ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blue_Valentine13

flukehaha

อืมดูมีเนื้อเรื่องดีนะออกแนวหม่นๆหน่อย แต่ขึ้นชื่อว่าmilfดูได้หมด
****มานะซังและหมู่บ้านอันห่างไกล  ชื่อเชยๆแหะแต่นึกไม่ออกจะเอาเท่กว่านี้ก็ออกจะยาวไป
Manchester United Football Club
We are Red Army

tadds

ท่าทางจะได้จัดทั้งสามคนเลยสินะครับ
edit : ชื่อเอาเป็นหนุ่มหน้าใสกับหมูบ้านสุดแปลกดีปะครับ

jopjung

Hong Tang

พลอตแบบนี้ ถ้ามีจริงๆ ผมว่าไม่น่าจะมีคนปฎิเสธนะ ได้ทั้งเมีย เงิน และส่งเรียนต่ออีกตะหาก win ทุกด้านเลย ลายเส้นสุดยอดมากเลยครับ เหมือนเคยอ่านพวกตระกูล KOF

Kingkong Keang

ตะกลูนี้มีเงี่ยนงำ
ชื่อเรื่องนะ ตระกูลเสียวป่วนรัก

niraname1

แนวเรื่องน่าสนใจมากเลยครับ ถ้าได้อ่านต่อแบบยาวจะดีมาก

alrisA

ตอนแรกนึกว่าจะมาปุ๊บเป็นหัวแคลนปั๊ดโถ่

Ppcub Jjip

ผมว่าไม่แน่ที่นี่มันอาจมีแต่สาวๆก็ได้ เพราะเห็นมีแต่ลุงที่เป็นผู้ชาย แต่น่าเสียดายอยากให้มีตัวละครที่เป็นเพื่อนวัยเด็กพระเอกด้วย

หวังว่าตอนท้ายๆจะไม่มีการโดน ntr นะ

etracker

เป็นเรื่องที่น่าสนใจมากเลยครับ เปิดเรื่องมาซะน่าติดตามเลย ไอ้หนุ่มนี่มันโชคดีจริงๆ

เหมือนสาวน้อยเจ้าของร้านขายชองชำนั่นจะชอบพระเอกเลย ดูท่าทางแปลกๆ

Sorawit Thangsakul

โห จารย์ท่านนี้ ไม่ได้มีเรื่องเด็ดๆ แบบนี้มานานละ

นายไข่ย้อย

ว้าว เปิดเรื่องด้วยแนวสาวใหญ่ซะด้วย เนื้อเรื่องก้น่าติดตามมากๆ เจ้าหนุ่มนี่โชคดีมากทีเดียว

Edit ชื่อเรื่องน่าจะ ครอบครัวรักพันธ์พิสดาน ::DookDig::

อิอิอิ

earlybird

คิดว่าจะมีผีออกมาซะอีก เจอเงื่อนไขแบบนี้ ตายก่อน หมดตัว

bigboy001

::Thinking::  ครอบครัวนี้มันแปลกๆ อยู่นะ เอะอะจะเอาลูกเลือดบริสุทธิ์ มันต้องมีอะไรบางอย่างแน่อน เงี่ยนงำ เอ้ย เงื่อนงำนี้ต้องไขให้กระจ่าง!! ::DookDig::

EDIT ตั้งชื่อว่า ฉันจะเยคุณมานะให้ท้องคอยดู!!

jojyjung

ตามผลงาน อจ. คนนี้มานานมากทภาพสวย เสียวได้ใจ เหมือนเคยอ่านที่ ว่านางเอกสามีตกงานแล้วมาทำงาน ช่วย เจอคนชอบเยอะแยะเลย สนุปมากครับเรื่องนั้น

เสพเนื้อเรื่องนี่สนุกจริงๆ  เรื่องนี้ แนว หนุ่มน้อยกะสาวใหญ่ด้วย อิอิ มีลุ้นๆ   

อยากรู้ว่า มีคนอื่นอีกไหม ตระกูลนี้ นอกจากนางเอก แบบ โผล่มาหลังๆ รึเปล่า  จะได้รวบเลย

ปล.จริงๆ 36 ยังไม่สาวใหญ่น้า กำลังงามเลย สะพรั่ง

Edit หนุ่มน้อยกะสาวใหญ่วัย 36