ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 10, 2019, 08:04:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจริญ สอน1

แมวนรกจริงๆเข่ามาไม่ดูเลย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

boba

ลูกมาแอบ ดู ผมว่า ยังไงต้องต้องได้กันแม่ลูกคู่นี้ อาจจะรอตอนพ่อหลับแล้วแอบยงไปหา ก็ได้ นโม รวน ๆ 555

ได้กันหน้าห้องเฉยเลย แถมกลับไปให้ผัวเอาต่อ อีก ผัวไม่สงสัยหรอว่าน้ำใคร

ขอบคุณครับ

TCM12.0

ลูกแม่งก็โรคจิตดูพ่อแม่เอากัน แต่ตลกแมวแย่งซีน555

ฉากตอนได้กันสั่นไปหน่อยแต่ตลกที่พ่อไม่ได้ยินเลยหรือจะเล่นกับแมวเพลิน555

ken yamada

อ้าวไอ้หมอนี่แผนสูงนี่หว่า ปล่อยแมวเข้าไปขัดจังหวะทำให้แม่อารมณ์ค้างจนต้องมาเอากับมัน

chocolaze

::Oops:: ว่าลูกจิตๆแล้วนะขอดูแม่-พ่อเซ็กกัน ตัวแม่เองหนักกว่าอีกแล้วแถมมีอารมร่วมหนักกว่าเดิม

::Thankyou::ในที่สุดคุณแม่ก็พ่ายแพ้แกอำนาจมืด LOL จะลูกใครก็ช่างยังไงก็ครอบครัวเดียวกัน ฮ่าๆ

tongjedsada

ลุ้นเหลือเกินน เมื่อไหร่จะได้จัดกับลูกชายครับเนี้ย วันๆคิดแต่เรื่องลูกชายยังงี้ผมว่าไม่น่ารอด  ::Grimace::

edit :
ทำไมผมฮาวะ 5555 คุณแม่ แมร่งโครตเก่ง 55555 เข้าไปหลังประตูแปปเดียว แล้วออกมาหาพ่อต่อ 555555 ::HoHo::

Demon-Wolf

ตอบ เดี่ยวแม่ก็โดนลูกขืนใจจนติดใจมาให้เอาเองตอนพ่อไม่อยู่บ้าน ::Evil::

กำทายผิดเป้นแม่จัดกดเองเลย555+

nuttanun toncahi

กำลังเข้าด้ายเลยแมามาขัดจังหวะซะงั้น.

แม่น่าจะติดใจลูกจนไม่เป็นันทำอะไรแน่เลย

BiBPY

คุณแม่น่าจะทนไม่ไหวหนักเลยนะเนี่ยออกอาการแบบนี้หนะ แต่แมวนี่มาแย่งซีนมากเลย ::Oops::

สรุปมันเป็นแผนของแมวใช่มั้ยนี่55555
แต่คุณพ่อคงจะงงนะรอบเดียวท้องง่ายจัง

badkitty

I TOPFI

ดูทรงแล้วแม่เริ่มทนไม่ไหว คงจะต้องจัดกับลูกต่อแน่เลย

ตกลง แม่ท้องกับใครลูกหรือพ่อ

taradnoi

แม่น่าจะทนไม่ไหวแล้วครับ
คนวาดวางเรื่องได้น่าติดตาม

Natakorn

แม่โกนขนแล้วคิดว่าจะให้ลูกเอา  ดันไปขย่มผัวซะได้ โดนแมวขัดจังหวะเลย อิอิ

ไม่คิดว่า ออกมาเอากับลูกแล้วจะกลับไปต่อกับผัวอีก ท้องเลย อยากมีลูก มีลูกสมใจเลย แล้วลูกที่เกิดมาจะเรียกว่าย่าหรือแม่ดีนะ

oakvanilla

นึกว่าผมจะไม่ยอมซะอีก แต่เกลียดหน้าพ่อมากๆเลยอะจะไม่มีอารมณ์อะไรขนาดนั้น ถถถ

เราคงต้องจังหวะที่แมวโผล่มาทำไมแม่ถึงยอมดื้อๆเลยละ
เหมือนเห็นพ่อแอบดูอยู่เลยใครคิดเหมือนกันมั้ง