ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Felakano | Gi-oralfriend ออรัลแฟน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 05, 2019, 07:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

igodzini

xxxasdf

อ้าว ไหงไปเล่าให้แม่ฟัง แต่สุดท้ายก็ทนไม่ได้กันจริงๆ แหม่ๆ

sonteen42

แหม่ มันน่าอิจฉาจริงๆโว้ยย

ตอนจบก็ฌคงได้กันแบบจัดเต็มลืมเรื่อง 100 ครึ่งแน่นอน

เล่าให้แม่ฟังซะงั้น

Demon-Wolf

ตอบ อมให้จนพระเอกทนไม่ไหวจัดกดเสียเลย ::Oops::

นั้นว่าแล้วต้องโดนจับกดเหอเหอ

Kacey Chase

ทนได้ 25 ก็ถือว่าเก่งแล้ว...  แต่มาถึงฉากนี้....  คิดว่า 26 ไม่น่ามี   >=)

[edit]  เรื่องจะพลิกมาก ถ้าเรียว...เคยทำกับหญิงอื่นมาก่อน  หุหุ  >=)

kurokami

มันยากนะที่จะทนให้ครบน้อยน้ำ แน่ผมว่าตอนต่อไปนี้น่าจะไม่ทงไม่ทนมันแล้ว

แสดงว่าแม่เทอก็โอนมายังงี้

Flowswitch

ยากแฮะเรื่องนี้  ผมว่า มันเอาทางก้นแทนปะ(นับเป็นเสียความบริสุทธิ์หรือป่าว) พระเอกมันไม่น่าทนไหวหรอกจริงๆ แต่ก็ไม่น่าจะแหกกฏ คิดว่าต้องประมาณนี้แหละ

ผมว่าแล้วมันไม่น่าแหกกฏหรอก มันมีข้อยกเว้นอยู่ แต่ก็นะถือว่าตัดสินใจแหกกฏกันทั้งคู่แหละ

siwapol55

เป็นกฎที่แปลกมาก การคบกันนี่ต้องอาศัยความพยายามเป็นอย่างมาก
ขอบคุณมากครับ
ในที่สุด ทั้งคู่ก็ได้คบกัน น่ายินดี

Phoowadol

สาวน้อย ซึชิโนะน่ารักจัง  มีความเชื่อของประเพณีแบบนี้ด้วย  อืม...ให้โม๊กได้  แต่ตั้ง100 ครั้งถึงจะ บ๊ะกันได้   มันช่างนานเหลือเกิน  ผมว่านะ  พระเอกมันทนไม่ถึง 100แน่  จากที่ได้เห็น โยณี ของเธอในวันนี้ เชื่อเลยครับ ว่า กฎเขามีไว้แหก  สำหรับ ทั้งสองแน่นอน  ต่อจากนี้ มีป๊าบๆๆๆ กันแน่ๆครับ  ฟันธง อิอิ
Edit.... นั่นไงๆ ได้ ป๊าโฟกัสจนได้  เออ จะผิดกฎรึ  ไม่สนๆ ขอดันให้จบก่อนละกัน แถมได้แตกในด้วยสิ  โอว์ สวรรค์ๆๆ.... อืมไอ้ที่คิดว่ามันคือกฎหนะ  มันใช้กับชายที่ผ่านการมีเพศสัมพันธ์กับสาวอื่นมาแล้วแค่นั้นเอง  แบบนี้ น้องหนูสบายใจได้แล้วสิ   แต่ว่า เออ......น้องกล้าคุยเรื่องนี้กับคุณแม่ ด้วยเหรอ
น่ารักอะ อิอิ...

exelier

เชี่ยยย
โมีกจนแตกกกมา 25ครั้งแบบไม่ได้อึ้่้บ
เก่งโคตรรรร ทนได้ไงวะเนี่ยยย
---------------------------

อ่าวลูกสาวนี่ก็ซื่อจริง

บอกแม่เฉยเลยยย
เอ้ะหรือพ่อนางเอกจะเคยโดนแม่รีดมา 100 น้ำนะ

day dy

ครั้งนี้ยังไงก็ไม่รอด หรือจะ ออรัล คืนนะ

golftoffy99999

sevennine

จากที่ดูสงสัยจะได้กันแล้วล่ะถ้าจะโดนเขาลุกขนาดนี้ 100 ครั้งสุดท้ายก็ไม่ถึงหรอก

ตอนจบ จบข่าวนะเพราะบอกแม่เลยรู้ว่าไม่ต้องทนรอขนาดนั้น ป่านนี้คงได้กันไป 25 ครั้งละ น่าสงสารกั้นมานานทั้งคู่

note0521

100 ครั้งเอง แหม่ไม่เกิน อาทิตย์ก็ครบแล้วไอ้สอง ทนๆหน่อยดิว๊าาา มือ นม หู เหอ จัดๆไปก่อน เด่วก็ครบเอง 5555  ::HoHo::

nanzy153

รอครบร้อยครั้งก็ได้อยู่น่ะ แต่หุ่นขนาดนั้น หึหึ ไม่ไหวจะทนแล้วจ้า