ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2019, 12:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dion.cruz

biggerz biggerz

อื้อหือ ไม่รู้สึกตัวโง่แท้เหลา

EDIT : ข้ามเส้นไปแล้วววว

::Ajark:: ::Ajark::

สิรวิชญ์

wunman

อืมมมมมม แม่ของพระเอกโดนวางยาใช่ไหมหนะ พระเอกเราก็ดันเลวให้เพื่อนซั่มแม่ตัวเองอีก ไปๆมาๆ ก็จะซั่มแม่ตัวเองอีก เรื่องนี้คงไม่จบแค่ 2 คนนี้แน่ๆ เผลอๆแม่พระเอกท้องกับใครไม่รู้พระเอกสติแตกแน่ๆ

edit : จะบอกเพื่อนเลวหรือพระเอกเลวดีนะ ข้ามเส้นไปไกลเลยทีนี้จะมองหน้ากันติดไหมหนะ

Sujit.c

HK

เอ้า....กับแม่ตัวเองซะงั้นเวรกำ เพื่อนเม่งแสบจริงๆ

***มีแววแม่ติดใจแหะ ลองไปอ่านตอนต่อไปก่อน

Sorawit Thangsakul

พระเอกก้อ ซื่อจนควายเลย จะเอา ญ ทั้งที ปิดตาทำพระแสงอะไรละ เพื่อนเปนพ่อมันหรือไง เชื่อฟังทุกอย่างเลย

Sorawit Thangsakul

คือ เจอคำว่า แม่ทันแล้วแม่ นี้ งงเลย พิมพ์ผิดแน่นอน5555

raindrop

สรุปพระเอกยังไงกันแน่นิ อย่าบอกนะนั้นแม่ หรือเรามองไม่ออกเอง ::Angry::

PaulA

ภาคต่อน่าดูมากครับ จะเสียวไหมนอนนิ่งเป็นผักเลย

mbeo22

เพือนพวกนี้มันร้ายกาจจริงๆ ถ้าเป็นเเม่ตัวไม่ใช่น้องสาวมัน คงทรยศความเงี่ยน

Phoowadol

เอ่อ...เจ้ายูตะนี่ มันอ่อนจริงๆ  บ้าไปรึเปล่า นัดแรกก็ปิดตาละ  ส่วนเจ้ากลุ่มเพื่อนนี่ก็เหลี่ยมจัดเหลือหลาย  ยูตะนายพลาดเสียแล้ว เห่อๆ 
    ไม่ได้เอาโยโกะ แต่เอากับแม่แทน  ทั้งที่หยุดได้แต่ไม่หยุด  ความเสียวมันมีอานุภาพ จนต้องข้ามเส้น สุดท้ายแตกในไปเต็มๆ โหดร้ายไปปะเนี่ย  หลังจากนี้ ความสัมพันธ์แม่ลูกคงเปลี่ยนไป  โอยๆๆๆๆ ใจไม่ค่อยดีเลยเรา....... เอาเถอะไหนๆ มันก็เลยเถิด มาขนาดนี้แล้ว  แม่ก็กินยาคุมเอาละกันนะ 
ปล..ทำใจแป๊บ  ครับ

Tsan3

เลวได้ใจจริงๆ แต่ก็ตามตัวอย่างเลย เพื่อนน่าจะเลวจริงๆ

แล้วทีนี้จะเป็นไงกับแม่ต่อไป น่าติดตามครับ

darkzided

อยากได้สาวถึงขนาดเอาแม่ไปสังเวย แต่ก็นะ