ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

funkyman

รอนานมาก ในที่สุดก็ได้อ่านต่อซะที ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

muza5

kornsnic1

Devil_qt

ตาเกริงคงลีลาดีแน่เลยหนูแพรวถึงได้ติดใจ แต่กว่าจะได้อ่านตอน3คงนานน่าดูรออยู่น่าาา ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

มานะ มีสุข

คุณหนูแพรว ขาวใสวัยเอ๊าะๆ ต้องมาสังเวยให้กับตาเกริก หนุ่มใหญ่วัยลุง ว่าแต่คุณหนูทำท่าจะติดใจบทพิศวาทแน่แท้เลย

ningnong007

panax

ติดใจลุงแก่ๆนี่เอง ถึงไม่มีหนุ่มๆอื่นมาสู้ได้
สงสัยลุงจะลีลาเด็ดจริงๆ

C-Master

ลุงก็ใจร้ายกับคุณหนูไปหน่อยนะครับ ปุปปับจับเข้าห้องเลย น่าจะปั่นให้คุณหนูเสียวกว่านี้อีกสักหน่อยค่อยรุก อิอิ

sachinha

เรื่ิงก็เลยมาขนาดนี้ ต้องจัดการให้อยู่หมัด ไม่งั้นเละเทะแน่นอนเลย