ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KickHopper

หน้าที่ในห้องเรียนของพระเอกก็ชัดเจนมาก ผู้ช่วยขยายพันธ์ ตรงตัวเลย

เอ้า เปลี่ยนใจไปชอบอาจารย์ซะงั้น เดาไม่ถูกเลยถ้า คนที่พระเอกชอบในห้อง มารู้ เรื่องพระเอกกับอาจารย์เรื่องจะเป็นไงต่อ

taton

มีสาวที่แอบชอบ(เมกุมิ) แต่อ.เคียวโกะกับมาขวางทางแบบนี้ เป็นอะไรไปไม่ได้ นอกจากอ.เคียวโกะ อยากกินเด็ก เตรียมตัวไว้ให้ดี ซาโตรุ 555

...
อ.เคียวโกะ ออกแนวๆโรคจิตนิดๆแฮะ  แต่หุ่นนี่อย่างสะบึมเลย อยากเป็นพระเอกแทนซะแล้วซิ อิๆๆ

Boommer24

ถ้าชีวิตจริมีแบบนี้ จัดทั้งวัน ท้องแน่นอนอ่ะ

Tanerh Galtang

-ตอนจบ อาจารย์น่าจะรักพระเอกเข้าจิงๆ และมาอยู่พระเอกแทนผัวเก่า
-ชื่อเรื่องมันก็บอกอยู่แล้วว่าใครเป็นนางเอก(อาจารย์สาวแน่นนอน)

Edit:เจออาจารย์แบล็คเมลซะฟินเลยนะพระเอก  เล่นซะกูอิจฉาาเลยขอเปลี่ยนตัวได้มั้ยเนี้

exsoldier

แบบนี้นางเอกจะเปนใครไปได้ นอกจาก คุณครูผู้จ้องสืบพันยังไงล่ะ อิอิ    เลือก ผู้ มาเย นี่หว่า

แหนะๆ ปากบอกไม่ได้มีชู้แค่ให้มาขยายพัน จริงๆแค่เงี่ยนละว้า ปากแข็ง 55555

anontatum

ในความคิดของผมนะครับ ดูจากชื่อเรื่องแล้วอ่านตอนต้นแล้ว คิดว่านางเอกน่าจะเป็นอาจารย์เคียวโกะนี้แหละครับ แต่อาจจะมีเรื่องเกิดขึ้นให้พระเอกมีอะไรกับคนที่ชอบด้วยก็เป็นไปได้ 555

anontatum

พีคไปอีก คือคุณครูมีผัวแล้วให้แต่ให้นักเรียนทำให้ท้องแทน 555 รอติดตามตอนต่อไปครับ

glaciar

คุณครูเป็นนางเอกอยู๋แล้วครับ ครูคงจับหมอนี่มาปั้มลูกแหงๆ

yodd52

จริงเรื่องแนวนี้ชอบนะครับ แต่เนื้อเรื่องมันไม่ค่อยดรามา หรืออาจะเพราะมันใช้เพื่อความบันเทิงเลยไม่ต้องดรามามากหรือเปล่า ชอบแบบพระเอกน่าจะมาเห็นทางเอกเอากับเพื่อนด้วยก็จะดี อิ อิ

Gopetchza

Crypt

เอากันขนาดนี้นางเอกก็น่าจะอาจารย์แล้วแหละ ส่วนคนที่แอบชอบนี่น่าเสร็จเพื่อนไปแหละ

เดาต่อไม่ถูกเลย ถ่ายคลิปขู่ขนาดนี้แถมยังติดใจซะอีก แต่หน้าที่นี้มันน่าสนใจจริง ๆ นะ  ::DookDig::

rachit R

อาจารย์สวยๆแบบนี้จัดให้เต็มที่ไปเลย ถ้าสวยทั้งโรงเรียนก้อต้องจัดให้หมด

dome48601

อาจารย์น่าจะเป็นนางเอก

จารย์นี่ร้ายมีขู่ด้วย

dewrryrty sdxvnhfg

ผมคิดว่า​ ยามากุชิซัง​ เป็นนางเอก​

แต่น่าจะตบแบบเราสามคนน่ะค้าบบ

สนุกมากครับรอตามตอนต่อไป