ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsu อาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน4 By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 03, 2019, 08:30:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KickHopper

มันต้องอย่างนี้ ในที่สุดก็อย่ากับผัวแล้วรักกับพระเอกจิงๆ จังๆ สักที อิอิ

เข้ โคตรโรแม้น เลย 555. อาจารย์เป็นฝ่ายขอนักเรียกแต่งงานด้วย แถมอาชีพในอนาคตพระเอก พ่อบ้าน เอ่อ ก็เค้าดีนะ จบดีมากครับ เรื่องนี้
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

taton

นึกว่าอ.ยูกิจะโผล่มาแจมตอนที่ 4 ด้วย กลายเป็นซาโตรุ มาดราม่าซะงั้น ทำเอาอ.เคียวโกะจิตตกไปด้วยเลย  หวังว่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะครับ(แบบว่าเนื้อเรื่องปูทางมาแนวนี้เลยอ่ะ)

...
จบแบบนี้ เยี่ยมไปเลยครับ แต่เล่นเปิดตัวกันวันเรียยนจบนี่ ถ้าเป็นที่เมืองไทยคงจะเป็นแบบ จบเห่ แทนนะครับ
ปล.อยากให้อ.ยูกิ ย้ายมาอยู่กับอ.เคียวโกะด้วยอ่ะ

tam__09

คิโนซิตะ  โดนอาจารย์เมียดุต่อหน้าเพื่อนๆคงจะเครียดไม่น้อย

จัดอาจารย์เมียให้หายเครียดไปเลย

Tanerh Galtang

น่าจะอยู่ด้วยกันเอากันทุกวัน   น้องสาวอาจารย์อาจจะแวะมาแจมบ้างบางครั้ง

Edit:โดนอาจารย์ขอแต่งงาน(เสียชาติชายจิงๆพระเอกกู)

jdrafayed

พอพระเอกเรียนจบ แน่นอนว่าต้องได้ทั้งพี่ทั้งน้อง รวมถึงเพื่อนสาวแน่นอน เปิดฮาเร็มรอเลย แฮ่กๆ ทำไมตอนผมเรียนมีแต่ครูแก่ๆ ฟะ T^T

แต่งทีเดียวสามคนเลยยย

raindrop

คือมันเครียดเรื่องไรอะเรื่องที่ อนาคตคิดไม่ออกหรือเครียดที่ไปแย่งภรรยาคนอื่นมา สำนึกผิดตอนท้ายๆปะงี้ปะ  ::Horror::

raindrop

คือมันเครียดเรื่องไรอะเรื่องที่ อนาคตคิดไม่ออกหรือเครียดที่ไปแย่งภรรยาคนอื่นมา สำนึกผิดตอนท้ายๆปะงี้ปะ  ::Horror::

EDIT : เหยดเข้ พระเอกคือชีวิตดีเฉยอะ อจ.นี้ถึงกับขอแต่งงานให้เป็นพ่อบ้านเอาจริงชีวิตดีเกินแบบดีเกินนนนน อิจชิบหาย จบมาไม่ต้องกังวลอะสบายใจมีลูกเป็นพ่อบ้านเมียเลี้ยง ว่าแต่ น้องอจ.หายไปไหน บทหายเฉย แล้วคนที่พระเอกชอบอะไปไหนวะ โหลลลล หายไปไหนนน ไม่มีโดนฟันกับไอคนนั้นให้ดูหน่อยเหล่อออ  ::Touchy:: ::Touchy:: ::Touchy::

lolosolos

น่ามีถึงเพื่อนสาวคนที่พระเอกชอบบ้างว่าได้กันไหมอิอิ

asf asf

anontatum

จากที่อ่านเรื่องรู้ว่าอาจารย์ได้เลิกกับผัวแล้ว ตอนแรกคิดว่าน่าจะได้คนที่พระเอกชอบด้วยแต่กลับไม่ใช่ คิดผิดจริงๆ เดาทางยากมากครับ ตอนสุดท้ายนี้ผมขอเดาว่า อาจารย์กับนักเรียนน่าจะคบกัน 555 ซึ่งคบกันแล้ว แต่น่าแต่งงานกันแล้วพระเอกน่าจะเป็นครูด้วยมั้งครับ

anontatum

ชอบตอนจบมากครับ อาชีพ พ่อบ้าน 555 แล้วก็อาจารย์ขอพระเอกแต่งงาน ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆกับเนื้อเรื่องดีๆแบบนี้มากนะครับ เลือกแต่สิ่งดีๆให้กับคนอื่นจริงๆเลย

nattapol.homsawat

ชอบจารสาวซึนมาก กว่าจะท้อง 55ชอบเรื่องนี้มากครับกว่าจะหาแปลไทยเจอ ขอบคุณ​มากๆครับ

Thempz

ตอนสุดท้าย น่าจะมีสารภาพรักอีกรอบ ก่อนจะอยู่ด้วยกัน แต่ มันความสัมพันธ์ต้องห้าม ห้ามให้เพื่อนในห้องรู้สินะ เดี๋ญวนะ เซอร์ไพรซ์ตอนวันจบการศ฿กษางี้เลยเรอะ !!!

exsoldier

แหมมม   กลับบ้านมาอ้อนขนาดนี้ ต่อให้โดนด่าที่ รร แค่ไหนก็ไม่หวั่นนะกั๊บ อิอิ ::Shy::

เหยดดดดจารร  โคตรใจกล้าอ่ะ เปิดตัวเฉยยยเยยยยยยยยย ::Shy:: ::Shy::