ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mariners1

เนื้อเรื่องดูน่าติดตามมากๆ แอบรักคนอายุเยอะกว่าแล้วสมหวังแบบนี้ เน้นเลือดบริสุทธิ์นี่แนวหนังจักรๆวงศ์ๆมาก

————————
อยากตั้งชื่อเรื่องว่า ซ่อนรักเลือดบริสุทธิ์
ว่าแต่ซ่อนมั้ยนะ ถือว่าได้ละกันครับ 5555
พระเอกน่าจะมีใจอยุ่บ้างแหละ แต่ป้านี่ไม่รู้

nuttanun toncahi

กฎตะกูลนี้อยากให้มีบ้างจัง จะได้ใครอีกไหมน้อ

B&B

เอิ่มมม... พ่อของมานะน่าสงสัย อาจเป็นลุงแสนดี(พวกตัวNTR)ก็ได้ อืมๆ เห็นหน้าแล้วรู้สึกอย่างนั้นเลย มันน่าคิดจริงๆ นะ

แต่รู้แน่ๆ คือ โฮโนกะ คือนางเอก นางน่าร้ากกกกกกก สาวแว่นบันไซ!!!!!

= ̄ω ̄== ̄ω ̄== ̄ω ̄=

ผมคนเดียวรึเปล่าที่รู้แปลกๆ กับคุณมานะ เหมือนนี่ไม่ครั้งแรกของคุณมานะ ทั้งๆ ที่บอกว่าครั้งแรก เดิมที การทำต่อเนื่อง 1 สัปดาห์ มันยังบอกไม่ได้หรอกนะว่ามีลูกยากหรือง่าย แต่นางกลับบอกว่ามีลูกยาก เอิ่มมม... ปวดหัวแปป

คิดชื่อเรื่องก็ เรือนหลังเล็กกับคุณมานะ หรือไม่ก็ ถ้าไม่เอาตามชื่ออังกฤษหรือยุ่นก็ ชีวิตใหม่ในบ้านนอก หรือไม่ก็ คุณป้ามานะ ตามนี้เลยครับ ที่คิดออกนะ ถ้าตอนต่อไปยังหาชื่อไม่ได้ เดี๋ยวจะรออ่านเนื้อหาตอนต่อ เผื่อคิดออก

ชูธงเชียร์ โฮโนกะ ครับ!!!! โฮโนกะ โฮโนกะ!!!!! ขอให้เข้าฮาเร็มมมมมม!!! ที่บอกว่าสองบุคลิกนี่... เป็น M แน่ๆ 1 ใน 2 บุคลิกนั้นนะ ไม่ก็ S ละว่ะ

ส่วนซึซึกิจังน่าจะเป็น M มั้งนะ

ถ้าพูดถึงเรื่อง ผู้สืบทอดคนสุดท้าย ก็จะบอกว่า มีแบบนี้อีกใหม่ อยากอ่านคร้าบบบบ อิอิ

ขอบคุณครับ

Michael Phoenix

มีใครมาจ้างทำแบบนี้บ้างไหมเนี่ย ได้กับได้ เสียแรง...555

แมงโก้ส้นตีน

อาจารย์ ไซ ส่วนมากถึงจะมีรวมเล่ม เป็นตอนยาว แต่ก็แค่ตัวละครเดียวกัน ไปเสียว หรือมีเซ็กซ์เป็นตอนๆ ไปมากกว่าจะมีเนื้อเรื่องยาวแบบนี้แหะ ได้อารมณ์น่าติดตามไปอีกแบบ

อ่านมาตั้งแต่โดคิงออฟไฟท์ ถึงคุณฮานะ

เรื่องภาพชวนชัก...ตามนี่ ยังไว้ใจได้เหมือนเดิม  ::DookDig::

ชื่อเรื่อง?
เลือดข้น (น้ำ)เชื้อจาง

🤣
ย่าต้องการให้เลือดในตระกูลยังอยู่ แต่ผู้หญิงดันมีลูกยาก (เชื้อจาง) ซะงั้น  ::Shy::

พิชชี่

แหม่ๆ ชอบเลยครับแนวนี้ ให้ฟรีซะด้วย

eiaws

ดูท่าแล้วตอนจบน่าจะได้ลูกหลายคนอยู่

จริงแล้วคุณพ่ออาจจะไม่ได้ป่วยด้วยสาเหตุที่พูดไปตอนต้น แต่เป็นเพราะทำลูกให้ตระกูลนี้จนร่างกายทรุดก็ได้นะ

sephiroth03

ทำให้ท้องแล้วก็จากไปของดีแบบนี้ต้องเอาสิวะ

Madzchat

ผมว่านี่เป็นเสน่ห์อย่างหนึ่งของ NTR เลยครับ มันมีฟีลลิ่งที่เป็นความรู้สึกนึกคิดต่างๆปนอยู่ และเดาเรื่องไม่ออกด้วย

ไม่รู้จะสงสาร หรือ อิจฉาไอ้หนุ่มดี

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

monoko1

ลายเส้นดูน่าอ่านมากเลยครับ ยิ่งช่วงแรกมีลงสีมาด้วยสวยๆเลย

คุณน้า น่ารักจริงๆต่อให้ไม่โดนบังคับก็เต็มใจ lol

มีหลายตอนแบบนี้ จะมีฮาเรมช่วงหลังๆมั้ยเนี่ย น่าติดตาม

Jikkig16

เอาๆไปเถอะน่า เป็นเราหน่อยไม่ได้ กลัวอย่างเด๋วตายก่อนเสร็จงานอ่ะดิ กิน ขี่ ปี้ นอน แท้ๆ ::Hungry::

ชื่อเรื่อง ขำๆน่ะ "เย้ดโหด โคตรนี้ต้องรอด" (โคตร=ตระกูล)

Metaios

mummebufa

เด็กนี่ซึนความจริงแอบชอบป้าแน่ๆ

ชื่อเรื่อปั้มกับป้าในบ้านกลางป่า

Exllector

ได้เมียได้เงินวินๆกันไปแถมน่าจะได้ฟันสาวอีกหลายคน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอหนุ่ม ทำๆไปเหอะ  มีแต่ได้กับได้นะเว้ย

ดูท่าต่อไปน่าจะได้อีก2สาวทีเหลือเพิ่มแหะ