ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2019, 12:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aminoclan

GGWP เพื่อนแม่ง 200 iq จริงๆ 5555 มีแต่ได้กับได้ไม่มีเสียเลยส่วนตัวเอกก็โง่เหมือนเดิมตามสเต๊ปเรื่องสินะ  ::Thinking::

ninekak

มันจะได้แอ้มน้องเพื่อนมั้ยเนี้ยขาดทุนยับเยินเอาแม่ไปแลกแต่ก็ไม่ได้น้องเพื่อนแถมเดี๋ยวติดใจแม่อีก5555ติดตามครับรอดู

shootnaja

เข้ เพื่อนแม่งฉลาดล้ำ ไอ่ยูตะก็โง่ชิบหายยย.

แบบนี้ยูตะมันจะติดใจแม่ตัวเองป่ะเนี้ย เมื่อมีครั้งแรก มันคงจะมีครั้งที่สองตามมา แล้วยิ่งอยู่บ้านด้วยกัน สองต่อสองด้วย

B&B

ท่านใจดีจัง ทั้งๆ ที่ตอนแรกยังไม่ครบ 100 เมนต์เลย หู่ววว นึกว่าจะอดดูตอนต่อซะแล้วนะเนี่ย อุตส่าห์นั่งทำใจแล้ว

เอิ่มมม ถ้าให้เดา พี่คงไม่ยกน้องให้ง่ายๆ สินะ อืมๆ จะบีบอารมณ์แค่ไหนกันน่าาาา อิอิ

ที่จริงมันครบนานแล้วครับ แต่ผมไล่ลบเมนต์มักง่ายไปเยอะเลยเพื่อดองไว้  ::Oops::

(ˉ(∞)ˉ)(ˉ(∞)ˉ)(ˉ(∞)ˉ)

ได้กลิ่นตุๆ เหมือนเรื่องกำลังกลับตาลบัด จากแนวแบล็คเมลเป็น แม่-ลูกเหรอ???

ที่จริงก็ไม่น่าใช่แบล็คเมลอยู่แล้วด้วยสิ อืมๆ

แล้วเพื่อนมันจะให้พระเอกเจอกับน้องรึเปล่านะ รึจะฟาดเอาเอง แล้วปล่อยให้แม่ลูกได้กันเองไป อันนี้น่าคิดแหะ

เอิ่มมม ตอนนี้ไม่เห็นเหมือนในตัวอย่างเลยนะ เหมือนแค่ไม่กี่ภาพ หรือว่าท่านเอา ตอน2-4มารวมๆ กันเหรอ?

ถูกครับ มัดรวมยาว 55

ตอนแรกกะว่าจะเปิดวาปตอนหนึ่งให้ แต่ไม่เอาดีกว่า กลัวท่านจะแบนผม เพราะชี้โพล่งให้กระรอก

งั้นใส่แค่ 212022.0 ละกัน อิอิ
(ใครอยากกลับไปอ่านตอนแรก ก็ลองหาวิธีดูน่าาา)

จะโดนแบนไหมฟ่ะ!?!!

ผมไม่เคยแบนคนที่ทำตามกฎน้าาา จะติจะด่ายังไงก็ได้ผมยังไม่แบนเลย กิกิ

ในตัวอย่างก่อนเหมือนพระเอกต้องเลือกระหว่างแม่กับเมีย แต่ดูท่า น่าจะเลือกแม่แหะ เมียโดนคาบไปแดกแน่ๆ

ขอบคุณครับ

ขอให้ได้อ่านตอนต่อไปทีเถอะ สาธุ!

virgoranger

เหยดเพื่อนแม่งเลวจริงเอาแม่มาให้เพื่อนสอย

edit สมนึกช้าไปมิ 55

pokky_kix

เป็นกำลังใจให้ แปลครบทัง้สี่ตอนนะครับผม

North001

Soulsteal Attapon

เพื่อนมึงก็เหี้ยเกิน เอาแม่ตัวเอกมาให้ตัวเอกล่อ เดี๋ยวพอตัวเอกรู้มีเอาคืนน้องสาวอย่างหนักแน่ๆ

edit : ไอ้เพื่อนเวรงี้มีติดใจแน่นอนคุณแม่ แต่จำตัวอย่างได้ว่ามันมีจัดหนักน้องสาวเพื่อนมันด้วยนี่ รอๆๆ

bee_up

tamkonba

น่าจะตะหงิดๆใจซะหน่อยตั้งแต่มันให้ปิดตาละ อยากรู้ว่าถ้าเปิดผ้าปิดตามา ยูตะจะตัดสินใจยังไงต่อ

โถ่ตอนแรกที่ซ่อนเห็นเพื่อนมันไป นึกว่าจะเปิดตาเลย ช่างไสซื่อจริงๆยูตะ สงสัยจะติดใจแม่ตัวเองไม่เอาน้องสาวเพื่อนซะละมั้ง

hermit312

ยังไม่ได้อ่านตอนแรกเลย แต่มีเพื่อนอย่างนี้ก้อดีนะนี่ จัดสาวมาให้ด้วย ตามๆ

อ้าว กลายเป็นแม่ซะงั้น เวรละ ไอ้เพื่อนเลวเอ้ย

Theemotionof

โอโห โครตตับแตกเลยนะเนี่ยเพิ่งตอน2เองแท้ๆ

รอชมตอนต่อไปครับ ::Bloody::

jittipat

555 เม้นไว้ว่าจะอ่านแค่ตอนแรก แต่มันอดไม่ได้

ipor

เห้ยยยยยย นี่มันแม่พระเอกนี่หว่า ไอ้เพื่อชั่ว หลอกให้เอาแม่  แล้วนี่พระเอกจะเปิดตาไหมนั่น

เอาแล้วไง ต่อไปจะเป็นอย่างไร ไม่สนใจน้องเพื่อน มองแต่แม่อย่างเดียวหรือเปล่า