ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน3 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

พ่อหนุ่มอาดได้2เลย   

edit สวยงามได้2เลย ทั้งพี่ทั้งน้อง

อภิชาติ บูรณะ

yopern

ตอนแรกนึกว่าเป็นพวกแอบปลื้มอาจารย์เป็นการส่วนตัวไม่นึกว่าเป็นน้องสาว แต่ไหนยังงัยมาแย่งกิ๊กพี่สาวได้ล่ะ เผลอๆพ่อพันธ์ของเราได้เมียคู่แน่นอน

edit ไม่ใช่แล้วครับขอเปลี่ยนคำพูดยกสถานะขึ้นมาเป็นผัวเรียบร้อย

oakvanilla

น้องสาวก็มาหุ่นนี้เด็ดคล้ายๆกันเลย ถ้าผมเป็นพระเอกนี้เลือกยากมากๆเลยนะว่าจะเอาคนไหนดีเด็ดทุกคน เดี๋ยวต้องแอนลุ้นว่าพระเอกจะเลือกใครพี่หรือน้อง

มีบทพิสูจน์รักแท้ด้วยอะ แอบเชียร์พระเอกกับอาจารย์นะแต่ก็กลัวผิดศีลธรรมหรือเชียร์น้องสาวดี

Ae Haha

น้องสาวอาจาร์ยมาแย่งพระเอกไป เพราะพี่สาวท้องจริงๆหรืออยากได้ผู้ชาวยผสมพันธุ์ด้วย พระเอกคงต้องเหนื่อยเพิ่ม 555

ต่อไปคงได้งานเพิ่ม ทำทั้งพี่และน้อง เป็นผู้ช่วยขยายพันธุ์

Alexis11

น้องแกอะ อยากได้ ผช พอเห้นพี่สาวสุดเพอเฟค เลยขอแย่งหน่อย

เอากลายเป็นว่า คนพี่ท้องจริงเฉย ตอนแรกนึกว่าคนน้องกุเรื่อง แล้วทีนี้จะทำไงต่อ ครอบครัวสุขสันรึ

hamakuka

น้องสาวมาจากไหนหนิ โอ้โห วุ่นวาย คิดไม่ออกว่าจะจบไง
อ้าวท้อง แล้วก็รับได้ สองคนพี่น้องเลย

muramasa masamune

สงสัยได้คู่ ชัว
มันจะดวงดีไปแล้วไอหนุ่ม

siwapol55

ไปจบอาจารย์เคียวโกะแต่งกับพระเอกอยู่แล้ว ตอนนี้แค่เอาน้องมาสับขาหลอก
ขอบคุณมากครับ
น้องติดใจไปซะงั้น แล้วเรื่องจะไปจบตรงไหนเนี่ย น่าติดตามมาก

kazu36

น้องสาวอาจารย์ เอาหมดเลย
เคียวโกะ ก็ท้องสมใจ

biggiggog

สองพี่น้องนี่เล่นอะไรกันอยูเล่นเอาพระเอกของเรามึนตึ้บ

แล้วมันจะลงยังไงกันหล่ะ
อาจารย์กับลูกศิษย์ แถมอาจารย์ยังแต่งงานแล้ว น่าจะยากอยู่นา
ขอบคุณมากๆครับ

tadds

คิดว่าน่าจะจบแบบคนพี่หลงลูกศิษย์จนทำตามทุกอย่างสินะครับ
edit : ผู้ชายดวงดีมากได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลยแถมไม่ตีกันด้วย แต่คนพี่นิท่าทางจะหวงลูกศิษย์พอตัวเลยนะครับ

ซาอา.มันเ

เหมือนไม่ได้ตั้งใจมาช่วยพี่นะเหมือนตั้งใจมาแย่ง55555 ว่าแต่นางรู้ได้ไงว่าพี่สาวท้อง ผมว่าต้องเป็นอะไรตลกๆแน่นอน555 ขออ่านต่อเลยดีกว่าครับผม

ผัวเผออะไรไม่สนแล้ว5555 คิดอีกแง่ก็ฮาดี แต่อีกมุมก็สงสารสามีจารย์ ถ้าเป็ฯเรื่องจริงคงปวดตับน่าดู555 ขอบคุณมากนะครับผมท่านฮิป รอตอนสุดท้ายบทสรุปครับ

Anas Billy

ตอนแรกคิดว่าจะได้ 3p กับสาวที่พระเอกชอบซะอีก ไปๆมาๆโผล่ตัวละครใหม่เป็นน้องอาจารย์ซะงั้น

Hong Tang

รอ 4P เลยดีกว่ามี น้องสาวครูออกมานี่ผิดคาดมากๆเลย เดาแนวไม่ออกเลยทีนี้ 
แล้วเพื่อนสาวนี่ปูมาแต่ต้นจะไม่มีบทเลยเหรอ