ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

ขอนลอย บักเคียบ

ตาเกริงคงลีลาดีแน่เลยหนูแพรวถึงได้ติดใจ แต่กว่าจะได้อ่านตอน3คงนานน่าดูรออยู่น่าาา

Kitty Hotmail

และแล้วท่านก็มาลงตอนที่2ให้น้องแพรต้องคุณลุงจัดเต็มอย่างแน่นอน

neimuchan

นังหนูเอ๊ย บางทีเอ็งก็ไม่น่าสอดรู้สอดเห็นเล้ย -*-

โดน สอดใส่เลยเห็นมั้ย.......
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

nut2559

atmasii ru

sofee

อ่านแล้วสนุกมากๆ
สมกับการรอคอยจริงๆ ครับ
ตอนนี้ว่าตื่นเต้นแล้ว
แต่แค่ตัวอย่างตอนหน้ายิ่งตื่นเต้นกว่า อิอิ

whatds5528

Srinucha Matarach

พระเอกเป็นลุงเกริกเหรอครับ แหมได้กินเด็กระดับดาวมหาลัยเลย

txxt30

เปิดซิงสาววัย 16 นี่มันจะเป็นยังไงนะ ขนาดสาว 25 ยังฟิตฝืดแน่น แล้วนี่แค่ 16 เอง  ซี๊ดดด

deamondear

hamyaiyao

ลุงคงทำให้คุณหนูติดใจรสสวาทเสียขาดไม่ได้แล้ว เลยไม่ยอมมีใครได้ลองลิ้มชิมรสสวาทอีกนอกจากลุงไหนจะเลียรูตูดรูสวาทแค่นี้่ก็ไม่หนีไปไหนแล้ว

keng7799

หายไปนานเลย รอคอยอยู่นะครับ น้องแพรวเสียตัวเพราะความใสซื่อจริงๆ