ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hulk17

เนื้อเรื่องดีสนุก พระเอกได้เมียเพิ่มแน่ๆ

raitos

มีอะไรก็บอกเธอได้เลย งั้นแสดงว่าได้เวลาแล้ว  ::HoHo::

อ่าวเห้ย ต้องกลับแบบตัดบทแบบนี้เลยเรอะ

Phoowadol

ผมเชื่อนะว่า แนวคิดยึดติด แบบสังคมดั้งเดิม ของครอบครัวแบบนี้ มีอยู่จริงในญี่ปุ่น
เรื่องราวมันมีความเป็นมาแบบนี้นี่เอง คุณยาย เลย อยากทำครอบครัวขึ้นมาใหม่ เพื่อสืบทอด....น่าเห็นใจเหมือนกันนะแบบนี้  แต่ว่า การสืบทอดกันด้วย สายเลือดที่ชิดกันขนาดนี้  มันอันตราย อยู่นะ  ถ้าลูกออกมาสมบูรณ์ ไม่ออทิสติกก็ดีไป  แต่รุ่นๆต่อไป มันน่าคิดหนักเลยหละ   
ของไทยเราในอดีต พวก เจ้า ขุนมูลนาย ก็นิยมทำกัน
   วกมาที่เนื้อหาการ์ตูนต่อดีกว่า  อืม พระเอกเรามาแอบเห็น สาวรับใช้ ติ้วเบ็ดให้ตัวแบบนี้ โดยใช้ ตัวพระเอกจิตฯ อีกต่างหาก  งานนี้ ผมว่า ต่อไป คงได้ เปลี่ยนรสชาติ จากสาวใหญ่ มาปี้สาวรุ่นบ้างแน่ๆ  โอกาสสูงเลยหละ
      ซูบารุ เองคงเริ่ม มีความรู้สึกชอบ มานะแล้วหละ  ถึง แม้ว่านี่มันแค่หน้าที่ก็เถอะ แต่ว่า จากการ เมคเลิฟ ล่าสุดนี้เหมือนเขาจะใส่ใจ ให้มันไปตามอารมณ์เสียวมากกว่าแค่ ทำแบบขอไปทีแบบเคยนะ
แต่เอ....หรือว่า เขามี อารมณ์ จากการที่ เห็น สาวใช้ ช่วยตัวเองแล้ว เอามาลงที่ มานะ   แต่ไงก็ช่างเถอะ  เพราะ เท่าที่ดู มันมีความสุข มากขึ้นนะ   การกลับไปบ้านครั้งนี้  คงแค่ไปจ่ายค่ารักษาพ่อ  สินะ พ่อนายอาจหายดีแล้วก็ได้  อย่าเพิ่งสรุปน่า..... ยังมีเหลืออีกหลายตอน  นายได้กลับ มาฟาด ทั้ง มานะ  ทั้ง สาวใช้แน่  เซ้นท์ผมมันบอกงั้นนะ  อิอิ

siwapol55

มาลุ้นเนื้อเรื่อง รู้สึกว่าความซับซ้อนของเรื่องราว น่าจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้วซิ
ชะตากรรมของซุบารุจะเป็นยังไงต่อ
ขอบคุณมากครับ
กลับง่ายไปไหม นึกว่าจะมีดราม่าอะไรใหม่

Ttha

bossbosoza

ค้างแบบนี้ โหดร้ายที่สุดดดดดด แต่เรื่องนี้ถ้าจะสนุก

Metaios

เขาให้มาทำลูกกับคนในตะกูลไอนี่มีแววเอาทุกคน

กลับไอพ่อมันตายแหงๆ

exelier

มีความรู้สึกตะงิดๆว่า
ควรจะเ้ปลี่ยนชื่อเรื่องจาก มาทำลูก
เป็นน

มาสร้างฮาเร็มกันเถอะ
ผ่ามมมมมม

KnowItte

แปลกใจ ทำไมตอนนี้สั้นจัง
.
.
.
.
เดาว่าต้องมีอะไรเกิดขึ้นกับพ่อแน่นอน พ่ออาจจะทราบเรื่องนี้เลยให้กลับ แต่เดี๋ยวพระเอกก็คงกลับมาที่นี่เองแน่ ๆ ดูท่าทางจะชอบ

jdrafayed

ท่านซูบารุ กวาดหมดทั้งหมู่บ้านแน่นอน งานนี้ มีฟ้าเหลือง สมใจจริงๆครับ

day dy

ถ้าเกิดอยากทำลูกกับคนวัยเดียวกันเพิ่มอีกคนจะเป็นไรไหม

jachal

สาวใช้ซึซึจัง เอาเสื้อของซูบารุ ไปช่วยตัวเองแบบนี้ ซูบารุได้เสียบแน่

ซูบารุ ได้เงินแต่ใจไม่อยากกลับแน่

alohaseed

cookiewithjam

ตัวละครอื่นเริ่มมาแล้ว!!!!

ตัดจบได้ขัเดใจมาก!! เอาจริงๆก็ยังเชียร์คุณมานะนะครับ MILF มาก

sevennine

อ้าวให้เอาเสื้อผ้าไปซัก ดันได้กลิ่นกายชายไปทนไม่ไหวเลยสงสัยพระเอกเราจะได้กับสาวรับใช้ละ

อ้าวจนตอบไห้รีบกลับแบบนี้มันไม่ดีเลยนะ พ่อน่าจะเป็นไรแน่เลย