ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

youtome3

แค่ชื่อเรื่องก็น่าติดตามละครับ ชอบแนวแบบนี้มากๆเลย เนื้อหาดูเข้มข้นดี มันนน่าติดตามมากๆ

charzep

taton

รักษาตระกูล เลือดบริสุทธิ์ ทำเอาผมนึกไปถึงแฮรรี่พอตเตอร์กันเลยทีเดียว จะว่าไปถ้ายังเด็กเท่าซูบารุก็คิดหนักสักหน่อยนะ อยู่ๆมาให้ทำลูกกับคุณมานะซะงั้น ทั้งความเคารพที่มีตอนวัยเด็ก แถมอายุก็ห่างกันตั้งรอบ ดีที่คุณมานะ ไม่เหมือนสองยายนั้น ไม่งั้นหลอนหนักไปอีก

...
แอบสงสัย ถึงจะเป็นลูกพี่ลูกน้อง ปั๊มลูกช่วยตระกูลไว้ได้ แต่ลูกออกมาจะไม่เอ๋อเหรอ

thefill501

อ่านแล้วสนุกดีครับอยากอ่านต่อมากๆครับ หวังว่าจะมีคนอื่นนอกจากมานะ นะ

Liftzthekop

ครอบครัวบริสุทธิ์สาวเจ้าก็บริสุทธิ์ เสร็จโจรล่ะงานนี้ 555

ชีวิตมันจะอยู่ยากตรงไม่มีสัญญานมืิถือนี่ล่ะ 5555

TheTwo

ตลกละ ต้องการสายเลือดบริสุทธิ์เนี่ยนะ ก็ incest กันอยู่ในเชื้อสายเนี่ยเหรอ น่ากลัวอ่ะตระกูลนี้

หมู่บ้านในป่าในเขาจริงๆ สัญญาณมือถือก็ไม่มี 555

PEE WAII

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ยังไม่เคยอ่านแนวประมาณนี้เลย

xonly-2017

นึกว่าอาจารย์siagadoจะเลิกเขียนงานไปแล้วนะเนี่ยอีก1ตำนานที่เขียนงานมายาวนาน น่าจะเกิน20ปีละมั้งครับผลงานคุณภาพจริงๆไม่รู้จะมาแนวฮาเรมไหม. ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานดีๆละแปลจากญี่ปุ่นมานะครับ

Bouncee69

xonly-1221

ภาพวาดสวย เนื้อหาน่าอ่านดีเป็นเรื่องเป็นราวดี

panuwat.tungtorniran

korn4455

สมัยนี้ยังมีไหมนะการสืบทอดสายเลือดบริสุทธิ์ พระเอกคงต้องจัดหนักกกกๆๆๆๆๆ

Apinan Mok

ชอบๆ แค่พล็อทเรื่องก็น่าสนใจ ติดตามทุกตอนคำรับ

Oleygunashocha

พลอตเรื่องแปลก น่าติดตาม เริ่มเรื่องได้น่าสนใจเพื่อตระกูล!!