ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dream of Badguy ความฝันของชายโฉด

เริ่มโดย cd13579, มีนาคม 01, 2019, 03:03:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

เบื่อมั้ยที่พระเอกต้องเข้ามาทันเวลาหรือตัวร้ายหื่นจนลืมระวังตัวจนเหยื่อหลุดมือไป
เบื่อมั้ยที่ตัวร้ายวางแผนทุ่มเทสุดท้ายพังไม่เป็นท่า ถ้าคุณเบื่อฉากแบบนั้นเราขอเสนอโปรเจคที่ให้ตัวร้ายผู้ผิดพลาดได้มีโอกาสจัดหนักนางเอกอีกครั้ง แก๊งค์แดนนรกจะได้มีชัยได้ย้ำยีนางเอกตามที่ใจคุณต้องการไม่ว่าจะเป็นนางเอกในละคร ในนิยาย ในซี่รีย์เกมหรือแม้กระทั่งคนที่ท่านอยากจัดหนักๆ เราพร้อมทำให้คุณสมปรารถนา

บอกความต้องการมาแล้วมันจะเป็นจริง

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

kamlk

ถ้างั้นรบกวนท่านช่วยจัดให้ครูโจ้คนสวยของผม ที่กำลังแก้ผ้ากลางป่า โดนแก๊งค์ชายหื่นรุมด้วยครับ

ปล. ที่ผมรีเควสไป ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่องหลักของ โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง แต่อยากได้ความคิดสร้างสรรค์จากไรท์เตอร์ท่านอื่นว่า หากท่านมาเป็นไรท์เตอร์เขียนเรื่องนี้แล้ว จะทำให้ครูโจ้คนสวยต้องตกอยู่ในชะตากรรมเช่นไรครับ

Golfysung

จัดน้องหญิงกับพยาบาลฝ้ายจากเรื่องรักยมให้ได้ป่าวครับ

cd13579

อ้างจาก: Golfysung เมื่อ มีนาคม 02, 2019, 01:34:20 หลังเที่ยง
จัดน้องหญิงกับพยาบาลฝ้ายจากเรื่องรักยมให้ได้ป่าวครับ

ผมคงต้องไปขอท่านassก่อนละครับ ถ้าจะเอาแบบฝ้ายในเรื่องรักยมจริงๆ

แต่ถ้าเหมือนแค่ชื่อ ะป็นพยายาลเหมือนกันก็น่าจะไม่ต้องขอ

DR.MAN

จากอะนิเมะ ก็ต้องคนนี้

Asuna จาก sword art online

ภาคแรกช่วงครึ่งหลังในเกม ALO ที่โดนตัวโกงจับไป   แค่โดนลวนลามเอง    ขอแบบจัดหนักแทนได้มั้ยท่าน อิอิ

Elastic girl จาก incredible 2  ฉากที่โดนล้างสมอง

จากหนังขอเรียงลำดับตามนี้

Black widow ในฉาก Avenger ภาคแรก ที่โดนจับตัวในโกดัง 

แม่ superman ในเรื่อง man of steel ฉากที่พวกนายพลซ็อดบุกไปบ้านไร่  กับฉากจากเรื่อง bat v sup   ที่โดนลักพาตัวไปโกดัง

MJ จาก spider man 2 ที่โดน doc oct จับตัวไป  และก็จาก spider man 3 ที่โดน sandman กับเวน่อมจับตัว

นางเอก batman  the dark knight  ฉากที่โดน joker จับตัวไปแล้วโดนบึ้ม  เปลี่ยนเป็นโดนเยแทน   แต่ชอบคนเล่นภาค begin มากกว่า ไม่น่าเปลี่ยนคนเล่นเลย

อีวี่  จาก The mummy return ตอนต้นเรื่อง ที่โดนจับไปเพื่อบูชายัญ

กาโมร่า   จาก infinity war ตอนโดนธานอสจับตัว

เบล  จาก beuaty and the beast โดนแกสตรองจับตัวไป

สโนว์ไวท์ กับ ออโรร่า เจ้าหญิงนิทรา  โดนรุมเยตอนหลับ

เรย์ จาก star war the last jedi ตอนโดนจับตัว

ลาร่า จาก Tomb Raider ภาคล่าสุด ตอนโดนจับตัว

เอาพอหอมปากหอมคอ แค่นี้ก่อนละกันท่าน อิอิ

ปล.รบกวนเปลี่ยนชื่อหัวข้อ "bad guy" ครับ  bad gay นี่สายเหลืองอ๋อยเลย

cd13579

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มีนาคม 02, 2019, 03:01:44 หลังเที่ยง
จากอะนิเมะ ก็ต้องคนนี้

Asuna จาก sword art online

ภาคแรกช่วงครึ่งหลังในเกม ALO ที่โดนตัวโกงจับไป   แค่โดนลวนลามเอง    ขอแบบจัดหนักแทนได้มั้ยท่าน อิอิ

Elastic girl จาก incredible 2  ฉากที่โดนล้างสมอง

จากหนังขอเรียงลำดับตามนี้

Black widow ในฉาก Avenger ภาคแรก ที่โดนจับตัวในโกดัง 

แม่ superman ในเรื่อง man of steel ฉากที่พวกนายพลซ็อดบุกไปบ้านไร่  กับฉากจากเรื่อง bat v sup   ที่โดนลักพาตัวไปโกดัง

MJ จาก spider man 2 ที่โดน doc oct จับตัวไป  และก็จาก spider man 3 ที่โดน sandman กับเวน่อมจับตัว

นางเอก batman  the dark knight  ฉากที่โดน joker จับตัวไปแล้วโดนบึ้ม  เปลี่ยนเป็นโดนเยแทน   แต่ชอบคนเล่นภาค begin มากกว่า ไม่น่าเปลี่ยนคนเล่นเลย

อีวี่  จาก The mummy return ตอนต้นเรื่อง ที่โดนจับไปเพื่อบูชายัญ

กาโมร่า   จาก infinity war ตอนโดนธานอสจับตัว

เบล  จาก beuaty and the beast โดนแกสตรองจับตัวไป

สโนว์ไวท์ กับ ออโรร่า เจ้าหญิงนิทรา  โดนรุมเยตอนหลับ

เรย์ จาก star war the last jedi ตอนโดนจับตัว

ลาร่า จาก Tomb Raider ภาคล่าสุด ตอนโดนจับตัว

เอาพอหอมปากหอมคอ แค่นี้ก่อนละกันท่าน อิอิ

ปล.รบกวนเปลี่ยนชื่อหัวข้อ "bad guy" ครับ  bad gay นี่สายเหลืองอ๋อยเลย

เกือบเป็นสายเหลืองแล้วไง
ว่าแต่จัดเต็มเลยนะเราเนี่ย

aaoorr102

อีก 1 เสียงครับ ขอน้องหญิง กับน้องฝ้ายจากเรื่องรักยม โดนจัดหนักสัก 1 ครั้งก็พอ แต่ไม่เอาแบทารุณโหดร้ายมากนะครับ เอาแค่ขัดขืนดิ้นรนสุดแรง แต่สุดท้ายก็หนีอารมณ์ความเสียวไม่พ้น เลยตามเลย แบบนั่นน่ะครับ เอาเป็นตอนพิเศษขึ้นมาสักตอน สองตอนก็ได้ครับ เพราะดูเหมือนผู้แต่งจะแต่งเรื่องขึ้นใหม่ฉีกเนื้อเรื่องไปจากเยอะเหมือนกัน

zethkhun

อยากได้แบบฮีโร่สาวพลาดท่าถูกข่มขืนยับ หรือจะเป็นพวกนางเอกขบวนการ 5 สีนี่ก็แบบในฝันเลยครับ