ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patrict

ย้ายคนเช็ด ไหมเนี่ย อยู่ในป่าแบบนี้ลูกดกชัวรื วันๆเอากันอย่างเดียว ไม่มีไรทำ
อ้าวต้องกลับโตเกียวซะละ เสียดาย

mendark

เพิ่งมีเมียเอง คงไม่นอกใจง่าย ๆ หรอกใช่ไหม ถ้าคุณมานะรู้เข้าคงเสียใจนะ

มีเซ็กเพราะรัก มันรู้สึกดีกว่าเป็นไหน ๆ กับสาวใช้ ห่าง ๆ ไว้ดีกว่า เพราะถ้าสาวใช้ท้องก่อนคุณมานะ จะมีปัญหาอะไรไหมนะ

แต่ทำไมต้องกลับโตเกียว ??? คงไม่มีข่าวร้ายรออยู่ใช่ไหม

jzmorl

ตามอ่านต่อเนื่องเลยครับ น่าจิดตามสุด อยากโชคดีแบบนี้บ้างจัง

kumtoey

งานแบบนี้สมัครได้ที่ไหนบ้างครับ 555 งานน่าจะสบาย(ตัว) 555  ::DookDig::  ::DookDig::

note_ut

อ.saigado หลังไนี่ชอบเขียนแนว milf นะครับ อยากให้แกกลับมาวาด kof อีกจัง

นึกว่าจะได้สาวใช้ซะแล้ว เดินเรื่องเนิบๆผิดคาดแฮะ

riddled

งานนี้มีฟาดคนรับใช้แหงๆ

สุดท้ายก็ยังไม่ได้แฮะ

แล้วให้กลับไปโตเกียวทำไมกันน้อออ

เจริญ รุ่งเรือง

ถ้าเป็นเรา  เราจะไม่อึดอัดเลย เรื่องทำลูก
จะทำอย่างเดียวเลย  อิอิ
ขอบคุณครับ

SikerWoo

พระเอกมันสบายน่ะ แต่ก็แอบหนักใจในเรื่องที่พระเอกไม่ม่ีเน็ตใช่ ฮ่าๆ คงขาดความสบายตรงนี้ไปแหละ
TTT

Kolo Olo

งคุณยายตอนสาวๆ สวยมากมาย
EDIT: กลับไปโตเกียวทำไมอะ

Crypt

แต่ละคนมันก็มีเหตุผลของตัวเองทั้งนั้นอ่ะนะ แต่สาวน้อยคนนี้เสร็จแน่นอน ::Grimace::

ผิดคาดแฮะ  ::Me?::

drof666

สาวใช้นี่ชักไม่ธรรมดาซะแล้ว
ปล.หักมุมโดนไล่กลับเฉยมานะยังไม่ป่องเลย

TZONE

เดี๋ยวนะ เจอกันครั้งแรกก็ แบบนี้แล้วหรอ เก็บกดอะไรมา

Edit: อ่าว อดเลย ต้องกลับโตเกียวซ่ะแล้ว อีกคนยังไม่ได้เก็บเลย

lostcar_jojoe