ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มาดูตอนที่สองหลังจากไวรัสระบาดเรียบร้อยแล้ว ตัวร้ายยังคงไม่เปิดเผย
ตอนนี้เป็นชายหนุ่มอีกคนที่ได้รับไวรัสและวักซีนเหมือนกัน เขาจะใช้ชีวิตในโลกอันโหดร้ายนี้ได้ยังไง

ตอนที่1  :  DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

กฎการขออ่าน
ตอบกระทู้ขออ่านแล้วกลับมา Edit หรือกดตอบอีกครั้ง
เกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังหรือตัวอย่างตอนต่อไปเพื่อเป็นกำลังใจให้นักแปล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ddcc

ไอดอลชื่อวงคุ้นๆนะครับ 55555 เอออ!!ผจก.เอ็งคิดผิดแล้วโว้ยยยย!!! แต่พระเอกถ้าจะเอาอย่าใช้ไวรัสเลย ใช้ไวรัสมาขู่ดีกว่า แบบถ้าไม่ยอมจะเปลี่ยนให้เป็นแบบพวกนู้นนะ ได้ป่าวนะ หลงๆลืมๆเนื้อเรื่องละ5555

ชิบละผม โดนโอตะกระทืบแน่ จะใส่ AKB ไหงมันกลายเป็นตัวนี้ เดี๋ยวมาแก้ให้  ::Ajark::

MooOon

ดูตอนนี้เเล้วทั้งอิจฉา+เข้าใจพระเอกตอนใหม่คนนี้เลย กินเเต่เเบบเ้ดิมๆมันก็เบื่อ

ว่าเเต่ วง BNK นี่ทำไมชื่อวงคุ้นๆ หรือต้นฉบับบมันมาเเบบนี้อะครับ 555+

หวานเลยเเบบนี้ สาววง BKK ไม่น่ารอด พระเอกคนใหม่กินหมดวง

สองเมนต์เลย ขยี้แต่ตรงนั้นเดี๋ยวก็ดังกันตาย  ::Sweat:: แก้แล้วๆ ลืมไปนะ

------------------------------

ผู้จัดการก็เด็ดซะ ว่าเเต่อยากรู้ว่าเรื่องนี้จะจบยังไงเหมือนกัน คือเอาสดขนาดนี้

เเสดงว่าท้องทุกคนเเน่นอน เเล้วเวลาคลอดทำยังไง คลอดเเบบดังเดิมหรอ

เพราะดูเเล้ว สติสาวๆคนไม่มาสนใจเรื่องจะคลอดปลอดภัยไหมด้วยสิ

ส่วนตอนหน้า อยากรู้เเล้วว่าอะไรเปงเเรงใจที่ทำให้ตัวร้ายเบื่องหลังมันทำ ไวรัสตัวนี้

devilfha

เป็นพระเอกคงค้องหาไรตื่นเต้นทำแล้ว เย็ดแบบเดิมๆ คงเบื่อน่าดู

ตอนแรกนึกว่าจะจบแบบ ไล่เย็ดดาราทั่วไป ตอนต่อไปดูมี story น่าสนใจ น่าติดตามมาก

shootnaja

แหม่ ถ้ามันใช้ในปริมาณที่พอเหมาะพอควร นี้มันไวรัสสวรรค์ชัดๆ ลองๆคิดดูถ้าสามารถฟันใครก็ได้บนโลก โดยแค่เพียงเจอหน้า แล้วก็ใช้ไวรัสใส่ แค่นี้ก็ฟินล่ะ

อื้อหือ ภูมิหลังของตัวร้ายน่าสนใจน่าดู แต่เริ่มแยากรู้แล้วแหะ ว่าจุดจบของเรื่องนี้จะเป็นแบบไหน แบบที่แก้ไวรัสได้ หรือแบบที่ไวรัสแพร่กระจายต่อไป

virgoranger

พระเอกพาเข้ามาเปล่า ว่าแต่จะใช่พระเอกหรอ 55
edit นี้มัน bow ชัดๆ

stairway

คนนี้ดูทรงแล้วดีกว่าจารย์ตอน 1 ขอดูหน่อย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  ::GiveMe::

ไอนี่ดีกว่าจารย์เยอะเลย อิจฉา 55

ipor

ตอนนี้พระเอกจะได้สาวทั้งวงหรือเปล่า.........
สุดท้ายแล้ว พระเอกจะติดเชื้อหรือไม่ ผมว่าน่าจะติดนะ

ได้ทั้งวงและทั้งโม สุดจริงๆ

ตอนหน้าเราคงได้ทราบเหตุผลของการปล่อยไวรัสชนิดนี้แน่ๆ สนุกขึ้นไปอีก

mariners1

โอ้โหแบบนี้ไอดอลกลายเป็นไอเด้าแน่ๆ เอาผ้าคลุมหนีอย่างกับแฮรี่ พ๊อตเตอร์

—————————
ชีวิตอย่างที่ฝันจริงๆ กินอยู่อย่างราชา ได้สาวสวยไว้คอยบริการ
ตอนต่อไปดูมีความดาร์กมากขึ้น น่าติดตามครับ

Krapp Duo

ไอดอลก็โดนแล้วว เปลี่ยนชื่อได้แล้วน้อออ เป็นไอเด้าาา

ตัวอย่างนี้คนสร้างไวรัสเมียโดนไวรัสแน่นอน ดูจากสีหน้า น่าสนุกจริงๆ

iceiceice

โดนขนาดนี้น่าจะท้องทั้งเมืองแล้วนะ

---------------------------------------
ตอนหน้าพระเอกจำทำอะไรล่ะทีนี้ ดูเหมือนปลงๆแล้ว

มันคนละคนกัน เฮ้อ ผมเบื่อจริงๆ แต่ก็ว่าไม่ได้อ่ะนะ

Michael Phoenix

คราวนี้ถึงคราวไอดอลแล้ว แต่จะรอดไหมเด๋วน้ำหมดตัวสะก่อน

HaoMaRu

ไอ้นี้มาดักเล่นผู้จัดการใช่ไหมนิ นึกว่าจะมาหลอยไอดอลซะอีก

โอ้ไล่จัดผู้จัดการก่อนแล้วค่อยไปหาไอดอลเรอะ สุดท้ายก็เปิดโรงละครฮาเล็มสบายตัวไปเลย

tazasss01

คุณผู้จัดการ ท่าทางจะไม่รอด น่าจะโดนหลอกให้เข้ามาโรงแรมหรือป่าวน่ะ

ฝันที่เป็นจริงสิได้ ได้ทั้งวงเลย