ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Felakano | Gi-oralfriend ออรัลแฟน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 05, 2019, 07:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minibar

จะถึงไหมนะ 100 ครั้ง

Edit
หึหึ คนเรามันต้องมีพัฒนาการ หึหึ ยาวๆไปคร้าบบบบ ตลกตรง เหมือนอ่านกฏไม่เครียร์ ลืมอ่านดอกจัน

Bhitakpong Sooksaengchan

ทนได้ยังไงนานขนาดนั้น น่าจะจับกดได้ตั้งนานแล้ว
จำกฎแบบไม่ครบถ้วนแบบนี้  ก็อดสิครับ

arainaaa

ตั้ง 100 ครั้งใครจะไหวแล้วอีกตั้ง 75 ครั้งแล้วมาขนาดนี้แล้ว

edit: อ่าวเวนเกมพลิก ผญ ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันแล้วดันไปเล่าให้แม่ฟังอีก ._.

ars.thidarat

ใครมันจะไปทนได้ถึง100เนี่ย555เป็นผมเรียบร้อยไปแล้วอิอิ55

boyforevero

ข้อห้ามนี่ห้ามแค่เข้าด้านหน้าเท่านั้นรึเปล่าหนอ เสียบประตูหลังแทนเลยได้มิ

นางเป็นคนซื่อดีแฮะกล้าเล่าให้แม่ฟังด้วย ::HoHo::

Theemotionof

แหกกดแน่ๆแบบนี้ ถ้าจะแหกจิมิแฟนขนาดนี้ ::HoHo::

แต่แอบชอบกฏข้อนี้แฮะ

javdude

เป็นผมโยกไปตั้งแต่ 5 ครั้งแรกละ 100 ครั้งไม่ไหวหรอก

เรื่องนี้น่าจะเซอวิสนมกว่านี้อีกสักนิดลายเส้นสวยมากนางเอกก็แอบขี้เงี่ยนลึกๆ

bramasole

งานนี้มีแหกกฎ จัดหนัก อะจึ๊กๆ แน่นอนครับ
แต่ก็ฟินแทนน เป็นผมตะบะแตกก ::Angry::

555 เป็นข่าวใหญ่เลยมั้ยละทีนี้ ฮ่าๆ อิจฉาาาา

Arm Angel

break the law แน่นอน มาแนวนี้ เดียวมันต้องมีฝ่ายใดไม่ไหว หน้ามืดตามัว แน่ๆ เสียบแน่นอน

monkeywind10

ประเพณีนี้ดีจะตายพ่อหนุ่มได้ตั้ง100ครั้งก่อนลงสนามจริงฟินแย่เลย ::Hunger::

monkeywind10

cliptowall

ได้คาปากตลอดก็สุขสุด ๆ แล้ว  รอไปก่อนก้อด้ายยยยย

สุดท้ายก็จัดเต็ม ไม่ต้องสนมันแล้วประเพณี 555

แอลยู

ทนมาได้ตั้ง 25 ครั้ง นับถือครับ

ความอดทนเป็นเลิศ

bomb1021

100 ครั้งยังไงก็ไม่น่าทนไหวนะ

edit เป็นไปตามคาด ทนไม่ไหวหรอกกกกกก ของมันน่ากินขนาดนี้

แต่แม่เปลี่ยนกฎกลางอากาศ แบบนี้ก็ได้หรอ 55555

zharixx

ดูแล้วไม่น่าจะถึง100ครั้ง พระเอกน่าจะทนไม่ไหวแน่ๆ ::HoHo::

นั่นไงไม่เหลือจริงๆด้วย นางเอกก้ใจอ่อนด้วยแหละ