ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 3 : เมฆสลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 01, 2019, 08:43:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

รุ้งพลอยจะต้องเผชิญกับอะไรอีกละเนี่ย ขอให้รอดปลอดภัยด้วยเถอะ

buark

รู้สึกว่าน้องดาวลีลาดี ชอบครับ อ่านไปคิดตามไป เงี่ยนสิครับ อยากเป็นไอ้เอ็มบ้าง ส่วนไอ้เอ็มเลวดีครับ แต่ยังไม่โหดพอ แต่พลอยเจอระดับก็พอแล้ว โหดไป กว่าจะเจอริวคงตายก่อน ไม่ก็กลายเป็นกะหรี่ 

buark

รู้สึกว่าน้องดาวลีลาดี ชอบครับ อ่านไปคิดตามไป เงี่ยนสิครับ อยากเป็นไอ้เอ็มบ้าง ส่วนไอ้เอ็มเลวดีครับ แต่ยังไม่โหดพอ แต่พลอยเจอระดับนี้ก็พอแล้ว โหดไป กว่าจะเจอริวคงตายก่อน ไม่ก็กลายเป็นกะหรี่

peddo

บทรักของเด็มกับดาวเสียวมากเลยครับ หื่นกันสุดๆ น่านะสมน้ำสมเนื้อกันดีแล้ว ภาพประกอบก็สุดๆจริงๆ ส่วนอีต้นนี่ดวงซวยไป คบเพื่อนเลวแถมเจ็บตัวฟรี คงได้เจ็บซ้ำสองอีกแน่
ว่าแต่พลอยจะรอดได้ไงเนี่ยโดนรุมโทรมอีกทีคงไม่ไหวนะครับ ถ้าไม่มีเสียงลึกลับมาช่วยคงโดนอีกหลายที เอาใจช่วยครับรุ้งพลอย
ขอบคุณ​ครับ​

singkanong

ผมชอบลีลาน้องดาวเสียแล้วแบบนี้ล่ะเอามันจริงๆส่วนไอ้เอ็มนึกว่าแน่ที่แท้ก็เพราะไวอะก้าน้องดาวเจ๋งมากกกกก

Witoon Runjuan

tungbts

หวังว่าผู้เขียนคงจะไม่ใจร้ายกับรุ้งพลอยมากนะครับ อย่าให้ถึงกับโดนรุมเลยนะ

Peera canalitartis

ดาวกับเอ็มนี่ มวยถูกคู่จริงๆ ความเงี่ยนระดับ มาสเตอร์คลาส  ::HoHo::

อ่านจบบทนี้ ต้องบอกว่า เป็นการคลายปมที่ดีเลยครับ และยังทำให้เห็นในสัจธรรมที่สำคัญ คือ "ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว" กรรมใดใครก่อ กรรมตามสนองต้องมาแน่ๆ แค่มาช้าหรือมาเร็ว

สำหรับ "เอ็ม" ขอให้มึงมีขา 4 ข้างนะ 2 ข้างถ้าจะไม่พอ ถ้าชาตินี้ไม่ทัน งั้นก็ชาติหน้า  ::HoHo::

Man_On_The_Moon

ดราม่ามาเต็ม ตอนนี้รอเนื้อเรื่องหลักอยู่เลยครับ กำลังมันส์เลย

red hulk

ฉากเย็ดกันล้วนของในฝัน

ทำไมพลอยมันถงได้หน้าสงสารแท้ เห้ออออ

แฟ๊ต บอย

จะเจออะไรอีก..รุ้งพลอยเอ๊ย!!แล้วแบบนี้จะได้เจอสิ่งดีดีเหมือนกับคนอื่นเค้าซักที

swss2511

พลอยนึกว่าจะรอดตัวแล้วโดนเสียบแต่ยังไม่เสร็จถือว่าเสียตัวครึ่งเดียว