ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กฎการขออ่านเรื่องนี้
1.ตอบขออ่านเกี่ยวกับเนื้อหาตอนต้นตามปกติอย่างมีสาระ
2.กลับมาEditเกี่ยวกับเนื้อหาที่ซ่อน

***กฎก็เหมือนเดิมเลยนี่นา แต่ขอสาระหน่อย แปล4วัน50หน้าคลีนยากมาก

เรื่องนี้กว่าจะแปลเสร็จโคตรเหนื่อย ที่จริงไม่ต้องแปลก็ได้ ดูภาพเฉยๆก็สวยแล้ว
อาจารย์ท่านนี้วาดแนวเดินโชวเกือบทุกเรื่อง และส่วนใหญ่จะไม่ค่อยมีฉากเซ็กส์
มีแต่ให้จิ้นและให้ลุ้นกันเอาเอง แต่เรื่องนี้เหมือนเซอร์วิส ต้องลองดู
แยกเป็นสามตอนย่อย รวมๆ50กว่าหน้า เล่นเอาเกือบตาย

***ภาพใหญ่ไฟล์เยอะภาพน่าจะขึ้นช้า เน็ตมือถืออาจจะลำบากหน่อย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Soulsteal Attapon

จากไม่ให้ถ่ายรูปให้ถ่ายรูป เดี๋ยวก็มีหลุดไปแล้วจะเลยไปไกล จนมีคนเอามาแบล็คเมล์ ขออึ๊บแน่ๆ จากตัวอย่างตอนต่อๆไป

Heallyza

ถ้าเป็นสังคมไทยก็คงโชว์ผ่านแคมฟรอก ไม่สิเด๋ยวนี้มีทวิทเตอร์แล้ว

เรื่องนี้ภาพสวนจริง มันเป็นสีๆทำให้อ่านแล้วสนุกกว่าขาวดำ

ผู้หญิงหลายๆคนก็ชอบเด็กๆนะ เหมือนทีมีคลิปหลุดอาจารย์สาว กับนักเรียน

ว่าแต่ทำไมตอนผมเป็นเด็ก ไม่มีอย่างงี้มั่งวะ

//// หลังจากอ่านจบ

ไม่รู้สิไม่ค่อยพีคอ่ะ เนื้อเรื่องดำเนินแปลกๆ เหมือนไม่ไปในทิศทางข้างหน้านะผมว่า

แบบโชว์ไปเรื่อยๆ จนเกิดเหตุที่ 1 > เหตุที่ 2 > เหตที่ 3 ไปเรื่อยๆ แล้วเรื่องมันบานปลาย อย่างงี้

หรือผมคิดมากไป เพราะส่วนใหญ่ที่เคยเจอพล๊อคมันจะมาแนวนี้ตลอด

อย่างไรสนุกมากครับ ภาพสวยจริง แต่คนชอบเนื้อเรื่องอย่างผมไม่ค่อยฟินเท่าไร

ฮะๆ เป็นแบบนี้แหละครับ ทุกเรื่อง ไม่สุดหรอก อันนี้แทบสุดเรียกว่าสุดที่สุดแล้ว ปกติเป็นแค่การมโน

MooOon

การเเก้ผ้าเเล้วอยากให้คนอื่นเห็นเเบบนี้ เรียกว่าโรคจิตได้ไหมครับ

หรือมันเป็นเเก้รสนิยมอย่างหนึ่ง เเล้วการที่เธอชอบเเบบนี้เเสดงว่า เธอชอบมี sex

เเบบให้คนอื่นเห็นถึงจะมีอารมหรือป่าว เอาจริงๆ นางเอกเปงโชตะหรือป่าว หรือจะเปงใครก็ได้

ที่ได้เห็นเธอโป๊ เอาจริงๆถ้าไม่ทำให้ใครเดือนร้อนมันก็ไม่เป็นไรหรอก

เเต่ทำเเบบนี้เเล้วโดนข่มขืนนี่ เเก้ตัวไม่ได้เลยนะ ถึงเป็นตำรวจ เจอสาวๆสวยเเก้ผ้าเเบบนี้

คงไม่สนใจอาชีพตัวเเล้วละมั้ง 555+

----------------------------------------

สุดท้ายก็โดนจนได้ เเต่ไม่รู้สึกแปลกอะไรเลย ถ้าผมเจอเเบบนี้ก็เอาไปข่มขู่ ได้เอาฟรีๆก็ดีเหมือนกัน

เเต่เอาจริงๆการมีเเฟนเเบบนางเอกเรื่องนี้ก็น่ากลัวนะ ไม่รู้ว่าจะไปมั่วกับใครหรือป่าว -*-

ต้องปราบพยศให้อยู่และเก็บไว้ดูคนเดียวครับ ผมก็ไม่แน่ใจว่าจริงๆแล้วเธอต้องการดุ้นหรือยังไม่เคยเจอดุ้น
แต่ถ้าเป็นความชอบส่วนตัวจริงๆ ถึงจะมีผัวไปแล้วก็ยังทำอยู่เชื่อสิ ต้องทำความเข้าใจและส่งเสริมครับ
ถ้าได้เป็นผัวต้องคุม พาเดิน เหมือนเป็นการบิ้ว แล้วค่อยพากลับไปจัด อย่าเผลอห่างสายตาเชียว
เดี๋ยวไปเดินมั่วแล้วถูกคนอื่นจัดแทน

นายไข่ย้อย

เป็นครูที่ดีจริงๆ อยากให้มีครูที่เสียสละเวลามาสอนแบบนี้ตอนเรียนมั่ง จะตั้งใจเรียนดีๆ  ::DookDig:: น่าเสียดายตอนผมเรียน มีแต่อาจารยฺแก่ๆ เศร้าชมัด สมัยนี้อาจารยฺฝึกสอนมีแต่เด็ดๆ

Edit เหมือนจะค้างคายังไงไม่รู้ อยากให้มีตอนต่อจัง เหมือนไปไม่สุดเส้นชัยยังไงไม่รู้อะ  ::YarKK::
อิอิอิ

♧ §têvêιηώ ♧

เรื่องนี้ภาพสวยจริง ๆ เนื้อหาแนวนี้มีอะไรให้คิดตามตลอด

ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชายความหื่นไม่เคยปราณีใคร คริปหลุดก็เยอะแยะ

เสียดายตอนนั้นผมยังเด็ก เลยไม่มีโอกาสแบบนั้นเข้ามาบ้าง

หลังจากอ่านต่อ

เนื้อหาเปลี่ยนมาที่คนอื่นเลย คิดว่าจะอยู่ที่ รร ต่อสะอีก

xnaja

ภาพสวยมากสีทั้งเรื่องเลย
ตอนแรกโชว์กับเด็กๆ กลัวจะโดนแกล้งแบล๊คเมล์จัง
มีไปแถวเขตร้างด้วย ถ้าอาจารย์อยู่สายดาร์คเรื่องคงไปไกลมาก

โดนเด็กเอาจริงๆด้วย นึกว่าเด็กจะแค่ดู
ละค่อยไปโดนหนุ่มๆแถวเขตร้างแทน

แมงโก้ส้นตีน

ทำไมตัดสลับไปมา หรือว่าจะแบ่งตอนให้เราลุ้นว่าจะมีเซอร์ไพรส์เกิดไรขึ้นกับจารย์รึเปล่า

อย่าให้เจ็บปวดตับละกันนะ  ::Horror::

โล่งใจไป อาจารย์ไม่โดนจนปวดตับ แต่เสียดายคุณลุง น่าจะโดนซักทีก่อน  ::DookDig::

Glauca Servant SK

เป็นอาจารย์ตัวอย่างมากครับ อาจารย์สวย ๆ หลายท่านควรเป็นเยี่ยงอย่าง 555  แล้วเรื่องนี้มันแนว Ntr?/rape?/blackmail?... รึเปล่าหวาา

สุดท้ายแกก็โดน blackmail อต่เป็น blackmail แบบใส ๆ ไม่ปวดตับ

knightmoon

อาจารย์มีงานอดิเรกแปลกๆดีนะ ให้ถ่ายรูปงานเข้าแน่นอน อาจารย์ไม่น่าเลย

อิจฉาลุงจังเลย ได้เห็นสาวๆมาช่วยตัวเองต่อหน้าเลย แต่เมียดันมาก่อนอีก อดไป สนุกดีครับ ท่านผู้แปล

mummebufa

เด็กมันใสซื่อเกินไป สัญชาตญาณดิบต้องออกแล้ว รุมไม่ก็ black mail สิไอหนู
พอดีอยู่ต่างประเทศโหลดภาพขึ้นไม่ครบ แต่เห็นหน้าที่ไอหนู่โตขึ้นแบ้วเข้าดารคไซเด์เรียยร้อย เจ้าแพ้ให้กับพลังแห่งความมืดแล้วสินะ5555

biggiggog

น่าจะมีคนขอลองจับดูหน่อย
ดูซือาจารย์แกจะว่ายังไง

ไปโชว์แบบนั้น นึกว่าจะโดนชุดใหญ่ซะแล้ว
แต่ก็รอดมาได้ ลุ้นอยู่เหมือนกัน(ลุ้นให้โดนนะ) ::Grimace::
ขอบคุณมากๆครับ

xsoulkung123

งานอดิเรกของอาจารย์สาวคือโชวหุ่นยั่วๆในเวลาว่างๆ
และโชอยู่ดีดีก็เจอพวกเด็กๆเห็นเข้าจนได้ ก็เลยให้พวกเด็กดูเธอโชวเสียว ยิ่งทำให้เธอตื่นเต้นเข้ามากๆ
ยิ่งนานวันก็ยิ่งหื่นขึ้นเรื่อยๆ แบบนี้การโชวเสียวได้เปลี่ยนเป็นเล่นเสียวแทนแน่ๆเลย
::Bloody::
Edit อาจารย์สาวโชวหุ่นยั่วไปทั่วแบบนี้ คงได้โดนจัดหนักจนไม่อยากโชวหุ่นแล้วละ แต่จะติดใจที่โดนจัดหนักมากกว่า
แถมโชวในโรงเรียนไม่พอ ยังจะไปโชวข้างนอกอีก อาจารย์สาวคนนี้หื่นร้ายตัวจริง

Phoowadol

ขอชี้เป้า  คำผิด นิดนึงนะครับ ในบทกล่าวนำ      เรื่องนี้ แบ่งเป็นสามตอน ย่อน  ผมว่า  น่าจะเป็น สามตอนย่อย มากกว่า นะครับ...
    ทุกคน มักมีด้านมืดของตัวเอง  อยู่แล้ว  อย่าง อาจารย์ สาว เธอเลือก จะโชว์เสียว  แต่บังเอิ้นบังเอิญ  เด็กพวกนี้ มันโชคดี ที่ไปเห็นเข้า  เรื่องมันเลย ยาววววว จนเหมือนจะเลยเถิดไปกันใหญ่แล้วนะ  ผมว่า ไม่น่าจะหยุดแค่ถ่ายรูปได้ แล้วหละม้างงงง  อิอิ
Edit.  หนะ...ๆๆๆ ปูเรื่องมาขนาดนี้ แล้ว  มันต้องมี บ๊ะๆกันสิเนาะ... ถึงจะไม่โดนพวกกลุ่มเด็กหล่อ  แต่ว่ายังไงๆ ก็ไม่ รออยู่ดี  พี่ชายของเ็กมันดัน เอาคลิปมาแบล็กเมล์ ได้เสียบจนได้หละ 55  ต่อนี้ไป กินกันยาวววววว   ว่าแต่ โดนขนาดนี้แล้ว ยัง อยากโชว์ อีกเรอะ....อืม..ว่าไม่ได้  มันคือความชอบส่วนบุคคลอะเนาะ....ดีนะที่ไม่โดนอีตาลุง นี่ เสียบอีกคน   

nanzy153