ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

ทำเป็ยตอนยาวแงบซีรี่ได้เลยนะเนี่ยแต่เปลี่ยนพระเอกให้มันน่ารักหน่อยเถอะ

ตอนหน้าค่อยมีเนื้อหาสาระหน่อย

Phoowadol

เป้าหมาหลักในครั้งนี้ อยู่ที่นักร้องสาว ยูมิจัง. สินะ แต่ว่าตอนนี้ ขอเล่นกับ ผู้จัดการสาวนางนี้ เสียหน่อยละกัน มันน่าจำทำอะไรๆ ได้ง่ายขึ้น เนาะ. ( ที่จริง ส่วนตัว ผมชอบ ผู้จัดการ สาวคนนี้ มากกว่าพวกสาวๆนักร้อง เสียอีกนะ ดูสิ หุ่นเชฟบ๊ะ น่ารักใส่แว่นอีกต่างหาก โอ๊ยละลายๆๆๆๆ 555)
  Edit   อ้าว คิดว่าล่อกับผู้จัดการเสร็จแล้ว จะไป ต่อ แค่ น้องยูมิคนเดียวเสียอีก พ่อเล่นยกวงเลย เห่อไม้ ได้เปิดซิงครบทุกคน. อะไรมันจะหินน็อคปานน้านนนนน. บ๊ะแถมยังมี คิวแสดง จ้ำบ๊ะโชว์อีกด้วย ตายตอนนี้คงไม่เสียดายแล้วใช่ปะ55
      เออ.....เห็นตัวอย่างตอนต่อไป ก็เริ่มเห็นเค้าลาง. ดราม่า มานิดๆละ ที่แท้ ก็คน เคย มีอตีต ที่แค้นฝังหุ่นนั่นเอง.

Fairy Aora

ตอนแรกผมนึกว่าจะเป็ผู้ชายคนเดียวกับตอนแรก  แต่เนื้อเรื่องต่อจากตอนที่แล้ว  ผมว่าตอนที่3  ผู้ชายตอนแรกและผู้ตอนนี้  อาจจะมาเจอกันได้

hermit312

เหมือนหนังซอมบี้เลย มีติดเชื้อระบาดด้วย แถมมีวง BNK เอ๊ย ABK เอ้ยย  AKB

สงสัยมันไม่น้ำหมดตายหรอ เอาตลอดเวลา ทั้งวงเบย

mummebufa

พระเอกนี่อย่างโชคดีกินฟรีตลอดชาติ แต่ไอดอลวงนี้นี่ ระวังดังนะครับเป็นห่วง

ผมส่าแล้วไวรัสใช้คนเดียวไม่ได้ ต้องเอามาปล่อยชาวโลกตอนแรกนึกว่าตวามเงี่ยนผลักดัน ที่แท้ก็ความแค้น

executioner

จุดกำเนิดของซอมบี้ มาจากการที่ใช้ยาปลุกเซ็กซ็เกินขนาดเนี่ยนะ เป็นจุดจบของโลกที่น่าเศร้าชะมัดเลยแฮะ โลกจบเพราะความเงี่ยน 55 ::Sweat::

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ  ::Thankyou::

Edit: หืมมมม ตอนหน้านี่คือ จุดกำเนิดของไวรัสสินะ น่าติดตามๆ อ่านละเหมือนตัวร้ายการ์ตูนโชเน็นเลย เสียคนรัก เลยเข้าDark side

vthehitman89

Gibfen

ต้องจัดการผู้จัดการก่อน แล้วทั้งวงจะเป็นของเราแน่นอน วง Idol ชื่อดังด้วย

ได้ผู้จัดการคนเดียว ก็ได้เกือบทั้งวงการเลยดีจัง คิดถูกแล้วที่ไปหาผู้จัดการก่อน แถมไม่ต้องออกไปข้างนอกด้วย

จักกิต ฤษชา

หมอนี่น่าจะได้ทุกคนแน่ฟันธง

ตามคาดตอนต่อไปนี้น่าจะสรุปทุกอย่างแล้ว

noly69

น่าจะไม่รอดทั้งวง

อภิมหาฮาเร็มที่หลายๆคนใฝ่ฝันถึง55

CoolNook Thangsakul

ไม่ต้องสืบละ ว่าใครอยู่เบื้องหลัง เดะสักพัก พระเอกน่าจะมาช่วยละมั้ง

hippopov2

ถ้ามีไวรัสแบบนี้นี่ใช้ดีๆ สบายไปทั้งชาติเลยนะเนี่ย ผู่จัดการคงไม่แคล้วโดนเปิดอัลติแน่ๆ 55

ตอนหน้าจะปวดตับขนาดไหนนี่ ดูแล้วน่าจะมีแย่งชิงสาวๆกันแล้ว

Pattarapol Teng

ไม่รู้จะบอกว่าโหดร้ายหรือโชคดี  55+เพราะถ้ามันขนาดนี้เพราะว่า มันเป็นความสุขบนความทุกข์มากๆเลย55+

NTR หรือRAP ครับเนี่ยมันเลยคิดยามาเพื่อแก้แค้น55 แต่อันนี้มันแก้แค้นทั้งจักรวาลโลกเลยนะครับ

ninekak

ฝันเป็นจริงเลยเล่นยกวง อยากรู้ตอนจบจะเป็นยังไงอะไรคือแรงใจให้ผลิตมันขึ้นมา มันจะไม่ท้องกันหมดพอดีหรอ5555 

vincenttatto

ตอนแรกก่อนหน้านี้ก็ยังไม่เหมือนซอมบี้อโพคาลิปส์เบอร์นี้ แล้วมันแพร่เชื้อ ญ ญ ไงวะ แค่ดมหรอ โหดไปละ

ยอม เป็นกุนี่ควยเปื่อยไปละ ไม่ไหว เป้นคนตายดีกว่า