ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zerost

เป็นวิชาที่ไม่น่ากลัว แต่น่าจะเหนื่อยเยอะหน่อย

อ้าวมีทั้งแบล็คเมล์ นอกใจอีก เนื้อเรื่องจะไปแบบไหนเนี่ย

HaoMaRu

อาจารย์นางเอกแน่นอน นั่งยัน นอนยัน  ::Confident::

โอ้าวอาจารย์แม้งเตรียมตัวมาดี แต่เดียวพระเอกก็คงเสพติดเองนั้นแหละ ของดีขนาดนี้  ::Grimace::

deadtime

นร ญ แน่นอนมาเจอ แล้วอยากได้อยากโดนชัวร์

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบฮาเร็มนะ ส่วนนางเอกหลักก็จารย์นี่เหละ เพราะออกมาหน้าแรก  ::DookDig::

Edit เอ็งจะขอความช่วยเหลือทำไมฟะ จัดยาวๆไปดิ จารย์แกหน้ารักออก ::DookDig::
อิอิอิ

การส่ง ดีมาก

ดีมากเลยครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

pfrankz

นางเอกนี่ไม่น่าจะใช่อาจารย์แน่ๆ

มาแนวนี้เหมาทั้ง2คนได้มั้ยเนี่ย

flukehaha

ผมคิดว่า อาจารย์เป็นนางเอกนะดูสนใจพระเอกมาก
****เดียวก็ซึนแตกติดใจพระเอกแน่นอน
Manchester United Football Club
We are Red Army

eiaws

ที่อยากรุ้คือพระเอกจะได้ลงเอยกับผู้หญิงที่ชอบมั้ย อาจารย์ดูกีดกันจัง

มันจะมีหักมุมแบบสามที่ตัวเองชอบไปมีอะไรกับหนุ่มหัวขาวหรือเปล่านะ เพราะหน้าตาดูไม่น่าไว้ใจซักเท่าไหร่

Soulsteal Attapon

น่าจะได้ฟันทั้งคนที่ตัวเองแอบชอบ และในขณะเดียวกันก็โดนอาจารย์ทำวิจัยไปในตัว(โดนอึ๊บ5555) แหม่โชคดีจริงนะพ่อหนุ่ม

edit : โห จารย์ เข้าใจว่าอยากมีลูกนะขอเด็กมันให้เย.. ดีๆก็ได้(ยังไงเด็กมันก็ยอมอยู่แล้ว ผมคนนึงละครับ 555) มีการตั้งกล้องถ่ายคลิปไว้ ขู่อีก ร้ายกาจมากจารย์

negazero

โหดดีแฮะอาจารย์ ดูท่าว่าไม่ธรรมดา
นางเอกยังไงก็ครูล่ะ

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

KPS176

อาจารย์นี้คงจะหิวโหยมาก ไม่งั้นคงไม่หาที่ลงกับ นร. หรือว่าแกแค่อยากท้องหว่าาา5555 แต่ถ้าให้เดาตอนจบคิดว่า อ. คงท้องสมใจอยาก แล้วพระเอกก็น่าจะได้คบกะคนที่ชอบ เห็นแก่ได้ไปไหมเนี่ย 5555
.
.
.
.
.
สงสัยเดาไกลไปดันเดาไปถึงตอนจบ5555 แต่ยังถือว่ามีเค้าลางนะ อาจจะมาถูกทางก็ได้ ถ้าพระเอก กับ อ. ไม่เผลอใจซะก่อนนะ อิอิ

toptime

นางเอกต้องโดนจัดต่อจากอาจารย์
ฟินเลยครับ
อาจารย์น่าจะอยากมากครับ

ไม่ได้editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

zero21

อาจารย์แกล้งพระเอก เพราะอยากเก็บไว้ผสมพันธ์คนเดียวสินะเนี้ย 555

ดูจนจบแล้วอยากเป็นผู้ช่วยจัง แล้วพออาจารย์ท้องแล้วเราค่อยไปทำกับคนที่ชอบ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

B&B

ถามว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร เอิ่มมม ถามยากไปหน่อยนะครับ ถ้าถามว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไร ดูง่ายกว่าคร้าบบบ

ส่วนนางเอกก็น่าจะอาจารย์แหละ ดูจากหน้า 7 เหมือนคนที่พระเอกชอบมันชอบอีกคนมากกว่านะ

(´⊙ω⊙`)(´⊙ω⊙`)(´⊙ω⊙`)

หน้า 29 หายช่องนึงครับ

เอิ่มมม... ผมว่าพระเอกคงไม่กับยามากุชิแน่ๆ

แรกพระเอกดูไก่อ่อนกล้ากลัวๆ อยู่เลย พอปรับตัวได้ เป็นทุกราย นี่แหละน่อ โดจิน

เอาเป็นว่าดูตอนต่อไปละกานนนน อิอิ

จะว่าไป ท่านเปลี่ยนวันลงแล้วเหรอครับ ทุกทีจะเป็นวันอังคาร วันพฤหัส และอาทิตย์ ทำไมเปลี่ยนจากวันอาทิตย์เป็นวันเสาร์ละครับ

ขอบคุณครับ

ช่างสังเกตุจริงนะครับ อันที่จริงคิวลงวันอาทิตย์แหละครับ แต่พอดีวันอาทิตย์ผมไม่ว่างเลยลงวันเสาร์แทน
เดี๋ยวดูต่อละกันว่าเรื่องราวมันจะเป็นยังไงต่อ วันอังคารครับ

Smith Vill

เปิดมาแบบนี้อาจารญืก็ต้องเป็นอาจารย์แหละ
เพิ่มเติม คิดว่าตอนแรกคงเทใจให้คนที่ชอบแหละ แต่พอเดินเรื่องเรื่อยๆตอนจบคงเลือกอาจารย์