ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซวยหลุดอันเซ็นของ Nodoka Sakuraba ก่อนเปิดตัวเดบิวต์กับค่าย S1 แผ่นโคตรแพง

เริ่มโดย We love you so much, มีนาคม 02, 2019, 09:35:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

เป็นงานหลุดของน้อง โนโดกะ ซากุราบะ วัย 21 ปีคร้บ
จริงๆน้องเค้าต้องไปเปิดตัวเดบิวท์กับค่าย S1 ซึ่งเป็นแบบเซ็นเซอร์
แต่น้องเค้าก็มีงาน Amature กัยค่าย fc อยู่ ซึ่งจริงๆค่าย FC
ก็ต้องใส่เซ็นเซอร์ให้น้องเค้าแต่ทำไมไม่รู้ หนังอันเซ็นจากค่าย FC
ดันทำหลุดออกมาซะก่อนงานนี้ฟ้องร้องกันหลายร้อยล้านเยนครับ

ปล.ราคาแผ่นแพงมากครับ ตั้ง 24,800 เยน
แถมเป็นแบบ ลิมิเตด จำนวนจำกัดด้วยเทียบเป็นเงินไทยก็ตกเจ็ดพันกว่าบาท
ถ้าเทียบค่าครองชีพในแบบเมืองไทยก็ตกแผ่นละ สองพันถึงสองพันห้า แพงกว่าหนังบลูเรย์อีกนะเออ

ดาวน์โหลด https://openload.co/f/FMa_lOZz5v8

polka2012

kongdekkeng

อือ หือ วัย 21 ปี ฮ่า ๆ ของใหม่ ๆ เลยนะเนี่ย ขอบคุณมากนะครับ อัพเดธจริง ๆ   ::DookDig::

juggzeed

leolouis

::Glad::สุดยอดอีกแล้วครับท่าน สวยงามตังแต่หัวจรดเท้า ขอบคุณครับท่าน