ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 10, 2019, 08:04:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฏภาณ โกศ

ทนไม่ไหวแน่ เพราะลูกใหญ่กว่า

พ่อน่าจะไม่ทำการบ้าน เลยรอเวลา ถ้าตั้งท้องจะได้ไม่สงสัย ::Horror::

Krapp Duo

เรื่องจบแม่น่าจะท้องกับลูกแน่นอน

ไม่น่าโกนหมอยเลย อาจจะสร้างอารมณ์ให้ลูกกว่านี้อีก

vtklk2015

ลูกชายต้องการอะไรถึงอยากดูเซ็กร์ของพ่อกับแม่ น่าจะมีแผนอะไรซักอย่างแน่เลย

แล้วคุณแม่ก็หักห้ามใจตัวเองไม่ใหว ใด้เสียวสุดๆกับลูกชายสมใจเลยครับ

game2539

ดูยังไงน่าจะจบแบบสุดท้ายคุณแม่ทนไม่ไหวจนมีอะไรกับลูกตัวเองจนติดใจแล้วทำกันจนท้องแน่นอน

Edit:ถึงจะไม่แน่ใจว่าเด็กในท้องใช่ลูกผัวหรือลูกของลูกชายกันแน่แต่ตามปกติก็น่าจะเป็ลลูกของลูกชายละมั้ง

flukehaha

น่าจะจบแบบมีความสัมพันธ์แบบ sex-friend มั้งไม่มีอะไรลึกซึ้ง
****อืมสุดท้ายใจแตกซินะอดใจไม่ไหว ฝ่ายหญิงที่ความต้องการยังมีอยู่ในอายุนี้กับฝ่ายชายที่ความต้องการลดลงหรือเบื่อก็ไม่รู้
Manchester United Football Club
We are Red Army

biggiggog

เมื่อความต้องการที่ตรงกัน นับวันยิ่งพอกพูน
แค่รอเวลาเท่านั้น

พอได้ปลดปล่อยทีนี้ก็ยาวเลย
งานนี้สมใจคุณแม่...ได้ลูก
ขอบคุณมากๆครับ

asdasd sadwewe

ลักษณะแม่ดูแล้วน่าจะต้องจัดกับลูกซักทีแน่นอนนน
Edit:ถูกต้องจริงๆด้วย แฮปปี้เอนเดิ้งในแบบของมัน ฟินเลย พ่อก็เล่นกับแมวต่อไปนะ555

anontatum

มีความคิดว่าผัวจะหยุดทำเพราะเนื่องจากแมวเข้ามาแล้วยังไม่พอ เมียอารมณ์ค้างเลยไปทำกับลูก น่าจะประมาณนี้แล้ว สรุปลูกน่าจะทำแม่ท้องแทนพ่อครับ

anontatum

สุดยอดเลยครับ บอกผัวว่าประตูมันน่าจะแง้มไว้เลยออกมาปิด แล้วเอากับลูกหน้าประตู เอากับลูกเสร็จเอากับผัวต่อ เพื่อให้เนียนให้ผัวคิดว่าท้องกับผัว 555 ขอบคุณสำหรับผลงานแปลจริงๆครับ ชื่นชอบมาโดยตลอด ขอติดตามแบบนี้ไปนานๆนะครับ

poloxz

แมวมาเฉย เดาว่าพ่อหมดอารมณ์ แต่แม่ค้าง ต้องไปลงที่ลูกแน่นอน จังหวะนี้ต้องได้กันแล้ววว

โป๊ะเข้าให้ เดาถูกอีก มีลูกสมมใจ

Soulsteal Attapon

แม่ยอมขนาดนี้ไม่น่าทนไหวแล้ว เดี๋ยวมีจัดกับลูกชายแน่นอน อิอิ

edit : โหวเล่นกันหน้าห้องเลยรึ พ่อมันไม่ได้ยินเสียงเลยรึไง 55555 ว่าแต่เด็กในท้องนั่นลูกใครละนั่น

igodzini

สรุปแม่นี้ยังไงเนี้ยเมื่ออยากแต่ก็ยังไม่ให้ลูกอึ๊บสินะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

bank bank

เสร็จลูกชายแน่นอนเพราะพ่อนั้นไม่สู้แม่เลยทนไม่ไหว

ว่าแล้วไงแต่จัดที่หน้าห้องเลยหรอ

Sorawit Thangsakul

เดะ ไม่หายเงี่ยนหรอกมั้ง ของผัวมันไม่ใหญ่เท่าของลูกมัน 5555

Sorawit Thangsakul