ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttanun toncahi

::Hmmm:: อาจารย์เป็นนางเอกแน่นอนครับแต่อาจะมีคนอื่นร่วมด้วย

ตอนต่ออาจารย์น่าะเลิกกับผัวแล้วมาเอากับพระเอก

bigboy001

แนวอาจารย์+ลูกศิยย์ ก็ต้องมี เพื่อนสาว และรุมเอา (เดาอนะ) ตัวเรื่องออกเป็นแบบอาจารย์มีอารมณ์ก่อนแสดงว่า สามีอาจจะไม่ทำการบ้าน ฝ่ายฝ่ายพระเอก ต้องออกจิ้น ๆ หน่อย ๆ แต่ต้องโชว์ของใหญ่ พอลงหลักปักเดือย...ก็คับแน่น...เป็นที่หลงไหลของอาจารย์สาวผู้นี้ แล้วก็ต้องติดใจสาวๆที่พระเอกไปเอาด้วย ดังนั้นจึงขอเดาว่า เรื่องนี้น่าจะจบแบบ พระเอกได้กับอาจารย์ ทั้ง ๆ ที่อาจารย์มีผัวแล้ว นางเอกน่าจะเป็นอาจารย์ ผู้นี้แหละครับ...  ::Thinking::

Edit ผมกะไว้แล้วว่า เดี๋ยวต้องมีหญิงอื่นมาเกี่ยว แล้วก็จริง ๆ ซึ่งผมก็ยังเดาต่อไปว่า พระเอกต้องได้กับคนอื่น ๆ ด้วยแน่นอน...

tazasss01

นางเอกน่าจะเป็นอาจารย์ และ อาจารย์น่าจะท้องแน่เลย

งงกับความติดของอาจารย์มากเลย

grigori00

อาจารน่าจะมีแฟนแล้วหรือเปล่า ตอนจบน่าจะได้ ทรีซัมแต่นางเอกคงเป็นผู้หญิงที่แอบชอบ
เดาถูกด้วยแหะ อาจารนี่ปากแข็งจริงๆติดใจพระเอกแล้วแท้ๆ ฮ่าๆ

Rider V3

อาจารย์ ละครับ เป็นตัวนางเอก เปิดฉากก็เล่นกันแล้ว อิอิ

..........................................

งานผู้ช่วย เยี่ยมจริงๆ

Kingkong Keang

นางเอก คงเปน อาจารย์ นะ ส่วนจะจบงัย น่า จะมีเย็ดกันแล้วคนที่พระเอกแอบชอบมาเห็น

อ่าวมีต่อๆ รอติดตามจะลงเอยยังงัย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาๆช่วยกันขยายพันธุ์กบ ลูกอ๊อดเป็นล้าน

มาแบบนี้อ.ต้องนางเอกดิ  ท้องไปซะ

ไมรู้สึกว่าญที่พระเอกแอบชอบมันจะไปได้กับเพื่อนฟะ

ddcc

ผมเกลียดอ.แหะ เห็นชัดเลยว่าเลือกมาเพราะมีเหตุผลแอบแฝง ตัวละคร ญ ออกมา2ตัวเอง เลือกผชหัวทองเป็นนางเอกละกัน เปรี้ยง(ฟ้าผ่า)
อ.คู่พระเอกไปส่วนนางเอกผมเดาว่าโดนntr ::Orz::
จนสุดท้ายก็ยังมีผญออกมาแค่2คน ดูทรงแล้วไม่น่ารอดละนะ

jittipat

มีคนอื่นด้วยหรอ ตอนนี้เห็นแค่อาจารอ่ะจิ อาจารเป็นนางเอกมั้ง

แต่ดูไปดูมาน่าจะเหมาแน่ๆเลยพระเอก

nekki

ดูอาจาร์ยก็แต่งงานแล้วทำไมอยากรีบท้องหว่า สามีไม่มีน้ำยาทำเองหรือ ต้องมาหาตัวช่วยนี่
EDIT: ตอนไหนพระเอกจะได้เอากับเพื่นหว่า ดูทรงแล้วเนื้อเรื่องต้องได้เอากันแน่

Thempz

นางเอกต้องอาจารย์สิ  แต่เปิดเรื่องมาแบบนี้  น่าจะจบแบบชาย1หญิง2

ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน30วัน

สลัดผักใส่ไข่

ผมเชียร์ให้อาจารย์เป็นนางเอก

จบแบบแต่งงานกับอาจารย์ครับ

Edit

อาจารย์ตกลงเอาไงกันแน่ ชอบหรือไม่ชอบ งงไปหมดแล้ว รอติดตามตอนต่อไปครับ

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไรและใครเป็นนางเอก
          ตอนจบคิดว่าคงจะได้กะ อ. ตลอด แต่ยังมีข้อสงสัยอยู่ว่าทำไม อ. ต้องทำอย่างนี้
         นางเอก คิดว่าน่าจะเป็นเพื่อนที่นั่งข้างพระเอกนั่นแหละ แต่คงไม่ได้กันเพราะ อ. คนนี้แหละ

เห้ยยยยยยยย อ. หลงรักลูกศิษย์แล้วตอนต่อไปไม่ใช่ อ.กีดกันลูกศิษย์ทั้งสองนะ

Ae Haha

ผู้ช่วยขยายพันธุ์ ไม่ต้องคิดมาก ก็ต้องขยายพันธ์ให้อาจาร์ยอย่างเดียว อึ๊บกันอย่างเดียว 55

ภารกิจคือทำให้อาจาร์ยท้องแล้วคงจะเสร็จ แต่ต้องแอบอย่าให้คนที่แอบชอบรู้ด้วย

munkza

จากพล็อตเรื่องถ้าให้เดา นางเอกน่าจะเป็นอาจารย์นะครับ แต่เมกุมิก็น่าจะโดนพาเข้าฮาเร็มด้วย

สักพักกก อาจารย์ตกหลุมรักนักเรียนแน่นวล