ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน3 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Maimu-Maimu] Kyouko Sensei to Boku no Himitsu | Kyouko-sensei and My Secret Ch.3อาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอนที่ 3 [แปลไทย By HypN♥s]
ตอนที่ 1 https://xonly8.com/index.php?topic=212829.0
ตอนที่ 2 https://xonly8.com/index.php?topic=212928.0
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ขอแค่เม้นท์ให้เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยยังไง
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2.ต้องเคยเม้นท์ตอน 1-2 มาก่อน(ห้ามเม้นท์รวดเดียว 3ตอน)
3. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
4. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

อ่านเงื่อนไขการขออ่านก่อนนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dryice32

น้องสาวอิจฉาพี่สาวเลยพยายามแย่งทุกอย่างจากพี่สาวแน่นอนครับ เหมือนเด็กแย่งของเล่นชัวร์ครับ

เม้นท์รวดเดียว 3ตอน/ไม่ได้editหลังอ่านเสร็จ/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Exllector

ศึกชิงนายสินะ555น้องสาวก็อยากโดน

เดาผิดแหะนึกว่าเพื่อนอีกคนจะโดนกลับเป็นน้องสาวอาจารย์ไปได้

kenata

น่าจะจบแบบ happy end แน่ๆ เพราะ ฝั่งสามีอาจารย์ หมดรัก ไปแล้ว
อาจารย์ เลย มามีใหม่ ได้ อิอิ

edit : แหมๆ 3P จริงๆ ด้วย ทางสะดวกแบบนี้ ต้องจัดเต็ม ให้แห้งไปเลยสิ

::HeyHey::

WE ARE SON

เอ่าา งงเลย น้องสาวอาจารย์ก็มา

คิดว่าคงจะสวิงกิ้งตามสูตร ไอ้คิโนนี่ไหลไปเรื่อยเลย ชอบทุกคนละ สาสสสส

แย่งกันแล้ว แต่ก็คงจบแฮปปี้ ท้องทั้งคู่ อยู่ด้วยกัน

นางเอกตอนหายไปไหน อาจจะมาอีกใช่ไหม?

aedza4142

งงเลย น้องสาวหรอ

เม้นท์รวดเดียว 3ตอน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่านเสร็จ/เม้นท์มักง่าย
แบน270วัน

eiaws

สรุปได้ทั้งพี่ทั้งน้อง ...ฟ้าเหลือแน่ๆโดนรีดทุกวัน

คิโนชิตะ นายจะบอกรักกับทุกคนที่นายเอาไม่ได้นะ5555

เพิ่งจะเม้นท์ตอน2วันนี้ แสดงว่าถ้าไม่ซ่อนก็ไม่เม้นท์ล่ะซิ เตือนครั้งที่1

warone07

คงจะเป็นการแย่งผู้ชายระหว่างสองพี่น้อง ต้องมัดใจพระเอกให้อยู่ สุดท้ายเลยอยู่กันแบบ3คนผัวเมีย มีความสุข
สุดท้ายก็ยังไม่เลิกแย่งกัน อยู่แบบ3คนนั่น แหละดีแล้ว

DARKAXL

อ้าว คนที่รู้ความลับเมื่อคราวก่อนคือน้องสาวนี่เอง โลกแคบเนอะ แต่หุ่นอึ๋มพอๆกับพี่สาวเลย แต่ที่เด็ดกว่าคือยังซิง(ฮา) ::HoHo:: แล้วคิดจะแย่งพระเอกมาเป็นของตัวเองอีก
ว่าแต่สุดท้ายพระเอกก็อกหักกับสาวที่แอบชอบสินะ

แย่งกันไปแย่งกันมาสุดท้ายก็3Pซะงั้น ว่าแต่อาจารย์น่าจะท้องได้แล้วนะ แตกในไปตั้งเยอะ

Boran Mark

นักเรียนผมมีแววได้เเพ็คคู่อาจารย์ ซะแล้ว คนพี่ก็เทใจมาให้ คนน้องก็ยังโสด เอาวะ 555
edit:คิโนชิตะ นายโดนรีดทุกวันแน่ๆ เดานะ เดี่ยวยามากุชิ-ชัง ต้องโผล่มาอีก

ipor

ข้อ 1. ทำไมชุดพละของ อ. มันช่างน่าดึงลงไปขนาดนั้นอะ
2. มีคนน้องออกมา ได้กินพระเอกเรียบร้อย แต่ เพื่อสาวพระเอกอยู่ไส

ตอนจบคาดว่า (หวังไว้) พระเอกจะได้เพื่อนำสาวอีกซักคน คงไม่จมกับ 2 ศรีพี่น้องนี่หรอกนะ.........

เรายังมีสิทธิ์ตะเห็นเพื่อนสาวในตอนหน้าไหมนะ

wunman

ไม่คิดว่าจะมีน้องสาวเลยนะเนี่ย กลายเป็นศึกชิงหนุ่มแน่นอน แต่ไม่ว่ายังไงตอนนี้พระเอกก็ได้มีเซ็กซ์หมู่หละเพราะทั้ง2 คนจะขาดพระเอกไม่ได้ แต่ตอนจบก็ท้องทั้งคู่

edit: กลายเป็นว่ารักทั้งคู๋ต้องการทั้งคู่อิจฉาพระเอกจริงๆ แต่เรื่องของเคียวโกะจะเป็นไงต่อจะเลิกกับสามีแล้วมาอยู๋กับพระเอกรึน่าติดตาม แต่2 คนนี้ขาดควยพระเอกไม่ได้แล้ว

xtazy

ชื่นชมหรืออิจฉากันแน่ แค่เส้นบางๆเลยนะยูกิ

กลายเป็นแย่งกันซะแล้ว จะต้องทำยังไงให้ผัวรัก ผัวหลงล่ะทีนี้

เพิ่งจะเม้นท์ตอน2วันนี้ แสดงว่าถ้าไม่ซ่อนก็ไม่เม้นท์ล่ะซิ เตือนครั้งที่1

flukehaha

เอิ่มมีน้องสาวมาด้วยแหะ จบแบบฮาเร็มป่าวหว่*** ดูท่าจะไม่ฮาเร็มแหะ ครูรักขนาดนั้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

Tsan

ตอนแรกคิดว่าจะดราม่ากับเพื่อน ที่ไหนได้มีน้องสาวครูอีก แต่ก็ยังเชื่อว่าเพื่อนผู้หญิงจะโผล่มา

เม้นท์รวดเดียว 3ตอน/ไม่ได้editหลังอ่านเสร็จ
แบน90วัน