ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2019, 02:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

อ่าน​แล้ว​ลุ้น​อยากให้​สอง​สาว​นี้​เป็น​แฟนนายโกมิ​เลย​นะ​ครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เดาทาง​ผิดเลยครับ​ เป็น​ยอดชาย​จริงๆ​เลย​ครับ​นายโกมิ

penguinzz

สุดท้ายน่าจะติดใจ ใหญ่ซะขนาดนี้

ที่ซ่อนเพราะมันจบหักมุมแบบนี้ใช่มั้ยยยยย

ryu

น่าเศร้าจัง
ถึงจะได้เอา แต่เขาชอบคนอื่น
ยังดีที่ได้สาวๆนะพ่อหนุ่ม

kpnttn

แผนสูงจริง ได้ฟันตัดหน้าเพื่อนเลย นายแน่มาก

เชร็ดดด คุ้มมั้ยเนี่ย

Siwanok

hentaiknight

น่าอิจฉาพี่หัวเห็ดจัง มีสาวมาพลีกายให้แบบนี้

เขียว คุ้มไหมเนี่ยพี่เห็ด

serendipity

ped444

ขอรู้สึกว่างเปล่าสักพักก่อนก็ได้ครับ

zenhyun

ตอนจบสาวๆทั้ง 2 คนคงติดใจนายหัวเห็ดแทน ส่วนเพื่อนนายหัวเห็ดน่าจะยังไม่เคยมีแฟนเพราะผู้หญิงที่มาชอบเสร็จหัวเห็ดหมดทุกคน

Edit : เห็นตอนจบแล้วฉาลั่นเลยย พลิกล็อค ไม่คิดว่าเพื่อนหัวเห็นจะมีรสนิยมแบบนี้

kalampee

สงสัย​สุดท้าย​ 2 สาว​คงจะ​หลงเสน่ห์​และ​ลีลา​แน่นอน​

khawpunkp

หน้าสุดท้ายนี่ได้สาวสองคนนี้แหง

edit: บ้าเอ้ย แทงผิด 555555