ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 4 : วันฝนซา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 13, 2019, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ   ขอความกรุณาเขียนต่อให้จบนะครับ ไม่งั้นคาใจไปอีกนาน  เนื้อเรื่องโดนใจมาก ๆ

singkanong

สุดยอดครับซับซ้อนซ่อนเงื่อนคิดตามไม่ออกจึงติดตามอ่านครับตัวช่วยมาจากไหน?

txxt30

พลอยยังโชคดีที่มีกิตามมาดูแลแถมยังได้เจอกับปาล์มอีก ชีวิตคงไม่อับโชคนักหรอกนะ

dodoza2

กลัวว่าจะมีโหดๆหักมุมไหม​ ขอบคุณมากครับ​ รอเนื้อเรื่องหลักอยู่นะ

bossbellbest

red hulk

ให้น้องพลอยเจอคนที่ดีกว่าไอเอ็มเถอะ

ดีใจกะรุ้งพลอยด้วยนะ อึ๊บๆ

Debaker Singlek

น้องพอลยยังดียังมีภูติคอยช่วยเหลือบาง และยังมาเจอคนดีๆๆ อีก ชีวิตต่อไปนี้คงจะได้เจอแต่สิ่งดีๆๆเข้ามานะ

aodpasa

suaassccc

jaaebaby

munkza

และแล้วรุ้งพลอยก็ได้เจอกับฝนเพื่อนรักในตอนนี้เองหรอเนี้ย

Am1112mA

หลังจากเจอเรื่องร้ายๆมา ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆนะรุ้งพลอย

Wannadit Iempan

ชาญวุฒิ เนระภูสี

วันฝนซาจริงๆชีวิตกำลังจะดีขึ้นแล้วจะมีหักมุมชีวิตแบบโหดอะไรอีกหรือเปล่ากลัวจริงๆ