ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 3 : เมฆสลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 01, 2019, 08:43:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

ขนาดอ่านเรื่องหลักมาจนหมดแล้วมาอ่านเรื่องของพลอยวังอดสงสารไม่ได้ ชีวิตคนบางคนนี่ก็เจอแต่เรื่องแย่ๆ ดีที่พลอยยังสู้ได้

เอ็มน่าจะโดนกระทืบให้พิการ แต่ไม่ตายนั่นละครับ แต่ถ้าคิดเผื่อป้อมก็น่าจะถูกตอน เพราะน่าจะเป็นเรื่องที่ป้อมแก้แค้นได้ตรงสุด

thongdaeng_skk

thongdaeng_skk

พลอยเอ่าตัวรอดจากไอ้เอ็มได้อย่างหวุดหวิด แต่จะเจอวิบากกรรมอะไรอีกหนอ

Kris.

ตอนวัยรุ่นก็เพื่อนหลายคนนะที่จ้องจะฟันแฟนเพื่อนอย่างไอ้เอ็มเนี่ย
คนอย่างไอ้เอ็มต้องโดนอย่างนี้ครับ

หวานเย็น

Ttum1188

xonly-1454

นึกว่าจะรอด เสียท่าเจ้าเอ็มจนได้  แต่ก็นิดเดียว พอหวังว่าจะหนีได้ตอนเช้า กลับเจออีก  กรรมหนักหน่อยนะพลอย  ฟ้าไม่ช่วยคนดีมั่งเลยเหรอ

Nitty

pankea

รู้งพลอยมีถือว่าโชคดีที่มีดาวมาช่วยรองรับอารมณ์ของเอ็ม หวังว่าจะปลอดภัยเมื่อถึงเวลาเช้านะ เอาใจช่วยครับ ชีวิตคนเราก็ต้องมีทั้งผิดหวังและสมหวังครับ

Lordtoung

ชายชรา

taronga