ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 4 : วันฝนซา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 13, 2019, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Potae

::Thinking:: เคยเจอกันมาก่อนแล้วนี่ แล้วสาวพลอยจะไปอยู่ที่ไหนในช่วง 1 ปีนี้ล่ะ

ตอนแรกงงมาก เยติมาไง แล้วเกี่ยวไรกับแก้วเยติ พอได้อ่านแล้วอ๋อเลย ยิ่งตอนเจ้าที่สื่อสารไม่ได้จิ่งฮาใหญ่เลย (แอบสปอยเล็กน้อย) ยอมรับกับมุกขำขันนี้เลยครับ 5555

panax

mspeed

เปิดตัวน้องฝนรึเปล่าครับ
ค่อยๆอธิบายการมีอยู่ของตัวละครได้สนุกน่าติดตามครับ

kriangbaac

ฝน กับ ปาล์ม นี่ใจดีกับพลอยจริงๆ ได้เจอคนดีๆตั้งแต่เข้า กรุงเลย

ยุทธนา วงษ์เกษม

bunchucherd

chairat04

เมื่อฝนตั้งเคร้าคนจะกลัวฝนตก แต่เมื่อฝนตกคนจะเฝ้าว่าเมื่อไรฝนจะหยุดตก เมื่อฝนหยุดท้องฟ้าจะสดใสสวยงามเสมอ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

MAC

Kingmar

อยากอ่านแบบยาวๆ เนื้อเรื่องสนุกมากแต่ไม่ชอบอ่านแบบขาดตอนแบบนี้เลย แต่ก็เข้าใจผู้แต่งนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

alexdino

มีภูติมาคอยช่วยก็ดีนะลืมกระเป๋าก็เอามาให้
พึ่งรู้ว่าภูติมีแบ่งชนชั้นแถมแบ่งภาษาด้วย