ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

สงสัยน่าจะได้อีกคนเปิดมาซะนาดนี้
อยู่ๆก็ให้กลับซะแล้วท้องแล้วเปล่าหว่า

HaoMaRu

แค่เพิ่งเคยเห็นผู้ชายก็หงี่ได้ขนาดเลยจ๊ะน้องสาว

เฮ้ย เดี่ยวๆ เพิ่งมาแค่ไม่กี่วัน มึงจะให้มันรีบกลับไม่ได้

Gondar

ละทำไมตูต้องได้กลิ่นตามด้วยเนี่ย

เกาซอกไข่ตัวเองมาดมพอดี 5555555

เอาละเว้ยยยย ไม่ได้กลับคนเดียวแน่ๆ  ::Glad::

xsoulkung123

จากคุณป้ากลายเป็นลูกพี่ลูกน้อง ไอ้หนุ่มก็ได้ทำกับเธอไปแล้ว
แต่ดูท่าทางไอ้หนุ่มนี่จะไม่ได้จัดแค่คุณป้าคนเดียวแล้วละ อยู่ดีดีก็ไปแอบเห็นเด็กรับใช้ช่วยตัวเอง แถมยังเรียนชื่อไอ้หนุ่มนนี่อีก
สงสัยจะได้จัดเด็กรับใช้สาวสวยด้วยอีกคนแน่ๆ แบบนี้ต้องให้จัดให้เธอคนนี้หลงใหลความเสียวไปเลย
::JubuJubu::
Edit นึกว่าจะได้จัดเด็กรับใช้สาวสวย แต่ก็คงอีกไม่นาน และไอ้หนุ่มนี่ได้ทำลูกกับลูกพี่ลูกน้องบ่อยจริงๆ สงสัยทั้งคู่จะรีบทำให้ได้ทายาทเร็วๆ
และติดใจรสเสียวของกันและกัน เลยจัดกันบ่อยๆ และไอ้หนุ่มคงคิดว่าหน้าที่จบแล้ว แต่คงไม่จบง่ายๆแน่ คงได้รับหน้าที่ทำอีกแน่ๆเลย

แมงโก้ส้นตีน

สร้างฮาเร็มสไตล์ Saigado สินะ  ::Evil::

โหย ไรอ่า นึกว่าน้องสาวใช้จะโดนเยซะอีก  ::Ahh::

tazasss01

ท่าทาง จะทำลูกเผื่อไปอีกคนเลยสิน่ะ หรือจะเหมาทั้งหมู่บ้านน่ะ

พระเอกยังไม่ขอกลับได้ไหม ยังเหลืออีกหลายคน 555

B&B

คิดไว้ไม่มีผิดนางต้องเป็นแบบนี้ อืมๆ แต่จะ M รอเปล่าต้องรอดู อิอิ

ใช้ชื่อเรื่องนี่สินะ ก็ได้อยู่คร้าบบบ เพราะแนวเรื่องก็คือการทำลูกเป็นหลักด้วย

(๑¯ω¯๑)(๑¯ω¯๑)(๑¯ω¯๑)

มีเงื่อนงำแปลกๆ กับเรื่องนี้แล้วแหะ เอาเป็นว่า ต้องรอดู

ตอนนี้เริ่มได้เห็นมุมต่างๆ ของคนในบ้านแล้ว คุณยายทั้งสองคน เป็นคนดีเหรอ? อันนี้ก็บอกไม่ได้หรอกว่าดีจริงไหม เพราะยังมีเงื่อนงำบางอย่างที่บอกไม่ถูกไม่เหมือนกันครับ

ผมสงสัยอยู่คนเดียวคือ พ่อของมานะ เป็นที่ไม่น่าใช่คนธรรมดา อาจเป็นตัว NTR อย่างที่คิดๆ ไว้

จุดสงสัยอีกจุดที่อยากบอกคือ สายเลือดบริสุทธิ์ พระเอกคือสายเลือดบริสุทธิ์ ของตระกูลใคร เพราะคุณยายบอกว่า ตระกูลถูกแตกเป็นกลุ่มๆ และตระกูลพระเอกอาจเป็นคนของตระกูลนี้ที่แยกออกมา

คงต้องรออ่านต่อไปจริงๆ เท่าที่คิดตอนหน้าพระเอกอาจได้กลับโตเกียว และไปถามข้อมูลจากพ่อเรื่องตระกูลอิซาจิ

ขอบคุณครับ

monkeywind10

ระดับนี้แล้วพระเอกบอกจะขยายหมู่บ้านเพิ่มอีก1หมู่บ้านเลย ::HeyHey::

ipor

เอาแล้ว เด็กกะผู้ใหญ่ ได้ทั้ง 2 แน่ๆเลยงานนี้..

เดี่ยวก่อนอย่าเพิ่งกลับนะ ยังไม่ได้แทงอีกคนนึงเลยนะท่าน

kururuki

มาแนวนี้ไม่น่าจะมีแค่ 2 อาจจะมีอีกก็ได้ น่าสนใจต้องติดตาม++

game2539

พวกคุณยายแกคงแค่เหงาก็ได้มั้งเลยอยากเห็นหน้าหลานก่อนตายก็ได้ส่วนที่บอกว่าทำเพื่อตระกูลคงเป็นแค่ข้ออ้างก็ได้

Edit:คุณป้าก็ยังไม่ท้องเลยแต่ต้องกลับโตเกียวก่อนหรือเพราะพ่อเสียแล้วเลยต้องไปจัดงานศพ คงไม่มั้ง

Blue_Valentine13

สาวใช้ โตมาเหมือนไม่เคยเจอผู้ชาย พวกโดจิน ตัวเอก โชคดีสุดๆ

อ้าว ลืมตัวละคร คุณลุงแหะ มีผู้ชาย ทำไมต้องเอาพระเอกกลับมาหว่า

Pruttinan Maikham

คิดว่าช่วงท้ายของเรื่องน่าจะมีการเปลี่ยนแปลงของตระกูลนี้บ้างแหละ

XYZ

เจอสาวใช้อาการอย่างงี้ก็ได้จัดต่อเลยสิครับ
แต่อย่างงี้จะผิดกฏของคุณยายมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

อ่านตอนที่ทิ้งท้ายแล้วคาใจมาก ไม่น่าจะท้องไวก่อนได้จัดสาวใช้เลยนะครับ หรือว่าเป็นแค่เงินงวดแรก กับวันพักร้อนครับ