ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

สุวิทย์ ท

C S

จะมีฉากทั้งลุงเกริก ลุงพล หมอพลอย น้องแพรว ในซีนเดียวกันมั้ยครับ คิดว่าจะน่าติดตามมาก

010377

Naratt

::YarKK::
คุณหนูแพรว โดนคนสวนปล้ำ
ทีนี้เลยไม่ต้องออกไปข้างนอกเลย
::Beggar::

สามารถ รังสิโย

เกริ่นตอนถัดไปซะขนาดนี้สงสัยคุณหนูคงติดใจตาเกริกน่าดูเลยไม่ยอมมีแฟน 5555

Channarong Saekow

น้องแพรวจะชวนลุง ออกไปไหนกันน่ะ สงสัยจะสั่งลาก่อนไปเมืองนอกแน่นอน ::Hmmm::

midnightblusie

ลุงเกริก อย่าใจง่ายแบบนี้สิครับ ผู้หญิงชวนไปไหนมาไหน เราต้องไว้เชิงบ้างครับ

Ronin21

ขอบคุณมากครับ!! มารออ่านอยู่ทุกวันเลยครับรอว่าเมื่อไรจะ Up ตอนใหม่มาให้อ่านเหมือนอารมย์มันค้างคา แต่หวังว่าสุดท้ายน้องแพรวก็จะตกเป็นเมียของลุงพลทั้งพี่ทั้งน้อยเลยนะครับ อิอิ

makuss

anigkanjana

happyman2554