมจึงดันมาจังให้นอนลงก่อนที่จะดันควยเข้าออกเอง จับเอวของมาจังให้แนบกับสะโพกแล้วโยก ท่านี้เปลืองแรงน้อยแต่เสียว ก่อนที่จะเอามือปั่นแตดมาจังทำให้รูหีของมาจังตอดไม่หยุด จนทำให้ผมต้องหลั่งน้ำที่ห้าออกมา

มาจังนอนหมดแรงอยู่ที่พื้นเบาะ ควยผมยังแข็งอย่างไม่น่าเชื่อ แต่เหงื่อเริ่มหยุดและแห้ง ทำให้เริ่มเย็น ผมเอื้อมไปยกเทน้ำชาร้อนจากกา ก่อนที่จะดื่มทั้งชาร้อน และเครื่องดื่มชูกำลังที่เหลือ มาจังลุกขึ้นนั่งก่อนจะจูงมือผมไปที่เก้าอี้ม้านั่งแล้วนอนคร่อมลง
มาจัง "วีซังคะ กรุณาด้วยค่ะ กรุณาเย็ดดากมาจังให้แตกด้วยค่ะ ขอมาจังแก้ตัวใหม่นะคะ" แล้วมาจังก็ยื่นหลอดน้ำยาหล่อลื่นที่เพิ่งเจอว่าวางอยู่แถวนั้นมาชโลมรูตูดขงอตัวเอง ผมเอานิ้วกลางช่วยเบิกรูของมาจังให้ขยาย ก่อนที่จะค่อย ๆ โยกเข้า ๆ ออก ๆ รูตูดของมาจังที่ค่อยขยายรับควยของผมที่ค่อย ๆ แทงเข้าไปในประตูหลังของมาจัง จนกระทั่งสามารถเข้าไปจนสุด มาจังสะดุ้งยกหัวขึ้นร้องด้วยความเสียว ก่อนก้มลงกอดม้านั่งที่ออกแบบให้ดันยกบั้นท้ายขึ้นก่อนที่ด้านลำตัวจะต่ำกว่าทำให้นอนแนบลงไป และมีขนาดที่พอดีกับผู้ชายที่สามารถยืนโยกได้พอดี ความแน่นของตูดมาจัง และความแปลกใหม่ทำให้ผมเสียวและแตกน้ำที่หกออกมาในเวลาไม่นาน

ตอนนี้ทั้งมาม่าและมาจังนอนหมดแรงกันอยู่ มีเพียงไอโกะที่พยายามร้องและดิ้นขยับตัว ผมจึงเดินเข้าไปหาถอดหน้ากากออก ไอโกะหายใจเฮือก ก่อนจะพูดว่า "หายใจแทบไม่ออก ขอบพระคุณมากนะเจ้าคะ"
ผม "ผมสิควรจะขอบคุณไอโกะที่ทำให้ผมได้พบกับความหฤหรรษ์แบบนี้"
ไอโก๊ะ "ถ้างั้นขอให้ไอโกะได้รับรองนายท่านอีกสักน้ำนะเจ้าคะ"
ผมพยักหน้า ก่อนที่ไอโกะจะพูดว่า "นานท่านช่วยแก้มัดที่ข้อมือให้หน่อยสิคะ นอนทับแขนแบบนี้เจ็บจังค่ะ"
ผมเอื้อมไปแก้มัดที่ข้อมือของไอโดเครส ตอนนี้มือของไอโกะเป็นอิสระ แต่ว่าเชือกที่ยังมัดคอและเข่ายังไม่คลาย ไอโกะเอามือคล้องคอผม และบอกว่า "นายท่านช่วยกรุณาพาไอโกะไปนั่งบนชิงช้าทางด้านโน้นหน่อยสิคะ"

อีกด้านเป็นเหมือนกึ่งชิงช้ากึ่งเก้าอื้นายพราน ที่ถูกผูกกับเชือกทั้งสองด้านแขวนอยู่กับชื่อ ผมอุ้มไอโกะไปวางบนเก้าอี้ ไอโกะเอามือของข้างจับที่เชือก เช่าสองข้างที่มัดกับน่องของไอโกะไว้ ทำให้หีของไอโกะแบะอ้าท้าสายตา ผมก้มลงเลียหีไอโกะ ไอโกะร้องครวญคราง แล้วพยายามดึงหัวของผมขึ้น "อย่าค่ะนายท่าน ของไอโกะน้ำแตกมา 3 ครั้ง มันไม่สะอาดค่ะ" ผมจึงเดินมาหยิบหลอดน้ำยากหล่อลื่นมาทาควยก่อนที่จะเดินกลับไป แล้วแทงควยเข้าหีที่แบะของไอโกะทันที ไอโกะร้องด้วยความแปลกใจและเสียว หีที่ถูกแบะจากเชือกที่มัดเข่าไว้ทำให้ไอโกะไม่ได้เจ็บปวดอะไร กลับจะทำให้เสียวซ่าน ชิงช้านี้ถูกผูกได้เหมาะกับความสูงเหมือนกับเก้าอี้ม้านั่ง ผมโยกเข้าโยกได้อย่างถนัดถนี่ ไอโกะร้องด้วยความเสียว ก่อนที่ผมจะนึกได้ จึงลองดันควยเข้าไปแล้วถีบตัวให้ลอยโยกชิงช้าพร้อมกอดไอโกะไว้ พอชิงช้าโยกขึ้น หีก็หลุดจากควยเล็กน้อย พอชิงช้าโยกลง หีของไอโกะก็ดันมาชนกับควยของผม แต่ไม่ค่อยถนัด ผมจึงถีบไปแค่ครั้งเดียว ก่อนที่จะนอนลอยตัวซอยไอโกะกลางอากาศ น้ำเสียวของไอโกะไหลหยดลงบนพื้นกระเซ็นเต็มไปหมด ก่อนที่ผมจะลงมายืนบนพื้น แล้วซอยจนน้ำที่เจ็ดแตกออกมา

บัดนี้ทั้งสามสาวนอนหมดสภาพอยู่ในแต่ละที่ของตัวเอง ผมเดินไปหาเสื้อยูกาตะเพื่อสวมใส่ เห็นมาม่าค่อย ๆ ยันตัวเองขึ้น แล้วคลานมาอมควยทำความสะอาดให้ผม
มาม่า "นายท่านคะ พวกเราหมดสภาพแล้ว เท่าที่ดิชั้นนับดู นายท่านแตกไป 7 น้ำแล้ว ต้องรบกวนให้นายท่านกลับไปที่ห้อง ต่อจนครบ 10 น้ำกับนายผู้หญิงทั้งสองด้วยคะ"
ผม "เอ่อ เมียผมน่ะคนเดียว ส่วนอีกคนน่ะเป็นเพื่อนครับ"
มาม่า "ถ้าอย่างนั้น นายผู้หญิงคงต้องรับศึกหนักแล้วล่ะค่ะ แล้วพรุ่งนี้บ่าวจะนำอาหารเสริมกำลังไปบำรุงนายท่านทั้งสามนะคะ"
ก่อนที่มาม่าจะก้มกราบอยู่กับเบาะ ผมยกตัวมาม่าขึ้นก่อนจะบอกว่า "ต้องจอบคุณมาม่ามากนะครับ ที่เป็นห่วงผม ถ้าเป็นไปได้อย่าได้ทำโทษไอโกะ และมาโกะมากนักนะครับ จริง ๆ ผมต้องขอบคุณไอโกะที่ทำให้ผมได้พบกับความสำราญอันน่าหฤหรรษ์นี้"
ก่อนที่ผมจะลุกเดินออกจากห้อง ทางเดินที่ทอดยาวตรงไปอีกด้านของเรียวกัง พาลทำให้ผมขาสั่นไปเล็กน้อย กว่าจะถึงห้องก็เอาเรื่องอยู่ ผมยกกาน้ำชาบนโต๊ะรับแขกเทน้ำชาดื่มเอาแรง ก่อนจะเหลือบไปเห็นเบาะที่นอนที่น่าจะเป็นของแอนวางอยู่ บนเบาะไม่มีแอนอยู่

ผมจึงลุกเดินไปแง้มประตู พบว่า วากับแอน นอนกุมมือกันหลับอยู่บนที่นอน

samsung014

วีจังสุดยอดจริงๆ ฟาดสามสาวจนยอมแพ้เลย แล้วใครจะได้สามน้ำที่เหลือบ้างนะ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

err

เหลืออีกตั้งสามครั้งนะนายท่าน  แล้วถ้าจะเอากับคุณวาแล้วแอนจะไปอยู่ไหนละ  (คิดดูดีๆแอนกับวา สนิทกันจนได้มานอนกุมมือกันด้วยรึ  หรือพวกเธอมาเบี้ยนกัน)

ziggy2

ทำเอาเรียวกังสะเทือน  ..

ว่าแต่จะปลุกสองสาวขึ้นมาจัดการต่อมั้ย รอลุ้นครับ

elviswhat

อีกตั้งสามยก แอนกับวาคงได้ร่วมวงกันเป็นแน่

phaii

อูยยยย ห้าสาวเชียวนะ นายท่าน ข้าน้อยนับถือยิ่งนัก

weeraj

อิจฉามากแต่จะไหวมั้ยเนี้ยร่างกายเจอหนักขนาดนี้

akine

::WowWow:: วีจังสุดๆเลย แล้วอีกสองเค้านอนด้วยกันจะได้มั้ยนั่น

therasak

tetete

กลายเป็นว่าเมียกับแอนต้องมาเหนื่อยเพิ่มด้วยเลยนะพี่วี

jachal

วากับแอนที่นอนอยู่ โดนปลุกสวาทขึ้นมาแน่

peddo

นอนคู่กันงี้ไม่รู้ตีฉิ่งกันไปยัง คืนนี้วีอาจสู้ไหว แต่พรุ่งนี้อาจไปไม่เป็นนะครับ บริการประทับใจจริงๆเรียวกังนี้
ขอบคุณ​ครับ​

633sqd

วากับแอนก็แค่สอง แล้วจะสามกับใครล่ะนายท่าน ::Shy:: ::Grimace:: เพื่อความชัวร์ว่าถอนยาหมดควรต่ออีกสักสองรอบ ::Confident::

ปิติ จิตกะพงษ์

วากับแอนนอนกุมกันบนที่นอน คุณวีก็จัดการสานต่อให้จบไปเลยสิครับ จะได้จบเรื่องเหล้าชูกำลังนี้ 

fantastica