ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2019, 12:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intanianoi

เพื่อนก็สุดยอดมากมาก เอาน้องสาวมาขายเฉยเลย

Jikkig16

เพื่อนมันนี้ร้ายจริง เอาแม่มันที่หลอกได้มาฟรีๆ ให้มันเอาซะเอง เสียค่าโง่ไปมั้งน่ะ รึชอบซะอีก ::Waiting::

ทีนี้ได้แม่ไปแล้ว ลุ้นกันว่าจะได้น้องสาวเพื่อนมันไหม

Alexis11

เชี้ย โดนเพื่อนหลอก ไม่มีสัจจะในหมู่นักเงี่ยน

Poorea

เพื่อนโคตรฉลาด
สุดท้ายเหมือนเพื่อนมันจะสำนึกนะ แต่มันสายไปแล้ว แย่แล้วจะทำไงต่อหล่ะ

ดื้อ.ชื่อ

แนวนี้พระเอกโง่ตามหลักสากล อยากให้มีตอนพระเอกฉลาดแล้วเอาคืนบ้าง

Ekkasit Piyapisut

เอาเว้ยเอาเว้ย เป็นไงเป็นกันละ แตกในไปโลด

อ่าว แม่ไงจะใครละ

Gunitle

อื้อหือ ถ้าพระเอกมันดันเปิดตานะ5555 ว่าแต่ผมตอบตอนแรกแล้วยัง คงตอบแล้วแหละครับ ของท่านผมไม่พลาดแน่นอน5555 จำได้ว่าคนนี้คือแม่พระเอก ที่ใช้ให้สลับกับน้องสาวเพื่อน ขอดูต่อเลยนะครับ incest กลายๆแล้ว

ในที่สุดก็รู้ความจริง ว่าแต่สวนสาธารณะมันทำเป็นฟอร์ลโรงแรมเลย5555 ทำไปได้ ขอบคุณมากนะครับผมท่านคาร์เทอร์ มาต่อตอนหน้าเร็วๆนะครับผมม

lososolo

นี่แม่ตัวเองไม่ใช่เหรอ

นั่งไงไอ้เพื่อนเลวหลอกกันได้ลงคอ

mariners1

อ้าววว ชิบหายแล้วไง โดนเพื่อนเ_ยซ้อนแผน เอาแม่มาให้แทน
พระเอกเราได้ล้างแค้นจัดคนมารุมน้องมันแน่ๆ โดนรุมตื้บด้วยเถ้อออจะสมน้ำหน้าให้
หรือพลิกล๊อกติดใจทั้งแม่ทั้งลูกกันนะ
รอติดตามต่อครับ อยากเห็นจุดจบจริงๆ ::Snap::

———————————
อ่านจบทำไมรุ้สึกเหมือนพระเอกมันชอบแหะ มีนัดล้างตาแน่ๆ แอบอยากให้ได้ทั้งน้องสาวเพื่อนทั้งแม่แหะ 3P

HaoMaRu

โดนย้อมแมวอีก แทนที่จะได้ฟันน้องเพื่อน

แม้งก็ซื่อบื้อไม่เปิดผ้าปิดตาซะงั้น ว่าแต่แม้งก็ทำได้เรียบร้อยดีทั้งที่ปิดตานี้ก็แอบเทพเหมือนกันแฮะ 555

chocolaze

::Hmmm::เอาจริงๆพระเอกเข้าขั้นเลวทรามเลยน่ะเห็นฮีดีกว่าแม่ แถมโดนหลอกให้มาเอาแม่อีก สงสารตัวแม่มันเบยไอ้ชิบหาย พูดแล้วขึ้น ::Angry::

อ่านแล้วคิดถึงนิยายอิโรติคเรื่องนี้ของท่านเหลือทน ประมานว่าโดนโจรบังคับพอโจรหนีไปแม่-ลูก็ซัดกันนัว หุหุ

inwyin

หลับอยู่แต่กินน้ำได้ หลับจริงป่าวเนี้ย หรือแม่สมยอมไปแล้ว

elviswhat

อื่อหือปวดจิตเพื่อนมันเลวได้ใจจริง ๆ แต่ยูตะก็นะไว้ใจเพื่อนเกอนไปให้ทำแบบนี้ได้ยังไงกัน

เฮ้อสิ่งที่เกิดขึ้นมาแบบนี้ก็ต้องโทษ ยูตะด้วยละเอาแม่ตัวเองมาแลกกับผู้หญิงที่ตัวเองชอบแล้วก็ไม่รู้ว่ายูโกะจะชอบกลับรึเปล่า แต่ที่เลวไม่แพ้กันก็เพื่อนตัวแสบสองตัวนี่ละแสบจริง ๆ

najazz

โดนหลอก กะแม่ตัวเอง โอยยยย

เสร็จจนได้

msanookmak

ถ้าเปิดผ้าปิดตาจะเป็นไงนะ จะยังสนน้องสาวเพื่อนอีกมั๊ย

หยุดไม่ได้แล้วสินะ