ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

วิเชียร เขาหลวง

ไม่เสียใจเลยที่รอนาน สมใจมากๆ ตาเกริกได้สอนเซ็กซ์ให้กับน้องแพรวจนติดใจไปเลย สุดยอดมากๆครับ

ba1na2

ชอบครับแนว มนุษย์ลุง นึกถึงตัวเอง ฝันครับ อ่าอ่า ลุงเกริกจัดเต็มเลยครับ แอบอิจฉาอิอิ

noomxxx

เปิดซิงเด็กน้อย เบาๆหน่อยนะลุง เดี๋ยวเด็กมันจะติดใจควยคนแก่ อิอิ

kew2826454

นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว นานนะ แต่ก็สมกับที่รอ น้องแพรวอยากรู้ก็บอกเค้าไปสิ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งคับ

banana_nakrab

อีกหนึ่งลุงที่จะมาสู้ตายกับเด็กสาว
รอดูลุงโดนเด็กจัดเต็มครับ

สมปอง บุญ

สองศรีพี่น้องพอๆกันเลยเรื่องบนเตียงเด็ดทั้งคู่เลยครับ

Csc It

อ่านแล้วสดชื่น รอมานานมากแต่ก้อคุ้มค่าที่จะรอ น้องแพรวติดใจลุงเกริกแน่

tp3660

เชื่อในผลงานของท่าน nato87 อยู่แล้วครับ ไม่ว่าหมอพลอยหรือน้องแพรวก็น่าติดตามเหมือนกันกันครับ แต่จะต่างกันในความรู้สึก/อารมณ์/บรรยากาศอยู่บ้าง แต่อ่านแล้วฟินมาก ขอบคุณสำหรับผล
งานดีดีครับ