ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #44

เริ่มโดย poongpong, กุมภาพันธ์ 26, 2019, 11:08:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darter

kookai

บางครั้งก็สงสารกบนะ แต่ผมว่าเขาไม่ได้ชอบฟินจริงๆ หรอกแค่อยากฟันมากกว่า #ทีมฟิน

sucnil

ไม่รู้จะอยู่ทีมใครดี ร้อนทุกทีมเลย

jeditay

อยากเห็นรูปไก่มากกว่าอยากรู้เรื่องกบอีก

Thitima OU

ซับซ้อนซ่อนเงี่ยนจริงๆสำหรับฟิน

fallenversa

Comments กระทู้นี้ดุจริงๆ วันเดียวปาไป8หน้า
ผมว่ากบมันลังเลที่จะเข้ามาวงการเพราะใจมันเป็นกลางไม่ได้ ขนาดคุณยังวางตัวเป็นกลางลำบากกบมันคงไม่ไหวหรอก

bossbellbest

สงสารกบนะ แต่ฟินสุดๆไปเลยดีชัดเจนชอบก็บอกชอบ ไม่ชอบก็บอกว่าไม่ชอบ ดีครับ อยากเห็น 4 รุม1

๛GOLF๛

Mild191

znesis

toy5599

ผมว่าได่ ต้องมาวัดกับบี ว่าใคร เด็ดกว่า

akine

::Pull:: ทีมฟิน เกลียด กบ 5555 อย่าให้มันสมหวังนะ อาม อีกคนมายุ่งไรกะนุ้งฟินเราหะหะเด๋วแช่งให้มะเขือเผาเลย

sgsg tyujvbfn

ยังยืนยันที่จะเชียร์บี แต่ถ้าได้ไก่เข้ามาก็เพิ่มสีสันน

plzalone1

กบนี่ก็มีความพยายามจริงๆนะเป็นผมคงพอแล้ว

123non