ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Getsuyoubi no Tights | Monday Tights ปริศนาวันจันทร์ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 17, 2019, 07:37:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanzy153

siwapol55

ที่นางเอกใส่ถุงน่องมาทุกวันจันทร์ อาจเป็นเพราะอยากใส่เองก็ได้ เป็นรสนิยมเอง ไม่มีอะไรมาก
ขอบคุณมากครับ
อ้าวนางเอกตั้งใจมายั่วพระเอกเลยนิ คาดเดาผิด

The Naive

มัดตัวเอง......น่าจะใส่เพื่อปกปิดรอยเชือกแน่นอน

Edit ที่แท้ก็มีใจให้ผู้ชายอยู่แล้ว แต่ผู้ชายก็ใช่ย่อยนะ รู้งานดีว่าต้องทำยังไงถึงจะถนัด

ขอบคุณมากนะครับที่แปลให้อ่าน

nuttanun toncahi

แนวมัดเชือกมาแล้วนานมาทีไม่ค่อยมีให้ให้

นางเอกเสพติดการโดนมัดแล้วแอบชอบพระเอกเลยให้กุญแจไปตอนท้ายจะเป็นไงต่อ

ช่างวางแผนได้แยบยลนักแอบชอบพระเอกจิงๆด้วย

Gunitle

มีวาดแผนที่ มีใส่กุญแจ มีเจาะรูให้ดู555 นางเอกมันชอบพระเอกแน่ๆ อยู่ที่พระเอกแล้วว่าจะเข้าไปป่าว แต่มาแนวนี้ไม่เข้ายังไหวครับส่วนทำไมถึงใส่วันจันทร์เพราะว่า.... ไม่รู็ครับ555 ขอตอบว่าเพราะนางอยากใส่ละกัน5555 ขออ่านต่อเลยนะครับผม

แดงทั้ตัวเป็นทางม้าลายเลย55555 เพราะเอกต้องเสียเงินซื้อให้อีก แต่ก็คุ้มครับ555 ขอบคุณมากนะครับผมมม

op4911338

คำถามขออ่านที่ว่าทำไมต้องใส่ถุงน่องวันจันทร์: เอิ่มมม สงสัยวันเสาร์ อาทิตย์ใช้เชือกมันตัวเองบ่อยจนพกช้ำเปล่าหว่า!! ชั่งเถอะเด๋วคงรุ้ แต่มัดเชือกเอง เตรียมแผนโดนปล้ำเองนี้ ถ้าผมเจอ ผมก็ฟินนะ อิอิ

op4911338

::DookDig:: ::Shy::เข้ทายถูกด้วย!!  ::Ahoo:: แต่สงสัยนางเอกคงต้องใส่ถุงน่องยาวทุกวันแน่ทีนี้
ว่าแต่อยากลองจับแฟนมัดแบบนี้บ้างแฮะ คงได้อารมไปอีกแบบ หึหึ ::Crying::ฝันมานานละแต่มัดไม่เปน

jachal

นักเรียนสาวสนใจนักเรียนหนุ่มแน่ ถึงนัดมา

นักเรียนสาวชอบโดนมัดแบบนี้ นักเรียนหนุ่มมาช่วยคลายเหงาร่องเสียวเสียเลย

Theemotionof

กะว่ายังไงก็ต้องให้พระเอกเข้ามาแก้มัดให้อย่างงี้

เปิดเรื่องก็มันแล้วครับแบบนี้ ::HoHo::

อ่อยเบอร์แรงมากเลยนางเอก ทำเอาอิจฉาพระเอกเลย

oyoyo

ผมว่าเธอใส่เพื่อปกปิดรอยเชือกมั้ง อาจจะเป็นผู้หญิงที่ชอบถูกกระทำ
---------------
ใช่จริงๆด้วย บางทีเธออาจจะเห็นว่าพระเอกสนใจเธอเป็นพิเศษ เลยเสี่ยงเปิดเผยตัวเอง
คือถ้าพระเอกไม่ชอบก็คงจะไม่พูดกันไปเลย แต่หุ่นทรงแบบนี้ใครจะไม่ชอบล่ะ 555

phatsa

คิดแล้วว่านางคงเล่นอะไรพิเรนท์ตอนเสาร์อาทิตย์ แล้วขาเป็นรอยเลยไม่อยากให้เพื่อนๆที่โรงเรียนเห็น นางลยใส่ถุงน่องเอาไว้ปกปิด

Edit: พระเอกก็โดนนางหลอก...ให้มาไขปริศนาวันจันทร์ แต่ไงกลับโดนนางหลอกให้มาเอาซะงั้น

Liftzthekop

น่าจะปิดรอยมัดเชือกแน่เลย 555

โดนนางเอกหลอกเต็มๆเลยอ่ะ 5555

Sumlee

เฮ้ยนี่มัน SM หรือล่อซื้อ อย่าเข้าไปนะเฟ้ย เด๋วเรากล้าตายเข้าไปให้ก่อน
เราว่านาย SM มากกว่าอีกนะ

tamagot123

::Ajark:: สายมัดตัวเองเหรอนี่ ที่ใช้ถุงน่องเพราะว่า กลัวเห็นรอยแผลสินะ แปลว่าชอบทำวันอาทิตหรอ???

5555สรุปตอนหน้ามีเสื้อ แขนยาวเพิ่มมาด้วย

TheTwo

โอ้โห เก่งโคตร มัดตัวเองแถมมีเครื่องมือดึงแขวนด้วย เลยเกิดรอยที่ขาสินะ
ถ้าให้คนอื่นเห็นมากๆ เดี๋ยวจะตอบคำถามไม่ได้ เลยต้องรอให้รอยจางไปก่อน
สาย M อย่างนี้ พระเอกจะรับมือยังไงล่ะเนี่ย

อื้อหือ ใจเด็ดมากเลยนะพระเอก จัดหนักกันไป
นางเอกก็ใจกล้ามาก มั่นใจมากว่าต้องโดนแน่ 555