ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bunga] Kimi no Shiranai Ichimen สะดุดรักคนข้างบ้าน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2019, 08:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

ที่บอกมาซักผ้าคือมาเอาไปดม แล้วช่วยตัวเอง แสดงว่าหลังจากนี้โดนเพื่อนบ้านจัดหนักทุกวันแน่นนอน

fomaab123

มีเพื่อนบ้านเป็นสาวใสวัยใกล้เคียงกันแบบนี้ผมคงมีแค่ในฝันละมั้งครับ  ซ้ำยังทำงานบ้านทุกอย่างให้อีกเลิกเป็นเพื่อนแล้วมาเป็นสามีภรรยากันดีกว่าไหม?555555

reppok111

เพื่อนบ้านน่ารักขนาดนี้ แถมโรคจิตชอบกางเกงในผู้ชายด้วย

ryu

พึ่งเคยเจอเรื่องราวแบบนี้สลับให้ฝ่ายหญิงมีความต้องการบ้าง
ปกติก็จะชินกับผู้ชายแอบไปทำร้ายตัวเอง
มาแนวนี้พอพระเอกมาเจอเลยจัดต่อได้ทันที
เรียกว่าแทบไม่ต้องคิดมากเลย

ซาอา.มันเ

สุดยอดเพื่อนบ้านวัยเด็ก สวยและทำงานบ้านได้ จับทำเมียซะเลย

shetarsk

ถ้าเพื่อนบ้านเป็นแบบนี้ จะขอเป็นแฟนเลย ไม่ยอมเป็นเพื่อนบ้านแล้ว -0-

ngvgas

ไม่ต้องเป็นเพื่อนกันแล้ว เปลี่ยนสถานะได้เลย

monkeywind10

ทำไมเราไม่มีเพื่อนรักที่แสนดีแบบนี้บ้างอิจจจจจ ::Angry::

aspongx

Pee69

Crypt

เพื่อนแบบนี้อย่าปล่อยมือนะ ดูแลดีจริง ๆ

::HeyHey:: มีแห้งกันบ้างแหละ

akasaboy

ชอบเลยครับเรื่องนี้ เหมือนจะแอบรักกันคอยมาดูแล แต่สุดท้ายเสร็จแน่นอน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

trauma666

ผมชอบฉากที่บอกว่า (ตอนเด็ก)ฉันจะเเต่งงานกับเธอ แล้วนางเอ้ก็ตอบจ้าาา